Khét điên dạt 1 sau cắt tai!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Khét điên dạt 1 sau cắt tai!
    Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 4:08pm
Ông bạn gần nhà có con Ô bữa trước mở mỏ chưa chịu...bữa nay phục thù...gà ồng cao ráo đã bể đầu cựa...máu quá mình chơi luôn khỏi bịt ( khinh địch xíu) làm 1 hồ hết gà...mới vào con Ô đá dọc ot6t1 nhưng về quá nữa hồ với những chân lưng chằng cần đối thủ phải bốc!Big grinBig grinBig grin
ae xem góp ý vui là chính nhé!
Clip dạt 1 : Khét điên ( 3.1kg) VS Ô ướt ( 3.1kg)

Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 4:21pm
Ô bể cựa đánh hay thật, công nhận là gà được con khét quá thường ko phải đối ( cứ bảo ông ấy thế lần sau ông ấy còn mang gà sang)
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 4:30pm
Chân tốt gà nhìn chân đòn bình tĩnh nhỉ. Màu lông đẹp.
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 4:50pm
không đánh một chân dọc nào, em này gặp gà cứng trên sợ ngửa cổ lắm bác ạ, ý kiến cá nhân thôi có gì sai bác bỏ qua
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
leminhnhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/06/2012
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn leminhnhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 4:57pm
Có cái vỉa lợi hại đấy anh Béo
Quay lên trên
thienhue Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2015
Khu vực: miền trung
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienhue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 5:05pm
Con khét chú trọng tranh lối, vài dạt sao bác đăng clip cho em xem với nhé khi chan xoay nó cứng rồi đòn lưng mới hiệu quả.
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 7:45pm
Thể loại bình tĩnh mà còn đá mu này rất đáng sợ.
Quay lên trên
thaothoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 05/05/2013
Khu vực: ĐôngAnh
Điểm: 121
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaothoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 9:28pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

không đánh một chân dọc nào, em này gặp gà cứng trên sợ ngửa cổ lắm bác ạ, ý kiến cá nhân thôi có gì sai bác bỏ qua

Đồng quan điểm vs bác . Chủ kê nên thử lửa vs gà cứng trên xem sao
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2016 lúc 9:43pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

Mở mỏ đánh dọc 50% nhưng giờ lại khác...quan trọng chân đòn và nết nữa thôi chứ gà vầy thì chơi ngon rồi ae...dòng mới thử nghiệm tại gia chứ dòng này có tiếng BH rồi
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 7:37am
Ban đầu được viết bởi thienhue thienhue viết:

Con khét chú trọng tranh lối, vài dạt sao bác đăng clip cho em xem với nhé khi chan xoay nó cứng rồi đòn lưng mới hiệu quả.
Chuẩn đó bạn!Big grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 7:42am
Ban đầu được viết bởi leminhnhue leminhnhue viết:

Có cái vỉa lợi hại đấy anh Béo
Sao rồi chú chấm em này mấy điểm...có đủ dĩa với gà leminhnhue không nè!!!Big grinBig grinBig grin đợi cứng cáp chân xoay tốt nữa thì đánh mu lưng sẽ tê tái hơn em!Big grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 7:43am
Ban đầu được viết bởi Sailer Sailer viết:

Thể loại bình tĩnh mà còn đá mu này rất đáng sợ.
Anh em mình chuyên đá " Mu" mà có ai sợ đâu...toàn chết trước cả đám...mấy cái " Mu " nó sông nhăn răng....Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 7:43am
con này chịu dánh hơn chịu đòn, loại này nuôi kỷ chỉ dùng dc 1-2 lần ra trận, vần xổ nhiều mau hỏng ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 7:47am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

con này chịu dánh hơn chịu đòn, loại này nuôi kỷ chỉ dùng dc 1-2 lần ra trận, vần xổ nhiều mau hỏng ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Ra trận mà được 1-2 trân kiếm lúa là đạt mục tiêu rồi bác D ơi! Nói về chịu đòn thì dòng này có vé ở BH rồi anh D yên tâm!Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 8:09am
chân hay lối tốt, gà này mà ra dọc là gà khác cũng gãy rồiHappy
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 8:15am
Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

chân hay lối tốt, gà này mà ra dọc là gà khác cũng gãy rồiHappy
Cám ơn bạn!Big grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 8:32am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Ra trận mà được 1-2 trân kiếm lúa là đạt mục tiêu rồi bác D ơi! Nói về chịu đòn thì dòng này có vé ở BH rồi anh D yên tâm!Big grinBig grinBig grin

gà tơ mà chân lối này tạm duyện rồi Bác trọc, còn độ tải và lì lợm em nghĩ cu này có thừa vì thừa hưởng từ gia tộc của nó Big grin còn tơ nên còn láu táu chứ 1 -2 dạt nữa sẽ chững chạc hơn Big hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 9:03am
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

gà tơ mà chân lối này tạm duyện rồi Bác trọc, còn độ tải và lì lợm em nghĩ cu này có thừa vì thừa hưởng từ gia tộc của nó Big grin còn tơ nên còn láu táu chứ 1 -2 dạt nữa sẽ chững chạc hơn Big hug

- trận sau kiếm con nào đơn lối dá cái dọc, hầu mé mang tai, hay góc cổ, làm thử sẽ biết, chắn chắc thua lối gà này, nhưng tầm 1.5 hồ là con khét khùng này phải buốt luôn .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 9:14am
tương lai lắm, kiếm một con lào hơn con ô tí xem thử.
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2016 lúc 11:11am

Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

- trận sau kiếm con nào đơn lối dá cái dọc, hầu mé mang tai, hay góc cổ, làm thử sẽ biết, chắn chắc thua lối gà này, nhưng tầm 1.5 hồ là con khét khùng này phải buốt luôn .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Bến lối con gà khắc nhau là thường trên đời mà...quan trong nó xử lý thế nào khi lâm thế và độ chịu đòn, độ lì lợm khéo léo biết chớp thời cơ nữa...nói thì dái dòng, nhưng Béo sẽ cho thử theo yêu cầu và đưa clip lên mọi người cùng góp ý ....được thì ra sới...ko được thì vào nồi...Big hugBig hugBig hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.359 giây.