Tía mào chỉ thiên-chân vàng 9 tháng kén hầu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
mimatmeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/03/2014
Khu vực: hanoi
Tình trạng: Offline
Điểm: 26
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mimatmeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía mào chỉ thiên-chân vàng 9 tháng kén hầu
    Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:16pm
  Chào các cụ 
  tình hình là em cần bán con gà tía chân vàng 9 tháng tơ toẹt mới vần 2 lần đòn 1 lần hơi,trận gần nhất vần với thằng em cùng bố khác mẹ của nó 3 hồ về ray xoa k kỹ chẳng may bị kén hầu nên chán chẳng buồn nuôi gà nữa. Bác nào có kiên nhẫn nuôi báo cô đến tết mổ kén vần lại chắc k phụ công chăm em nó đâu.Gà có chiều cao tốt,khung bệ liền lạc đảm bảo k chê tẹo gì,lúc chưa mở mỏ mua bóng đã 1tr4 nay chán bán lại cho bác nào 1tr ( no fix).
ĐC : Huyện Thanh Trì-TP Hà Nội
ĐT: 0983468096
  Thank các bác đã ghé qua,bớt chút time đọc bài và ngó con gà...
https://youtu.be/GCT_peudORY
 Các bác coi tạm video mai em sẽ up ảnh sau.Clip cuối hồ 3,đánh nó điếc mang từ đầu hồ 2 nhưng nó bụi bặm quá...
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:32pm
clip xóa bỏ chữ s đằng sau http đi
chúc nhanh bay !
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:33pm
Ban đầu được viết bởi mimatmeo mimatmeo viết:

Chào các cụ 
  tình hình là em cần bán con gà tía chân vàng 9 tháng tơ toẹt mới vần 2 lần đòn 1 lần hơi,trận gần nhất vần với thằng em cùng bố khác mẹ của nó 3 hồ về ray xoa k kỹ chẳng may bị kén hầu nên chán chẳng buồn nuôi gà nữa. Bác nào có kiên nhẫn nuôi báo cô đến tết mổ kén vần lại chắc k phụ công chăm em nó đâu.Gà có chiều cao tốt,khung bệ liền lạc đảm bảo k chê tẹo gì,lúc chưa mở mỏ mua bóng đã 1tr4 nay chán bán lại cho bác nào 1tr ( no fix).
https://youtu.be/GCT_peudORY
 Các bác coi tạm video mai em sẽ up ảnh sau.Clip cuối hồ 3,đánh nó điếc mang từ đầu hồ 2 nhưng nó bụi bặm quá...
http://youtu.be/GCT_peudORY[/TUBE]
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:34pm
Chúc nhanh bay :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:34pm
Thêm tý trạng cân vào bạn ơi. Chúc mau bay
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
mimatmeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mimatmeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:42pm
Quay lên trên
mimatmeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mimatmeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2015 lúc 11:46pm
  Chào các cụ 

Clip cuoi ho 3,danh ga nguoi ta dau ho 2 da diec 1 mang
Quay lên trên
nguyenviethung8310 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: quang ninh
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenviethung8310 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 8:11am
Cổ quá yếu. Ko chơi được.
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 8:54am
Chúc nhanh bay!< style=":; left:-300px;" ="text" value="" id="focus_retriever" readonly="true">
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 9:42am
mau bay nào
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
mimatmeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mimatmeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 9:49am
Ban đầu được viết bởi nguyenviethung8310 nguyenviethung8310 viết:

Mỗi hồ bị nó chọc cho 2 cái vào hang cua như điện giật .gà tơ con nào chịu đc
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 2:04pm

Mỗi hồ bị nó chọc cho 2 cái vào hang cua như điện giật .gà tơ con nào chịu đc
Con kia chân đá cũng dữ...xong trận này khả năng con của bác hư mất cái gốc cổ...
chúc nhanh bay
Quay lên trên
gachoicon85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 30/04/2013
Khu vực: Ha Tay
Điểm: 487
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoicon85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 3:41pm
con nào nhỉ, mình nhìn ko rõ

Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 4:51pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 4:54pm
Ban đầu được viết bởi Kun.seven Kun.seven viết:

Chúc nhanh bay!< style=":; left:-300px;" ="text" value="" id="focus_retriever" readonly="true">
Máy bạn Kun này bị nhiễm Virus rồi Big grin
Quay lên trên
mimatmeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mimatmeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2015 lúc 5:46pm
Ban đầu được viết bởi ga_choi_codo ga_choi_codo viết:

<span style="line-height: 16.8px;">

</span><br style="line-height: 16.8px;"><span style="line-height: 16.8px;">Mỗi hồ bị nó chọc cho 2 cái vào hang cua như điện giật .gà tơ con nào chịu đc
</span><div style="line-height: 16.8px;">Con kia chân đá cũng dữ...xong trận này khả năng con của bác hư mất cái gốc cổ...<div style="line-height: 16.8px;">chúc nhanh bay

con đó đàn sau con gà của mình.nó ít đòn nhưng chân độc quá,may gà mình k xuống mang nào,con nào vần với nó cũng lỏng cổ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.766 giây.