CHÍCH CHÒE VƯỢT QUA KỲ THI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 10:26pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Nếu con này trạng 2,9 thì anh béo cứ mang lên Ninh Sơn đá với con Xám máy trực chiến để anh em chiêm ngưỡng
tại sao phải mang lên NS hả chú Tu.mà nếu gặp thì mình không dám bỏ trạng đá đâu.cứ đồng cân đồng vai thì cho nó mút thôi.thắng hay thua thì kệ nó.với lại hàng mỳ phở chơi vui thôi.ae xem chán mắt chết
Bác không mang lên đấy thì cứ mang xuống cầu Tử Thần ở Phan Rang mà chiến. Đội gà ở đấy cũng gớm mặt đấy. EM nghe nói đội đấy cũng Nhật Nhì Ninh Thuận chứ không phải Tháp Chàm đâuBig grin
phanrang làm gì có cầu tử thần hả chú.chắc chú nghe nhầm rồi.còn gà hay thì ở đâu chả có.À mà tại sao lại phải tìm gà hay để đá.tại sao lại không tìm gà không hay đá mới có lúa về chứ lị
Thật ra thì 

Người sửa: tubachai - 03/05/2016 lúc 7:48am
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 10:40pm

Nếu con này trạng 2,9 thì anh béo cứ mang lên Ninh Sơn đá với con Xám máy trực chiến để anh em chiêm ngưỡng
tại sao phải mang lên NS hả chú Tu.mà nếu gặp thì mình không dám bỏ trạng đá đâu.cứ đồng cân đồng vai thì cho nó mút thôi.thắng hay thua thì kệ nó.với lại hàng mỳ phở chơi vui thôi.ae xem chán mắt chết
Bác không mang lên đấy thì cứ mang xuống cầu Tử Thần ở Phan Rang mà chiến. Đội gà ở đấy cũng gớm mặt đấy. EM nghe nói đội đấy cũng Nhật Nhì Ninh Thuận chứ không phải Tháp Chàm đâuBig grin
phanrang làm gì có cầu tử thần hả chú.chắc chú nghe nhầm rồi.còn gà hay thì ở đâu chả có.À mà tại sao lại phải tìm gà hay để đá.tại sao lại không tìm gà không hay đá mới có lúa về chứ lị
Thật ra thì em không ở trong đấy lên bác cứ bảo không có cầu Tử Thần. Nhưng dòng gà nhà bác hơn người thì cứ mang đi đá với dòng gà Ô nát ở cầu Tử Thần thì mới khẳng định được. Còn theo em suy đoán thôi nhé, bác đừng giận chứ gà nhà bác gặp dòng đấy thì chỉ có kéo cờ trắng thôi. Còn bác không tin thì cứ cáp kèo em sẽ theo gà đối thủ.
kkk chơi gà thì không tự kêu.cũng đừng tự ái.có gì mà giận hả chú.thực ra thì có cầu tử thần như nó thuộc xã an xuân.nằm ở huyện chứ không phải ở khu vực phanrang.còn cái dòng ô rách gì đó.nó đã mất gốc từ lâu rồi chú.không còn đâu....cũng chỉ nghe thôi.không rỏ lắm.nhưng gà mình thì chắc chắn sẽ thua nếu gặp con hay hơn nó.tớ chưa bao giờ khẳng định dòng nhà tớ đâu nhé.vì cũng suư tầm về làm của riêng thôi.các lão sư còn chưa dám khẳng định dòng mình là hay nữa là.nói chi mình cũng mới biết chơi thôi chú Tu à
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 10:46pm

Thật ra thì em không ở trong đấy lên bác cứ bảo không có cầu Tử Thần. Nhưng dòng gà nhà bác hơn người thì cứ mang đi đá với dòng gà Ô nát ở cầu Tử Thần thì mới khẳng định được. Còn theo em suy đoán thôi nhé, bác đừng giận chứ gà nhà bác gặp dòng đấy thì chỉ có kéo cờ trắng thôi. Còn bác không tin thì cứ cáp kèo em sẽ theo gà đối thủ.
kkk chơi gà thì không tự kêu.cũng đừng tự ái.có gì mà giận hả chú.thực ra thì có cầu tử thần như nó thuộc xã an xuân.nằm ở huyện chứ không phải ở khu vực phanrang.còn cái dòng ô rách gì đó.nó đã mất gốc từ lâu rồi chú.không còn đâu....cũng chỉ nghe thôi.không rỏ lắm.nhưng gà mình thì chắc chắn sẽ thua nếu gặp con hay hơn nó.tớ chưa bao giờ khẳng định dòng nhà tớ đâu nhé.vì cũng suư tầm về làm của riêng thôi.các lão sư còn chưa dám khẳng định dòng mình là hay nữa là.nói chi mình cũng mới biết chơi thôi chú Tu à
Bác béo cũng biết dòng Ô rách rồi đấy, nó chưa mất gốc đâu. Nhưng gà nhà bác gặp Ô rách thì cũng xương đấy ăn không dễ đâuBig grin

Người sửa: tubachai - 03/05/2016 lúc 7:38am
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 10:52pm
Gà đẹp! Chúc mừng anh!
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 11:25pm
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

Gà đẹp! Chúc mừng anh!
tksss chú
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2016 lúc 11:59pm
Chúc mừng bác, con gà đẹp và quan trọng là đánh hay. Lúa về là khoái rồi, kkk
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 12:01am
xin chúc mừng
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 6:58am
Nghe có vẻ chậm chắc anh nhỉ
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 7:24am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Nghe có vẻ chậm chắc anh nhỉ
vào thì chậm nhưng nhanh khi ra mé mặt.dùng tạm
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 7:26am
Ban đầu được viết bởi Sailer Sailer viết:

Chúc mừng bác, con gà đẹp và quan trọng là đánh hay. Lúa về là khoái rồi, kkk
gặp may là vậy.tks chú
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 7:37am
vãi chưởng mấy bác .mình ở ninh thuân từ nhỏ gờ chưa nghe dòng ô rách là ntn mà mấy bác ở xa vậy cũng biết .thật ra dòng nào thì dòng nó cũng chỉ có 1 thời gian là đỉnh cao thôi sau thời gian đó thì cũng thua te te ,chấp người ta ăn 1 bỏ chạy như bay là chuyện bình thường .ô rách ô nát gì đó ....người ta lành lặn còn chưa ăn ai mà rách với nát hả mấy bác Sad

Người sửa: gadonninhthuan - 03/05/2016 lúc 7:39am
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2016 lúc 8:45am
chúc mừng hai thày trò, cặp chân nhìn sắc nết

Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.359 giây.