* Mơ ĐA * độ 3 vất vả giành HCB

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: * Mơ ĐA * độ 3 vất vả giành HCB
    Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 3:00pm
sau khi giành 2 HCV khá kết ngày hôm qua 26/5 e no thi đấu độ 3 
đối thù gà kết Thái NGuyên k có sân chơi gọi đá tay bo 
thông tin trận đấu 2 bên bằng zin cao cân cựa mơ nhà hơn 1 lớp 
- Thả gà 2 con đều chứng tỏ bảng sát thủ ra những sở trường vai lưng khủng khiếp mơ nhà đc lối trói trên đá vai trên + chặt khớp trì đội bạn dù thua lối nh môi khi lên chân thì thấy ông bà ông vải Happy
đột biến ở hồ 3 : khi mơ đang đc đà đá đốc cổ vai trên ae hý hửng mở cờ trong bụng giành HCV nhanh chóng nh sau 1 chân mang tai sở trường Mơ Đa điếc hoàn toàn mang thuận đứng trơ chịu trận .đội bạn được thế tràn lên đá mé vai lưng sơ trưởng ..
Kết quả : Mơ Đa đứng chịu trận từ giữa hồ 3 đến hồ 9 thả vòi voi ae xin bê 
1 kết thúc vât vả ở độ 3 . gà về lại khỏe xung như ăn trận ..nhờ vào nội lực nước nuôi khá tốt k thì e nó cũng bốc sớm 
 AE ngắm ảnh trc và sau trận 

http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/hinh2114_zpsr3y6bwiu.jpg. -
http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/13275381_10205629344282932_2017082090_o_zpsuszdiiyi.jpg. -
sau trận về vẫn gáy te te vẩy tay vè xoành
xoạch 
http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/hinh2142_zpsovquer3b.jpg. -
http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/hinh2141_zpskctnqz4r.jpg. -
http://s782.photobucket.com/user/longckhn1/media/hinh2145_zpsmdb3jbvc.jpg. -

sdt 01644263351 ( Long )
địa chỉ: Cự Khối- Long biên-HN
Quay lên trên
thuychi0111 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/04/2014
Khu vực: Quảng Ngãi
Điểm: 381
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuychi0111 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 3:03pm
gà tổng thể đẹp quá. thích nhất cặp mắt
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 3:24pm
chọi gà có thua có thắng..quan trọng nhất là biết chấp nhận, không bảo thủ.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 4:04pm
Mong em sớm khỏe để lần tới được HCV!!!
Quay lên trên
anhduoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: binh duong
Điểm: 255
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhduoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 4:47pm
trẻ trâu làm hư con gà. mơi đá ngaỳ trk ngày sau đá tiêp. thằng ngu vãi. may làcon gà ko chết tại sới
Quay lên trên
NAGOYA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2015
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NAGOYA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 5:01pm
quy luật mà bạn, nhưng dòng gà đó đang để bạn tự hào về những chú gà mà bạn đang sở hữu
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 6:43pm
Thắng thua là chuyện thường của binh gia. Biết rút ra được khin nghiệm với là điều quý. Thất bại là mẹ thành công mà bác. Mình biết đội gà đông quân ở Hà Nội có con gà SH150 ăn 8* kết toàn tiền trăm và tấn thôi thế mà độ 9 do bắn lông rồi vẫn cố đá ép nhưng vào trận được h ngắn đã xin giành HCB và chấp nhận mất 100 để về nuôi lông con chiến thần đấy phục thù sau. Mong gà bạn cũng được như vậy. Chúc đội bạn thành công .
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 7:17pm
Ban đầu được viết bởi anhduoc anhduoc viết:

trẻ trâu làm hư con gà. mơi đá ngaỳ trk ngày sau đá tiêp. thằng ngu vãi. may làcon gà ko chết tại sới
Đến chịu !!! QUỲ Loser luôn. Ko nói người ta tưởng là ngu, nói rồi thì chẳng còn gì nghi ngờ đc nữa. Miẹ  Angry

Người sửa: longoct - 27/05/2016 lúc 7:22pm
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 7:41pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Đến chịu !!! QUỲ Loser luôn. Ko nói người ta tưởng là ngu, nói rồi thì chẳng còn gì nghi ngờ đc nữa. Miẹ  Angry
tán thành với ý kiến của bác,e đã phải tua lên để xem lại là gà đá hôm nào đó,giờ mới hiểu ra ai là trẻ trâu thật,hihiBig grin
Sống là phải đam mê,phải chấp nhận
Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 7:41pm

xin lỗi bạn đọc nhầm bài hay cmt nhầm .xem lại cho mình thông tin rồi nói nhé .đời chơi gà chưa ai hơn ai mà vào 1 câu 2 câu trẻ trâu .xem lại mình bạn nhé . gà ảnh trc khi đá và sau khi đá nhé 
sdt 01644263351 ( Long )
Quay lên trên
longckhn1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longckhn1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 7:44pm
cảm ơn ae chia sẻ .gà thắng thua là bt mà .đăng chia sẻ vs ae thôi . gà qué có thắng có thua .nhiều cụ thắng khoe rầm rộ thua muối mặt ỉm đi .mình chơi phong cách đam mê chứ k phải vì đồng $
sdt 01644263351 ( Long )
Quay lên trên
viethoatran Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2016
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn viethoatran Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 7:49pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Thắng thua là chuyện thường của binh gia. Biết rút ra được khin nghiệm với là điều quý. Thất bại là mẹ thành công mà bác. Mình biết đội gà đông quân ở Hà Nội có con gà SH150 ăn 8* kết toàn tiền trăm và tấn thôi thế mà độ 9 do bắn lông rồi vẫn cố đá ép nhưng vào trận được h ngắn đã xin giành HCB và chấp nhận mất 100 để về nuôi lông con chiến thần đấy phục thù sau. Mong gà bạn cũng được như vậy. Chúc đội bạn thành công .
có phải con này ko ông??
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 8:27pm

trẻ trâu làm hư con gà. mới đá ngaỳ trk ngày sau đá tiếp. thằng ngu vãi. máy làcon gà ko chết tại sới
k nhịn được cười vs bài viết của bạn nàyRolling on the floor
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 8:42pm
Núi cao nhưng lại còn núi khác cao hơn
Chia buồn với a!
Có lẽ e nó nên nghỉ 1 thời gian dài để bình phục
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 8:57pm
Ban đầu được viết bởi viethoatran viethoatran viết:

có phải con này ko ông??
Không phải đâu bạn. Con gà đấy nó trị giá bằng cả con xe SH làm tròn số là 150. Ai dễ gì cho mọi người chụp ảnh đâu để lộ bóng hả bác.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 9:47pm
Chia buồn vs b . Chúc e nó may mắn lần sau
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/05/2014
Khu vực: buôn ma thuột
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 10:19pm

Bạn có biết mình mới là trẻ trâu không, ngta viết mình ngu không hiểu lại còn chửi bậy bạ... "sau khi giành 2 HCV khá kết, ngày hôm qua 26/5 e no thi đấu độ 3..." tôi thêm dấu "phẩy" cho bạn dễ hiểu nha "Trẩu tre" Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
viethoatran Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2016
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn viethoatran Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/05/2016 lúc 10:24pm

Ban đầu được viết bởi viethoatran viethoatran viết:

có phải con này ko ông??
Không phải đâu bạn. Con gà đấy nó trị giá bằng cả con xe SH làm tròn số là 150. Ai dễ gì cho mọi người chụp ảnh đâu để lộ bóng hả bác.
hì trêu bác tí, đây là con gà phở của e ý mà.
Quay lên trên
dohaihungit Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 115
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dohaihungit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/05/2016 lúc 6:04pm

bố thằng ngu,trẻ trâu đ** cụ mày,mày đã chơi gà được nhủ nó chưa mà sủa???????????????
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/05/2016 lúc 6:15pm
Bác nuôi toàn hạng sát thủ ko ấy nhỉ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.