khoe lần cuối

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/01/2016
Khu vực: tphcm
Tình trạng: Offline
Điểm: 251
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: khoe lần cuối
    Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 11:46am
em nó đã bị bắt trộm, sáng nay dậy không thấy em đập cánh gáy như mọi ngày nữa, vậy là đã biết nó bị bắt rồi, biết thằng bắt mà không bắt tận tay nên k làm gì đc  ==== ức chế, thằng trộm này chạy xe bồn chở xăng dầu, ở nhà bè Q7. hôm qua cửa hàng mình hết xăng đóng cửa tối nó chở hàng xuống cho mình lúc đó con gà đang nằm ngủ ở cửa chuồng nó thấy nhưng không nói gì đến lúc về nó bắt mà mình không hay nên không để ý, đến sáng mới biết, đm  nó cả ngày k có ai zô cây xăng, chỉ có mình nó với thằng lơ xe, nó k bắt thì ai zô, đm gọi nc đàng hoàng nó mà nó trở giọng bố láo, mình nói nhỏ nhẹ có lỡ bắt thì cho mình xin lại, muốn nuôi mình cho con khát nuôi, con này đang cảng mái thế mà nó... đm nói là tức. mình đăng bài tâm sự cho anh em nghe cho đỡ tức, anh em nào có thấy đc thì chụp hình gửi mật thư để mình xin chuộc lại, có hậu tạ cho anh em. 

cảm ơn anh em đã xem bài.

Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 11:50am
chia buồn với bác @@, ... cần thận cửa nẽo
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 12:34pm
Chia buồn với bác. Nhưng kết luận nt có sớm quá không bác. Vì còn nhiều yếu tố nữa mà.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 12:35pm
Xin chia buồn với bác.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 12:35pm
nhọ
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 12:47pm
cảm ơn anh em đã quan tâm

Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 1:53pm
em đây còn tức hơn nè, vừa nãy nghe hàng xóm gọi chạy ra thì thấy con Fox hàng xóm đang gặm con gà chíp, mất bao công nuôi, mỗi nó là trống mới tiếc, mấy ngày trước thả ra nó ko cắn, tối nay em sẽ giết bốn chân này trừ hậu họa, nói mãi mà chủ chó ko nghe. vừa mất gà, vừa bị ông già chửi các bác ạ. Ức chế vl.Angry
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:13pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

em đây còn tức hơn nè, vừa nãy nghe hàng xóm gọi chạy ra thì thấy con Fox hàng xóm đang gặm con gà chíp, mất bao công nuôi, mỗi nó là trống mới tiếc, mấy ngày trước thả ra nó ko cắn, tối nay em sẽ giết bốn chân này trừ hậu họa, nói mãi mà chủ chó ko nghe. vừa mất gà, vừa bị ông già chửi các bác ạ. Ức chế vl.Angry

haizz số nhọ thiệt mà, nuôi cắt ca cắt củm tới lớn rồi, mà hàng kết chứ có phải dạng vừa đâu, con gà gân lông 4 rồi mà đá như cái máy khâu không rớt 1 đòn nào, đưa mấy con bằng chạng nó sút cho 2 ôm là bịnh luôn đó, cũng vì thế mình mới cưng nó giữ lại chứ không là bán lâu rồi, thế mà gặp phải gian tặc mới đau chứ.
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:15pm
Ban đầu được viết bởi Lâu Không Cạo Râu Lâu Không Cạo Râu viết:

Chia buồn với bác. Nhưng kết luận nt có sớm quá không bác. Vì còn nhiều yếu tố nữa mà.
bạn không biết chứ mình biết thừa mình mới nói, chứ không biết nói dại nó oánh cho vỡ mồm.
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:16pm
Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

chia buồn với bác @@, ... cần thận cửa nẽo

haizz mình cảm ơn bạn 
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:25pm
kiểu cắt lông như ngoài miền bắt vào ấy nhỉ
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:50pm
Chia buồn cùng chủ kê!
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:55pm
mk, đợi mãi mà bốn chân hàng xóm chưa chạy về, mưa to mà nó cũng chưa về, chả có nhẽ lúc nãy em đuổi nó sợ chạy luôn rồi. 
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:57pm

mk, đợi mãi mà bốn chân hàng xóm chưa chạy về, mưa to mà nó cũng chưa về, chả có nhẽ lúc nãy em đuổi nó sợ chạy luôn rồi. 
bác đập cho nó vài lần thừa sống thiếu chheest nó sợ ngay.
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 2:59pm
Ban đầu được viết bởi pqtrivn pqtrivn viết:

kiểu cắt lông như ngoài miền bắt vào ấy nhỉ
không phải cắt lông đâu bạn ơi, gà mái nó rỉa trụi đó
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 3:35pm
chia buồn cùng bác 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
ruby123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ruby123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 6:58pm

chó con còn sợ chứ chó lớn rồi nó không sợ đâu, nuôi nhốt, rào kỹ lại còn giữ đc chứ cứ thả rông thì không con này cũng con khác gặm thôi.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 9:43pm
Ban đầu được viết bởi ruby123 ruby123 viết:

chó con còn sợ chứ chó lớn rồi nó không sợ đâu, nuôi nhốt, rào kỹ lại còn giữ đc chứ cứ thả rông thì không con này cũng con khác gặm thôi.
em thả ra mấy lần trước nó ko dám cắn, hôm nay động zời nó thịt luôn, ức vãi, có mỗi nó là trống, lại to nhất trong 3 con. Cả khu em ở nó ăn sạch từ gà mới nở đến 2 kg, cả khu ghét, chủ chó cứ hồn nhiên mặc kệ. Mai em mang tiếng ác để cả khu đc vui vậy.Angry
Quay lên trên
tiendeptrai2009 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 328
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendeptrai2009 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 10:02pm
Bác chủ topic gọi điện ngay là ko hợp lý rồi. 100 pt là ngta trả lời ko bắt. Nếu bác biết chắc thì lên nhờ người lạ vào hỏi mua lại may ra có cửa
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 10:05pm
Ban đầu được viết bởi tiendeptrai2009 tiendeptrai2009 viết:

Bác chủ topic gọi điện ngay là ko hợp lý rồi. 100 pt là ngta trả lời ko bắt. Nếu bác biết chắc thì lên nhờ người lạ vào hỏi mua lại may ra có cửa
Chuẩn không phải chỉnh đấy chú...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.