ngủ sắc 2,8kg

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thanhdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/01/2016
Khu vực: quảng nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 49
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ngủ sắc 2,8kg
    Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 2:20am
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 6:20am
Mu lưng thần chưởng.con này có mấy đai rồi bạn
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:23am
gà đẹp
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:26am
cặp chân khéo
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:34am
mấy * rồi chủ kê
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:56am
gà nhìn phom gớm thật
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 8:48am
E này chắc là đang tìm sao !!!??
Quay lên trên
gà ướt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/01/2016
Khu vực: Lâm đồng
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà ướt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 9:00am
nhin ngau wa!

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 9:02am
Con này nhìn khá. Phom dáng này khả năng thụt thò đánh hầu kiềng. Thấy rao bán trên fb thì phải.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 9:05am
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Con này nhìn khá. Phom dáng này khả năng thụt thò đánh hầu kiềng. Thấy rao bán trên fb thì phải.

rao bán rồi mang lên đây khoe. bác có nhầm hàng ko vậy
Quay lên trên
khanhsogadonbd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/03/2016
Khu vực: Bình Dương
Điểm: 168
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanhsogadonbd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 9:21am
nhìn khung bệ to thế mà 2.8 ah, gà đẹp
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 9:51am
gà đẹp
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 10:34am
Con này đúng máu mình luôn Happy
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 12:37pm
nó sẽ hợp máu nhiều nguời . longoct.
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:43pm
Tổng thể trông khá đẹp nhưng mình thì ko nghĩ rằng là ngũ sắc
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:47pm
Ban đầu được viết bởi satthuthanke2 satthuthanke2 viết:

Em cũng nghĩ như bác, nó là Xám son hay xám vôi gì đấy. Giống con này của em.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 7:59pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

tại vì bộ mã bị ướt nước bết dính nên nhìn chưa rõ hết 100% nhưng nhìn lông xung quanh thì có vẻ ko phải thực cộng thêm việc lông mã con này có vẻ hơi kiểu mã lại ( mã mái ) như kiểu xám bịp chuối mà gà ngũ sắc để ý thấy gần như chỉ có mã kim bản lông cổ và mã nhỏ dài nhọn
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 8:02pm

tại vì bộ mã bị ướt nước bết dính nên nhìn chưa rõ hết 100% nhưng nhìn lông xung quanh thì có vẻ ko phải thực cộng thêm việc lông mã con này có vẻ hơi kiểu mã lại ( mã mái ) như kiểu xám bịp chuối mà gà ngũ sắc để ý thấy gần như chỉ có mã kim bản lông cổ và mã nhỏ dài nhọn
Vầng anh , em cũng có con chuối và ngũ sắc đầu mã kim hết đúng như bác nói
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 8:25pm
Để nhận biết và biết chính xác thế nào như thế nào mới chính xác là mã gà ngũ sắc thật cũng ko phải đơn giản với những ae mới chơi những ae chơi lâu rồi nhưng chưa va chạm gặp nên hay bị lầm lẫn là thường còn khi đã va chạm biết rồi thì cũng thấy ko quá khó .... 1 tháng trước mình có gặp trên chottot ở hà nội có đăng tin bán 3 con gà ngũ sắc thực sự nhưng chủ gà thì lại gọi là xám trắng ,xám mây ,chuối... vừa qua ko nhơ rõ hình như anh bạn laokethandong88 hay longcot gì đó có khoe con mái xám trắng chân xanh và mình dám chắc chỉ có những con mái mã màu như vậy mới sinh ra được gà ngũ sắc
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2016 lúc 8:37pm

- Không ưng cái cần nó hơi khúc khuỷu. Còn lại ổn.
- Xám nhà bác Tú đang ngâm thơ hay nảy kiều mà ngẩn ngơ như buồn ị vậy...???
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.