Nhờ AE Xem 2 con này co phải 1 ko ?

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 56789>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 11:48pm
Nghe căng quá e chuyển gà hơn 1000km gà k yếu thế đâu ạ vẫn khoẻ ầm ầm
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 10:35pm
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Đúng như bác satthuthanke nói, quan trọng là trước thời điểm bán và gửi gà trông con gà thế nào. Hai bức ảnh là một con gà nhưng nó quá tệ nếu so sánh giữa bức của ngưới bán và người mua nhận được. Cá nhân mình nghĩ chuyển 160km không làm con gà bị thế được. Trong trường hợp này mình thấy người mua bị thiệt thòi.

4 đai C1, mua 7tr, khi nó tàn lông  về chỉ để xịt nước chơi, 3 tháng sau mới dùng đc, vẩn có người thích như thế, vì nếu để nó xong lông ko có cái giá như thế đâu....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- một khi con gà trở thành món hàng hóa, thì nó chỉ là món hàng, mua hay bán do 2 bên thỏa thuận, tay sờ tay đưa tiền là dễ mến nhất (gà trao tay) vấn đề hay vấn nạn khi online khó bề diển tả hết đc
- anh cũng đôi khi mua của ae trên dd này, thích là hốt....hên xui.....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, nhưng toàn là hên ko ah...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 10:30pm
Ban đầu được viết bởi thanhvanoto thanhvanoto viết:

Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Con gà này lúc đang thay lông, mình có bảo cái chú ở Hải Dương bắt, nhưng chú ấy lại dow giá xuống 1,5 củ lên chủ kê không bán. Vì bố con này là gà đẳng cấp lúc mua cũng tương đối đấy. Bố nó cũng có tý sao ở Noucamp ở Quỳnh Phụ mà.
gà thì wảng cáo c1 hỏi ăn mấy cái trả lời 6. Hỏi đá ở đâu kho nhớ lắm .hỏi đá bao nhiều ko . Trả lời 1 củ quay đầu. Trước khi bắt nói chụp cho ảnh thì toàn ra ngoài ko có .nên tại sao ko nghi ngờ chứ
Nếu như mình thì cũng yêu cầu chụp ảnh hiện tại vì chưa giao lưu bao h. Còn ảnh mình vừa úp lên cho bạn là toàn bộ từ lúc gà thay lông rao bán đến lúc xong lông và mình cũng gửi luôn cho bạn clip bắn chân để bạn tham khảo xem đòn lối nó nhé.

Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: mien bac
Điểm: 478
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 10:24pm

Con gà này lúc đang thay lông, mình có bảo cái chú ở Hải Dương bắt, nhưng chú ấy lại dow giá xuống 1,5 củ lên chủ kê không bán. Vì bố con này là gà đẳng cấp lúc mua cũng tương đối đấy. Bố nó cũng có tý sao ở Noucamp ở Quỳnh Phụ mà.
gà thì wảng cáo c1 hỏi ăn mấy cái trả lời 6. Hỏi đá ở đâu kho nhớ lắm .hỏi đá bao nhiều ko . Trả lời 1 củ quay đầu. Trước khi bắt nói chụp cho ảnh thì toàn ra ngoài ko có .nên tại sao ko nghi ngờ chứ
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 10:20pm
Đúng như bác satthuthanke nói, quan trọng là trước thời điểm bán và gửi gà trông con gà thế nào. Hai bức ảnh là một con gà nhưng nó quá tệ nếu so sánh giữa bức của ngưới bán và người mua nhận được. Cá nhân mình nghĩ chuyển 160km không làm con gà bị thế được. Trong trường hợp này mình thấy người mua bị thiệt thòi.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 10:02pm
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 9:57pm
Xin có đôi lời tham gia ... hị hị .. rút kinh nghiệm tránh như thế này ae bán gà cứ chụp hình hiện tại của con gà rồi đưa lên có phải ko người mua biết thực tế hình dạng thích thì mua ko thì thôi ,đằng này nhiều ae đưa toàn hình lúc lông 1 lúc trực chiến gà trông bóng bẩy đẹp trai lên tự lăng sê khéo con gà lên người mua thì hấp tấp vội vàng ko kĩ lưỡng mua về thấy thất vọng là phải và còn kiểu nhiều ae nữa nhưng vì tế nhị mình ko nói là ai hình gà thì đúng hiện tại nhưng trước khi chụp thì đã rửa nước chè lau vuốt ướt nhệt cho đứng dưới nắng trông rõ đỏ lông xơ xác cũng thành mượt , nghệ quét bôi đỏ chót từ đầu đến chân che đậy hết cả da tái nhợt mốc lác dáng đứng cho tí vè sệ cánh thì ae mua chả chết vì bóng...
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 9:57pm
sau khi fbi so sánh dấu vân chân , có đôi lời .....sorry luôn cho nhanh .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, xin làm bản kiểm điểm phê bình và tự phê bình, hình thức phạt úp đầu vào gối mà ăn năn hối cải
lông 1 và 2 khác nhau về màu lông cũng như cổ cần và phong dáng, nhưng dấu vảy chân ko thay đổi, 
vụ này nhức răng quá, hiện tại nên nói về phong độ mà thôi, 2 bên nên gặp nhau làm cốc beer cho mát nhé Big grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Chuẩn k chỉnh. con gà bạn mít sờ tai gửi bạn là đúng đấy. nhìn như vậy mà còn k nhận ra 
cũng mong là đúng
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 9:27pm
Chuẩn k chỉnh. con gà bạn mít sờ tai gửi bạn là đúng đấy. nhìn như vậy mà còn k nhận ra 
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 8:34pm

Trước bài này thì con Tía chân trắng này nó lên sóng được 4 lần rồi. Lần đầu ở mục bán, 2 lần sau ở mục khoe, lần thứ 4 lại quay về mục bán. Cái móng chúa chân trái bị hỏng kia thì không lẫn đi đâu được.
anh có cái ảnh nào chụp toàn thân con gà mà nhìn rõ chân vảy ko up lên em coi cái
Để giúp bạn mình úp ảnh con gà khi nó đang thay lông

Còn đây là hình ảnh em nó khi thay lông xong

Bác xem nó có đúng không nhé

Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 8:23pm
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

Đúng là một con gà nhưng người nuôi đầu có nước nuôi tốt còn người sau nuôi kém quá!
đọc hướng dẫn sử dụng sau hãy phát biểu
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 8:10pm

Thực tình thì cũng ko muốn om xòm nhưng chủ kê cũ đã đưa lên rồi đành nhờ anh em thẩm định hộ . Mong anh em tập chung vào chuyên môn .cảm ơn
bác yêu cầu chủ gà chụp vảy mặt tiền bộ chân là xong.pha này căng thẳng đây
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 8:07pm
Đúng là một con gà nhưng người nuôi đầu có nước nuôi tốt còn người sau nuôi kém quá!
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 8:03pm
Thực tình thì cũng ko muốn om xòm nhưng chủ kê cũ đã đưa lên rồi đành nhờ anh em thẩm định hộ . Mong anh em tập chung vào chuyên môn .cảm ơn
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 7:54pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Tớ khẳng định bác đã bị lừa rồi, nếu bác gửi con kia đi và nhận lại con này về .....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- nếu giống nhau về ngón chúa để làm dấu, thì ko cải đc......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- phần còn lại màu lông, lông mã, hình dáng, luôn quả mào, đầu mặt, mắt, gò má, mỏ....ko trùng khớp, ngay cả cái cựa dài ngắn khác nhau luôn
ko tin bác cứ chụp tứ diện để ae xem mà sáng con mắt ra......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
sáng mai em chụp
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 7:50pm

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Nhìn bàn ngó, mắt, phom, lông thì là 1 con. Dáng đứng hình nhỏ nhất khá giống. Gà nuôi suy tang ăn ít mỏ dài và úa màu. Công tâm thì đây là 1 con chụp 2 thời điểm khác nhau.
Bác nói chuẩn đấy, nhưng ông chủ mới chưa thấy vào bình loạn gì cả ....Big grin
ngày còn bận kiếm cân gạo cho cháu tối mới rảnh anh à
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 7:47pm
Ban đầu được viết bởi DucThang_nt DucThang_nt viết:

Nước nuôi kém
mai gửi nuôi hộ nhé
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 7:45pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

tọp đi nhìn gớm quá Big grin
đi 160km nó tọp đi thế đấy thằng éo nào chẳng chán

bác chụp nhiều ảnh vào tí nữa cho ae xem rỏ , mới nhận định rỏ được, 1 hình khó mà nói lắm, bác chụp nhanh nhanh nhé.......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
gà em đang gửi nuôi mai dảnh em chụp cho đủ các tư thế
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2016 lúc 7:23pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Nhà giàu trồng lau thành mía
Nghèo trồng mía thành lau...
Chiến kê tay sư kê thành chiến tướng
Chiến tướng trong tay amato thành giả cầy...haha...
Mà mình thì ăn thịt gà chiến thường xuyên nên cứ nghèo suốt...
hàm ý sâu xa
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 56789>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.