2k9 đen

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
cowboy89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/06/2014
Khu vực: quang ngai
Tình trạng: Offline
Điểm: 88
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cowboy89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 8:56pm
Ban đầu được viết bởi ngoclinh830105 ngoclinh830105 viết:

Ban đầu được viết bởi cowboy89 cowboy89 viết:

Đây mới gọi là cựa lục đinh nè.
Ngày trước em cũng có 2 con cựa như thế này nhưng đá thì chả ra làm saoBig grin
chính xát đây mới là gà cựa lục đinh, nhưng gà đá ko ra làm sao thì do con gà bạn rồi vì cựa này mới đúng là gà đòn vì mấy con như này đòn bo to gấp đôi bạn 

Ý em ko phải chê gà lục đinh đá dở mà là chê 2 con gà của em đá dở. 1 con thì ốm lên ốm xuống cuối cùng ko có lực, còn 1 con thì khỏe như voi nhưng chân đá trật lất Big grin
Quay lên trên
KIMTHIENBAO HP Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Vietnam
Điểm: 110
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KIMTHIENBAO HP Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 9:15pm
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Đẹp toàn phần sợ mỗi cái màu mắt vần sâu hồ xem sao, sợ đánh hay chạy giỏi cu ạ

Mình cũng có con gà ô mâu măt và mâu chân , mao  giông con này cưc gan luôn .
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: dak lak
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 9:32pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

lần đầu thấy 1 màu đen có thêm cái lục đinh.
e thì cực khoái mấy con như này anh, độc chân lắm Big grin
đây chốn ngày xưa ta trở lại - Ta bây giờ ăn hại hơn ngày xưa
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 9:33pm
Con ô rất đẹp, mình lại rất có duyên với bọn lục đinh, mới ăn độ con xám lục đinh 13 hồ cửa dưới ăn lên khi đội bạn có lúc chấp 3 đây. Hihi
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 9:34pm

Đây mới gọi là cựa lục đinh nè.
Ngày trước em cũng có 2 con cựa như thế này nhưng đá thì chả ra làm saoBig grin
chính xát đây mới là gà cựa lục đinh, nhưng gà đá ko ra làm sao thì do con gà bạn rồi vì cựa này mới đúng là gà đòn vì mấy con như này đòn bo to gấp đôi bạn 

Ý em ko phải chê gà lục đinh đá dở mà là chê 2 con gà của em đá dở. 1 con thì ốm lên ốm xuống cuối cùng ko có lực, còn 1 con thì khỏe như voi nhưng chân đá trật lất Big grin
lục đinh có nhìu khía cạnh bạn, nó phải đi với đôi chân như nào nữa, nhin tổng quá con gà mấy con này phải xâu chân chứ ko thì cũng như ko thôi
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 9:38pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Con ô rất đẹp, mình lại rất có duyên với bọn lục đinh, mới ăn độ con xám lục đinh 13 hồ cửa dưới ăn lên khi đội bạn có lúc chấp 3 đây. Hihi
lục đinh ít có con nào đi dưới lắm bác, 2 năm trước ở gần nhà có con xám chân trắng chân quấn sao cựa lục đinh đương thời bán mình 1tr mình không dám bắt thế mà sau đó nó ăn đến hơn chục cái cả to lẫn nhỏ 
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi bungto269 bungto269 viết:

Đậm chất Tây Nguyên
Love struck giống núi rừng quá hả bác
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 10:12pm
Gửi ra cho anh đi
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2016 lúc 10:21pm

lục đinh ít có con nào đi dưới lắm bác, 2 năm trước ở gần nhà có con xám chân trắng chân quấn sao cựa lục đinh đương thời bán mình 1tr mình không dám bắt thế mà sau đó nó ăn đến hơn chục cái cả to lẫn nhỏ 
Nó là cửa dưới chứ ko phải đi dưới, con tía đối thủ chân đá như máy, ăn cựa vđ, cứ mỗi hồ ra làm nước lại phải quấn lại cựa, Gà mình mỗi hồ chỉ đá đc người ta có 4-5 cái thôi, đc cái to đòn cú đá họ 1 cái là người rung lên Laughing. Nhà mình mình tin, gà mình đã từng đứng 16 hồ độ 5 loong1 tại Lương Sơn - Hòa Bình nên 2 chú cháu vét bằng sạch. Haha
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2016 lúc 7:11am
con gà đẹp ,loại này ăn chịu và bo to .chúc mừng bác có con gà ok
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2016 lúc 7:59am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

con gà đẹp ,loại này ăn chịu và bo to .chúc mừng bác có con gà ok
cảm ơn anh nhìu nhé 
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2016 lúc 8:00am

Nó là cửa dưới chứ ko phải đi dưới, con tía đối thủ chân đá như máy, ăn cựa vđ, cứ mỗi hồ ra làm nước lại phải quấn lại cựa, Gà mình mỗi hồ chỉ đá đc người ta có 4-5 cái thôi, đc cái to đòn cú đá họ 1 cái là người rung lên Laughing. Nhà mình mình tin, gà mình đã từng đứng 16 hồ độ 5 lông 1 tại Lương Sơn - Hòa Bình nên 2 chú cháu vét bằng sạch. Haha
chúc mừng bạn, thế là ok rồi đc 1 bữa đã nhỉ, của dưới ăn lên thì cá sấu chết hết 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.