Xám Trích Chân Blue

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2015
Khu vực: BÌNH THUẬN
Tình trạng: Offline
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám Trích Chân Blue
    Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 9:34pm
đang cần dạt sổ đầu chân đầu tay thử em nó như thế nào(có cho gà đá bia rồi).tự nhiên có ông anh ôm con gà ô 3.1k 1 dạt lên kiếm gà sổ cho sút luôn cho hót.
mình 2ki 8 năm nhưng cho là 2k9 cho đẹp
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
có ít phút  video về dạt sổ đầu
https://www.youtube.com/watch?v=taD8jnYhVz8

GÀ ĐỐI THỦ: Ô 3K1 

Quay lên trên
ngochai2828 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngochai2828 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 9:38pm
Sắc lông đẹp quá nhỉ. Bộ đuôi nhìn đã thật. Như bó chổi :D
Quay lên trên
giap_HN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giap_HN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 9:42pm
ga xam binh thuong qua

Quay lên trên
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 9:47pm
Ban đầu được viết bởi ngochai2828 ngochai2828 viết:

Sắc lông đẹp quá nhỉ. Bộ đuôi nhìn đã thật. Như bó chổi :D
nuôi kiểng là chủ yếu mà anh Big grin
Quay lên trên
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/09/2016 lúc 9:48pm
Ban đầu được viết bởi giap_HN giap_HN viết:

ga xam binh thuong qua

nhận xét quá chuẩn mình cũng thấy gà bình thường chẳng có gì bất bình thường ở đây cả Big grin
Quay lên trên
ngoc-tamky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/07/2016
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc-tamky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 10:01am
Gà đẹp quá bạn, mình ghét màu xám mà nhìn con này cũng thích.
Tướng cách này chắc hông dở được.
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 10:21am
Nhìn mạnh gà quá em
Quay lên trên
ngoanhvien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoanhvien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 10:33am
Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

Nhìn mạnh gà quá em
được anh khen là thích rồi! Bữa nào em xuống nhà Anh làm vài chai lai rai chuyện gà được ko nè! Big grin
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 10:51am
Đẹp nhỉ :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 10:58am
Ban đầu được viết bởi ngoanhvien ngoanhvien viết:

Nhìn mạnh gà quá em
được anh khen là thích rồi! Bữa nào em xuống nhà Anh làm vài chai lai rai chuyện gà được ko nè! Big grin
Bữa nào em và Chiến hẹn nhau xuống anh quất 1 bữa. Bữa nhậu với Chiến anh cũng ngất ngây, công nhận đô của Chiến cao thủ thật.
Quay lên trên
trungphong12 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/03/2016
Khu vực: ha noi
Điểm: 437
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungphong12 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 11:00am
xám đẹp 
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 11:32am
tướng tá và màu lông rất là đẹp
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 12:05pm
Đẹp mã
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 12:35pm
con ô nhìn mướt thật. 2 bé đều khá, vậy là chơi được rồi.

Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: binh thuan
Điểm: 318
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 12:44pm

Nhìn mạnh gà quá em
Bữa nào em và Chiến hẹn nhau xuống anh quất 1 bữa. Bữa nhậu với Chiến anh cũng ngất ngây, công nhận đô của Chiến cao thủ thật.
đô a cao hơn chứ e mà cao gì, a dạo này nhìu e hàng tơ chất lượng qua
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 1:57pm
ước mong sau có 1 mảnh vườn như thế này, quây cái sới và mời mấy ông bạn gà đến nước chè thuốc lá ngồi xem vần gà, chém gió..
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 2:14pm
Ban đầu được viết bởi chienbinhthuan chienbinhthuan viết:

Nhìn mạnh gà quá em
đô a cao hơn chứ e mà cao gì, a dạo này nhìu e hàng tơ chất lượng qua
Anh sân nhà mà vậy em đi cả trăm cây số nhậu xong về tỉnh bơ. Vậy là biết đô em thế nào rồi Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 2:18pm
Đẹp, mấy con mái cũng đẹp Thumbs up
Quay lên trên
thanhdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/01/2016
Khu vực: quảng nam
Điểm: 49
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 4:13pm
2 con gà đẹp nhưng chân đá thường.
Quay lên trên
tuấn123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2016
Khu vực: HCM
Điểm: 77
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuấn123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2016 lúc 5:28pm
bạn ở đoạn nào bình thuận vậy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.