Xám Móm_ Duyên gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 6:14pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Anh gửi chú 3,1 củ nhé kaka. Cứ chơi trong định mức là ốn. Chơi gà cần cái duyên và tai vặt nữa. Con này nhình liền mạnh trùng kheo mình dày, khuôn mặt và cần khả năng là mẫu gà hầu kiềng nhanh nặng bo, nết dẫn tốt, trả đòn seri dũng mãnh.

Lên cưa 2 bên đuổi tảng sát thủ anh.xuống thông vỉa nách nặng.vâng nết dẫn rất tuyệt.hj.mỏ hoàn thiện thì 1 chùm chắc k sót chân nào
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 6:15pm
Gà đẹp mà câu chuyện cũng đẹp
Chúc mừng bác
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 6:17pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

Mừng chú có được gà tốt mỏ này chịu khó om vuốt nước ấm cho ăn gái vải tầm tháng là ngon lành ngay

Vâng bài này a chỉ em áp dụng đây là ca thứ 5.hj
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 6:42pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

Mừng chú có được gà tốt mỏ này chịu khó om vuốt nước ấm cho ăn gái vải tầm tháng là ngon lành ngay

Vâng bài này a chỉ em áp dụng đây là ca thứ 5.hj

bà gà điều mồng dâu bữa em xem xổ hôm rồi xổ lại chân sâu vãi chú ạ anh mê nó mất rồi

https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 621
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 7:02pm
Nước nuôi tốt đó bạn
Quay lên trên
SÁM SON Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/08/2016
Khu vực: miền nam
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÁM SON Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 7:19pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

m thấy đa số ae chơi gà thế này,không mê thì thôi, chứ mê là nhà cửa bẩn thỉu,công việc thì dở dang, vợ con, gia đình bỏ bãng.ông cụ chăn bò là cái gương lớn nhất..tung hoành ngang dọc rồi cuối cùng cũng 1 mình lọ mọ nơi đất khách quê người xin đi...chăn bò thuê..
- cái gì không mua đc bằng tiền thì mua được bằng nhiều tiền hơn.2tr không bán nhưng 3tr thì chú cầm về..mong rằng bạn không đặt sai niềm tin.nhìn con gà cũng ổn. 
Câu này hay Big grin
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 8:09pm
Túm lại cũng có 1câu gà tài biết kiếm chủ..
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 8:36pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Anh gửi chú 3,1 củ nhé kaka. Cứ chơi trong định mức là ốn. Chơi gà cần cái duyên và tai vặt nữa. Con này nhình liền mạnh trùng kheo mình dày, khuôn mặt và cần khả năng là mẫu gà hầu kiềng nhanh nặng bo, nết dẫn tốt, trả đòn seri dũng mãnh.

Lên cưa 2 bên đuổi tảng sát thủ anh.xuống thông vỉa nách nặng.vâng nết dẫn rất tuyệt.hj.mỏ hoàn thiện thì 1 chùm chắc k sót chân nào

Xám son đúng máu anh chú ah. Thôi chuyển ang nuôi giùm cho nhé kaka
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 9:22pm
Con gà đẹp quá, chúc mừng
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2016 lúc 11:34pm
Gà đẹp,chuyện hay để suy ngẫm.
Quay lên trên
TaQuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 229
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TaQuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 12:01am
Nghe như chuyện cổ trang, kiếm hiệp nhỉ! Cứ gọi là Xích Thố gặp Vân Trường cho nó sướng!
Quay lên trên
0979147565 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2015
Khu vực: Phú yên
Điểm: 265
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 0979147565 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 7:02am
Bác mà chuyển sang nhà văn viết sách thì em sẽ là người đầu tiên mua sách của bác.
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2016 lúc 10:15am
Con gà đẹp quá cụ ơi.
Không phải tất cả, nhưng đa phần mấy sư kê chơi gà ("Chơi" chứ không phải "nuôi") thường đầu tóc bù xù, quần áo xuềnh xoàng, tay chân lúc nào cũng vàng khè...Chưa nói đến nhà cửa, vợ con. nhưng nó ngấm rồi.
Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.