Ae xem giúp em chữa tnao bg.

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/02/2016
Khu vực: Thái Bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 91
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ae xem giúp em chữa tnao bg.
    Ngày đăng: 29/04/2016 lúc 4:47pm
Thật sự là quá chán. đi làm về 2 con gà cưng sổ lồng ra đánh nhau. nát bét hết.con xám thì ms mổ kén dc 1 tuần.giờ thành ra tnay. ae giúp e điều trị 2 đứa nó thế nào. ức chế là lại thịt ý. :((
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2016 lúc 8:32pm
Con xám hay hơn con tía rồi Big grin
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2016 lúc 8:40pm
Giống hoàn cảnh ghê....
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2016 lúc 9:02pm
Xám thiết xa chưởng đẹp quá, nói chung giã nhau kiểu này chịu khó chăm lại thôi chứ con trong con ngoài mới là hỏng hết...
Trông 2 cháu phồng mặt y như hổ mang bành nhể hề hề....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2016 lúc 9:46pm
Coi như được trận vần sâu, biết đâu lại hóa hay , trong cái rủi có cái ăn, à quên có cái may Big grin

Việc đầu tiên là bạn rửa sạch vết thương bằng nước ấm, cho uống giảm đau, chống phù nề, chống đi ỉa... coi như chăm sóc chiến kê vừa thắng trận trở về suy nghĩ thế cho nó nhẹ đầu.

Thứ hai là cần chú ý đôi chân của chúng, vì thường đá nahu kiểu này hay bị sưng chân, do không có cót. cần ngâm chân ngay cho ca 2 thật kỹ, 2-3 ngày, sáng tối
Chúc may mắn!

Người sửa: vikinga - 29/04/2016 lúc 9:51pm
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 7:26am
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

hix con tía thì ms ăn 1 độ cách đây 1 tuần.
con xám thì e ms mổ kén cũng dc 1 tuần.về nhìn 2 con gà mà xót.trời thì mưa. đè nhau ra vườn tập thể dục :(
Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 7:36am
Ban đầu được viết bởi HungNguyenTb HungNguyenTb viết:

Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

hix con tía thì ms ăn 1 độ cách đây 1 tuần.
con xám thì e ms mổ kén cũng dc 1 tuần.về nhìn 2 con gà mà xót.trời thì mưa. đè nhau ra vườn tập thể dục :(
vâng. tks bác. e chỉ sợ cái đầu con xám mới mổ kén. nó lại lên kén thì nuôi báo cô bác ạk
Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 8:22am
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Coi như được trận vần sâu, biết đâu lại hóa hay , trong cái rủi có cái ăn, à quên có cái may Big grin

Việc đầu tiên là bạn rửa sạch vết thương bằng nước ấm, cho uống giảm đau, chống phù nề, chống đi ỉa... coi như chăm sóc chiến kê vừa thắng trận trở về suy nghĩ thế cho nó nhẹ đầu.

Thứ hai là cần chú ý đôi chân của chúng, vì thường đá nahu kiểu này hay bị sưng chân, do không có cót. cần ngâm chân ngay cho ca 2 thật kỹ, 2-3 ngày, sáng tối
Chúc may mắn!
vâng tks bác. e chỉ lo cái đầu con xám nó lại lên kén thì nuôi báo cô cả tgian nữa bác ạ :(

Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 8:24am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Xám thiết xa chưởng đẹp quá, nói chung giã nhau kiểu này chịu khó chăm lại thôi chứ con trong con ngoài mới là hỏng hết...
Trông 2 cháu phồng mặt y như hổ mang bành nhể hề hề....
vâng.tks bác. cũng may là con xám nó cũng sổ dc ra ngoài. chứ nó mà vẫn trong chuồng thì chắc nát bét rồi bác ạ
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 11:49am
chia buồn chủ kê ...đành chú ý chăm sóc hai em nó một thời gian thôi....nản chí là chếtBig grin
Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 2:10pm
Ban đầu được viết bởi ngocha81 ngocha81 viết:

chia buồn chủ kê ...đành chú ý chăm sóc hai em nó một thời gian thôi....nản chí là chếtBig grin
vâng cám ơn bác. cũng may là chân tay chỉ bong ít vẩy ngón thới. còn chủ yếu là đầu mặt thôi bác a.
Quay lên trên
HungNguyenTb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HungNguyenTb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/04/2016 lúc 8:40pm
Ban đầu được viết bởi Sailer Sailer viết:

Giống hoàn cảnh ghê....
chia buồn vs bác ^^
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.110 giây.