Bị cáo hay mèo bắt gà, cách trị bọn này

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bị cáo hay mèo bắt gà, cách trị bọn này
    Ngày đăng: 14/05/2016 lúc 7:48am
Khu nuôi gà nhà mình xung quanh kín tường nhưng đợt này cứ 3-4 hôm lại bị mất 1 em. Đến giờ mất 1 mái ấp, 2 mái đẻ, và 1 trống tơ 2.7kg. Con thì bị tha đi, con thì bị cắn chết ăn mất 1/3 rồi bỏ lại. Xin hỏi mọi người là con gì cắn đấy và cách bẫy như nào. Loại trừ chó nhé vì tường kín xung quanh. Mình tức bọn này lắm rồi mà ko biết làm cách nào.
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2016 lúc 7:56am
Hãy chừa cho nó 1 con đường đi dể dàng nhất, sau đó làm ở đó cái bẫy bật. E hay bắt mèo người ta đến ăn vụng kiểu này
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2016 lúc 8:27am
Mèo chắc ko bắt đc gà to,.... Bác rào lưới luôn cái khu chuồng cho chắc bác ạ :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2016 lúc 11:10am
Loại này nguy hiểm nhỉ, gà to nó cũng chơi được thì không phải mèo và chuột rồi. Có khi rình bắt được lại vớ con cầy con cáo thì lại được bữa chén.Làm bầy thôi để 2-3 em gà nhiếp vào một cái bu sắt, xung quanh giăng khoảng 10 cái bẫy là ok 
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
hoangdaichuong1979 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: tây hồ hà nội
Điểm: 225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangdaichuong1979 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2016 lúc 11:15am
Đặt bẫy tuần nay rồi mà chưa thấy vào, cá nướng thơm phức luôn. Loại này khôn thật đấy
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2016 lúc 11:37am
nó thít ăn gà mà bác bãy cá làm gì
lấy xác con gà ăn dở làm cái bẫy giật dính vào chân youtube có huớng dẫn đấy :D
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2016 lúc 11:16am
hwa ông anh cũng bị 1 e.vừa nghe thấy tiếng kêu chạy ra thì đã bị cắn đứt cổ và chết rồi.loại này khó bay lắm tốt nhất nên rào kín cẩn thận là ok
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2016 lúc 7:46pm
Đau đầu vụ này đây có khi phải đầu tư camera theo dõi thôi bác àh
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2016 lúc 3:42pm
Từ hôm bị chuột cắn một em gà bị què chân, mình đã mua bẫy và giết được tổng cộng 8 con chuột đất loại từ 3-4 lạng/con, được con nào luộc lên băm ra cho gà chén luôn rất bổ dưỡng. bây giờ mình chỉ mong tụi chuột đến để bậpLaughing
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
gadonngoaio Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/10/2015
Khu vực: Ngoại ô HN
Điểm: 46
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonngoaio Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2016 lúc 4:20pm
mất cả mái đẻ thì nghiên cứu xem có em chó nào mũi đỏ không; cáo giờ này hiếm lắm; chuột và mèo ko xơi được gà mẹ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.859 giây.