ai biết em này không? cập nhật clip

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: BAC NINH
Tình trạng: Offline
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ai biết em này không? cập nhật clip
    Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 2:06pm

tình hình là em mua con này về phủ mái thấy chủ kê bảo : 
Mơ Vẩy Rồng của anh Bình ở Trảng 
Đang thay sang vụ 3 
3.0kg - l1 2.75kg , l2 2.9kg 
Gà quấn cưa cả 2 mang , dọc mé chân đẳng cấp . 
Thành tích đá 8 độ to nhỏ : thắng 7 độ hòa 1 ( độ 8 mất mắt thuận hòa 16 hồ ) .
các bác có ai biết xác nhận thộng tin giúp em với. để có niềm tin đúc gà,

Người sửa: dunggaBN - 26/09/2016 lúc 10:01pm
Nhẫn một chút sóng yên gió lặng, lùi một bước biển rộng trời cao
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 2:36pm
Khoe tiếc kiệm thế bác?
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 2:52pm
gà đúc tốt quá
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 3:05pm
Đúc đáng để thử đó bác.
Quay lên trên
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 3:09pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

gà đúc tốt quá
cám ơn bác đẻ.
mục đích của em là hỏi xem có ai biết thông tin em nó. 
xác nhận giúp ý mà. 
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 3:22pm
Đúc đẹp quá.
Quay lên trên
tieuson Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2012
Khu vực: lao cai
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 5:00pm
đẹp quá
Quay lên trên
Ô mặt nhọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/07/2016
Khu vực: Hà nội
Điểm: 55
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô mặt nhọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 5:06pm
Đúc đẹp.không biết khi lại hay hơn
Quay lên trên
ÔTÍA87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ÔTÍA87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 6:08pm
đã thích thì đúc chứ quan trọng gì ăn độ nhiều hay ít, miễn con đúc mình ưng là được, nếu ko tự tin đúc thì bán lại cho mình Thắng 0975115283
Quay lên trên
kiemma_docco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
" alt="Hình đại diện" class="avatar" onerror="this.src='avatars/blank_avatar.jpg';" />

Gia nhập: 13/07/2011
Khu vực: hai phong
Điểm: 23
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiemma_docco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 6:17pm
Gà có đôi chân đẹp , gà có đòn có lối như chủ cũ bảo thì là hàng đúc tốt . Bạn bắt con này bao nhiêu ??
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 6:33pm
ĐÚC ĐẸP QUÁ :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 7:08pm
Cặp chân tốt quá. Đúc yên tâm bác ơi
Quay lên trên
anhphuc_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2012
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Điểm: 577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhphuc_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 7:24pm
Nhìn khung bệ cũng khá ổn, cơ mà ít ảnh quá Big grin 
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 7:35pm
Nếu không tự tin thì có rất nhiều ae muốn đổi dòng đúc mới ( như mình ) Big grin
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2016 lúc 8:04pm
Ghép mái xám có kn ra ngũ sắc đây.
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2016 lúc 9:19am
cứ vậy mà đúc đi bạn, nhìn ổn quá
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2016 lúc 9:01pm
Thaks các bác
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2016 lúc 8:50am
bác này kỹ tính giống mềnh..đúc đc con gà nuôi nó lớn mất cả năm trời, thử chân nó lại cứ đầu em đây chân anh đâu thì chán lắm..nên là phải rõ trống bố, nhất là gà đi mua về.cá nhân thấy con đúc này chưa đạt yêu cầu lắm.cổ hơi yếu và nhỏ, vai hơi hẹp.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2016 lúc 10:44am
Theo mình nếu gà vừa thì bốc, nếu giá khá cao thì xin tía clip, cá nhân nghĩ con này đúc được, chưởng chân và lối ko tệ đâu. Trân trọng
Quay lên trên
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2016 lúc 10:02pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

bác này kỹ tính giống mềnh..đúc đc con gà nuôi nó lớn mất cả năm trời, thử chân nó lại cứ đầu em đây chân anh đâu thì chán lắm..nên là phải rõ trống bố, nhất là gà đi mua về.cá nhân thấy con đúc này chưa đạt yêu cầu lắm.cổ hơi yếu và nhỏ, vai hơi hẹp.
em để ý bác nhiều lần và thấy bác rất tinh mắt. bác ở bắc giang hôm nào rảnh anh em giao lưu nhé. 

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.