Các bác giúp e vs. ...

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/02/2016
Khu vực: Thái Bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 91
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Các bác giúp e vs. ...
    Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 8:17pm
Tình hình là e có e gà mơ đã ăn 2 cái. Nghỉ thay lông cựa dài nên e có cắt đi. Chân đần tiên cắt k có tí máu nào. Nhưng chân thứ 2 do sơ xuất khi còn 1 ít e lách cưa làm gãy nên chẩy máu nhiều quá. E đã rắc nhộng lao + dùng băng y tế băng vào. Từ sáng đến giờ e thay băng tháo ra máu vẫn chẩy. Các bác cho e hỏi làm cách nào để cầm máu và liệu có ảnh hưởng đến gân cốt của gà không. Các bác giúp e vs. E đã cưa khá nhiều cựa nhưng đây là trường hợp đầu tiên gặp fai.
Quay lên trên
Tia_Sutu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/11/2012
Khu vực: Hà nội
Điểm: 277
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tia_Sutu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 8:21pm
Bạn mua tuýp thuốc mắt mỡ bôi vào là khỏi không chảy máu nữa.
Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 8:25pm
Ban đầu được viết bởi Tia_Sutu Tia_Sutu viết:

Bạn mua tuýp thuốc mắt mỡ bôi vào là khỏi không chảy máu nữa.

Giờ e cứ tháo băng ra là máu lại ra. Hix. E sợ mất máu nhiều quá ảnh hưởng đến gà.
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/10/2016 lúc 9:19pm
Thường tôi hơ dao nóng đỏ dí vào là hết chảy
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2016 lúc 10:26am
bạn lấy ít thuốc lào hay nửa điếu thuốc lá dí vào rồi lấy băng dính đen quấn sau một hôm bỏ băng dính ra rồi cứ kệ phần thuốc ở đó . đừng rửa hay cậy ra .... núc nào nó đùn cựa mới là ok ... làm như bạn cũng đc nhưng khi tháo ra đừng thay băng mà cứ để đó có sao đâu.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2016 lúc 3:48pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

bạn lấy ít thuốc lào hay nửa điếu thuốc lá dí vào rồi lấy băng dính đen quấn sau một hôm bỏ băng dính ra rồi cứ kệ phần thuốc ở đó . đừng rửa hay cậy ra .... núc nào nó đùn cựa mới là ok ... làm như bạn cũng đc nhưng khi tháo ra đừng thay băng mà cứ để đó có sao đâu.

Vâng cám ơn bác. E băng qua đêm vừa đi làm vể tháo ra thấy oke rồi. K biết có ảnh hưởng đến gân gối của e nó k nữa. Hix
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2016 lúc 5:36pm
Ban đầu được viết bởi HungNguyenTb HungNguyenTb viết:

Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Vâng cám ơn bác. E băng qua đêm vừa đi làm vể tháo ra thấy oke rồi. K biết có ảnh hưởng đến gân gối của e nó k nữa. Hix
chả sao đâu
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.157 giây.