Bán Đúc TÍA

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 6:07pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Ban đầu được viết bởi DucThang_nt DucThang_nt viết:

Bổ sung: Gà hiện tại khoảng 4kg nhé Happy

lông 1 khoảng bao nhiêu kg bạn.
gà có ship ko bạn ơi
Chắc Bác này trêu, bác Nha Trang thì cứ sang nhà a @nh Vũ bê gà về mà đúc thôi TongueTongueTongue
gà đúc nhà bác vũ thì em củng có. đc thì mua thêm về đúc chơi
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 6:49pm
Gà đã có Bác sđt. 0989 ... 062 đặt gạch sáng mai chuyển về Bắc Ninh. Cảm ơn a e đã xem bài. 
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:12pm
Ban đầu được viết bởi bogia82 bogia82 viết:

Bạn đăng muộn quá ko qua xách về luôn nhà mình ngay trường đh.vua đặt gạch con ô chân vàng của bác sâu rượu mai bắt rồi
bác đặt cả cặp phải ko bác? chuyện mua bán ở trên này thì em ko đặt nặng vấn đề  đâu. nếu bác thích con trống ở trên thì bác xúc cho tiện. ae giao lưu lúc nào chả được. miển thuận là làm thôi. tính em thoải mái lắmBig grin  
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:13pm

Gà đã có Bác sđt. 0989 ... 062 đặt gạch sáng mai chuyển về Bắc Ninh. Cảm ơn a e đã xem bài. 
chúc bạn như ý nhé. Big hug
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:15pm

Bổ sung: Gà hiện tại khoảng 4kg nhé Happy

lông 1 khoảng bao nhiêu kg bạn.
gà có ship ko bạn ơi
Chắc Bác này trêu, bác Nha Trang thì cứ sang nhà a @nh Vũ bê gà về mà đúc thôi TongueTongueTongue
gà đúc nhà bác vũ thì em củng có. đc thì mua thêm về đúc chơi
ở gần thì cứ thích xa...
đôi lúc trống chất chưa chắc đã ra con hay bằng những con trống bình thường. Big grin
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:21pm

3 số giữa có phải 959062 k bác
Quay lên trên
tumika Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/06/2012
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 187
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tumika Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:22pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

phải bác ak

Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:24pm
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

chúc bạn như ý nhé. Big hug
E cảm ơn bác Sâu nhé! Hàng bác show lên toàn hàng chất, hy vọng dịp  gần đây có dịp giao lưu với Bác Vodka
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 7:32pm
Ban đầu được viết bởi tumika tumika viết:

Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

phải bác ak

uh ông a này là Chubadung ở BN trước bạn hunght hay khoe gà hộ 
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 8:24pm
đã bay nhanh rồi
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 9:30pm
Chúc mừng ông bạn Chubadung nhé, lúc nào rảnh tôi qua mượn về đúc 1 lứa nhé.Big grin
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
chubadung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 2(7/10): Viết bài không dấu

Gia nhập: 30/10/2012
Khu vực: Từ Sơn-BN
Điểm: 65
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chubadung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 9:41pm
Ok. Cảm ơn ông bạn Tubachai.
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2016 lúc 11:43pm
Đúc đẹp!
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 7:28am
em đi xa quá.
Quay lên trên
thanhle Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2015
Khu vực: Gia Lâm, Hà Nội
Điểm: 208
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhle Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 9:30am
Ko biết ông chubadung đã bế e nó về chưa. Hôm qua alô mà ông đã đặt trước rồi hay bác tubachai làm mối để e bắt con này nhỉ
Quay lên trên
cau_cai_ga_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2015
Khu vực: Phố Nối- HY
Điểm: 815
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cau_cai_ga_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 9:36am
đúc khá
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 11:37am
Ban đầu được viết bởi thanhle thanhle viết:

Ko biết ông chubadung đã bế e nó về chưa. Hôm qua alô mà ông đã đặt trước rồi hay bác tubachai làm mối để e bắt con này nhỉ
Thích là phải nhích ngay. Con này chủ kê rao 2 ngày thì ông bạn Chubadung mới đặt gạch cơ mà chú.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
thanhle Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/09/2015
Khu vực: Gia Lâm, Hà Nội
Điểm: 208
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhle Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 7:28pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Thích là phải nhích ngay. Con này chủ kê rao 2 ngày thì ông bạn Chubadung mới đặt gạch cơ mà chú.

Chán lắm a à chủ thớt như trẻ con vậy. Ông chubadung ko bắt e hẹn tối ra bắt vậy mà 5h chiều ông nào hỏi cái bán luôn rồi. Bác thừa con nào ko vì 12 âm e mang đi tặng con trống đúc.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 7:47pm

Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chán lắm a à chủ thớt như trẻ con vậy. Ông chubadung ko bắt e hẹn tối ra bắt vậy mà 5h chiều ông nào hỏi cái bán luôn rồi. Bác thừa con nào ko vì 12 âm e mang đi tặng con trống đúc.
Tặng ai vậy, anh cũng chỉ có để dùng thôi có thừa đâu. Thế người chú định tặng thích đòn lối gì thì cứ đăng trên diễn đàn trên mục cần mua. Ai có người ta sẽ bán mà.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7246
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/03/2016 lúc 8:33pm
Đúc chất chỉ khổ e mái nào cõng 4kg xương thịt này trên lưng thì khổ...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.