Bịp Mã Mái 29

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Tình trạng: Offline
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 2:08pm
Ban đầu được viết bởi truongvantien truongvantien viết:

[QUOTE=letung3289] Gà chạy dưới ko biết bú hầu,chân cứ lau ta lau tau,gặp gà oánh vai kiềng đốc cổ thì xác định trong vòng 2 nốt nhạc.nhận xét của cá nhân em ,giá em này chỉ 1/2 giá rao bán chưa chắc có nguwoif rước.có j thiếu xót bỏ wua cho e.e đang tập chơi gà ạ

b nhận xét đúng 70% .
con gà này ko p gà chạy dưới n lên tranh cần nhưng 1 phần vì đòn đau 1 phần vì gà kia cao hơn. nhưng con này m thấy tuổi cũng cứng cứng r đánh vẫn lau tau và ko thấy đòn hay. còn giá cả tùy mắt 1 số ng .[/QUOTE

May quá đúng dc tí ti.gà thấp lại kứ thích ngoi lên tầng 2 oánh.hơn người ta nửa lạng,gà người ta gà fu mà chưa dc 2 ôm đã gẫy 3 khúc.nói thật thì chủ kê sẽ buonf.lên thui ko nói vậy

Quay lên trên
Gà Đòn QP_TB Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2015
Khu vực: QT _ QP _ TB
Điểm: 101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn QP_TB Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 4:08pm
Bạn này làm gì mà bán gà tơ giá cao ngất gưởng quá thế . 
Thứ nhất : Con này đẹp mã nhưng con gà quan trọng dòng dõi và đòn lối ( gà  dòng dõi tốt và hay + nhiếu người biết đến thì giá gà tơ này ok ) 
Thứ 2 : mình xem clip thỳ con gà này bình thường , không có gì đó đặc sắc nên giá này không trôi
Thứ 3 : gà tơ như thế này chỗ mình người ta tính 150k / 1kg 
XL đã mạo muội vào nhận xết lung tung mong chủ kê thông cảm . 
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 5:44pm
Vài lý kiến nhỏ :
- Nhìn vào hình chụp gà yếu gốc cổ, cần thưa;
- Chân vảy có nét;
- Lông lá ngon lành.
=> Tớ không chọn để đá, làm cảnh càng không.
- Qua clip :
- Thể lực khá;
- Tải đòn kém( tải kém làm con gà bỏ lối; mấy phút đầu ở dưới còn đùn đẩy nhưng bị mấy chân rúm ró -> mất lối)
- Lối ổn khi chưa bị đòn đau.
- Chân đá tạm, lau chau, cái trúng cái trật vì đá vộ do nhát đòn. Thưa đòn nên chẳng thấm gà phu.
=> Gà bị hỏng cần từ hồ 1.
KL : Sử dụng thế nào tuỳ bác.
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:04pm
đúng la các bác rất tinh con gà chẳng ra gì có bác nào ơ gần cho em xin nước vần lần 3 cái chứ nhà ko có gà phu 
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:08pm
Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

đúng la các bác rất tinh con gà chẳng ra gì có bác nào ơ gần cho em xin nước vần lần 3 cái chứ nhà ko có gà phu 
Thế rốt cục là bác có mua gà 1tr không ?
Em còn mấy con đang thả vườn, bóng bộ thì không mát mắt bằng gà bác nhưng đòn lối okie hơn hẳn. Thanh lý bớt cho đỡ tốn thóc Big grin okie mai em chụp hình cho Batting eyelashes
Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:13pm
Laughinggà này mà bác còn cố bênh làm gì?phọt phẹt cũng dạt 2 rồi mà chủa thấy tương lai nơi đâu.
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:36pm
Ban đầu được viết bởi Giáp Vy Đao Giáp Vy Đao viết:

Thế rốt cục là bác có mua gà 1tr không ?
Em còn mấy con đang thả vườn, bóng bộ thì không mát mắt bằng gà bác nhưng đòn lối okie hơn hẳn. Thanh lý bớt cho đỡ tốn thóc Big grin okie mai em chụp hình cho Batting eyelashes

có vẻ hơp lý đấy mai bác chụp em coi nhé  gà đòn lối hay có băt hêt cho bác
Quay lên trên
gachoidongphu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2015
Khu vực: ha nam
Điểm: 83
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidongphu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:39pm
Ga nay may khong gap ga chuyen kieng vai khong thi nop thoc bac ah
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:47pm
Ban đầu được viết bởi dung1 dung1 viết:

Mình nhận xét có sai bao h đâu. Con này xấu nhất trong 3 con giao bán. Đòn lối này thì bán 1,5 triệu thôi bạn. Nếu gà hay phải có chân đòn như con Ô la la của tranvanvien ấy. Mà thông thường gà chỉ đá hay mà yếu chịu cũng không đi đá sới được. Mình cứ đúc 2-3 đàn mới có 1 con ưng ý về đòn lối, khả năng chịu đòn. 
chân đòn như con ô la la thì là vào hàng chơi được thôi bạn ạ. còn sau đây là con gà chân hay.
ô chân vàng .
gà tơ như nó chưa con nào quá 2 tập.

tía tít
gà bằng trạng 11 tháng m vần cũng chưa thấy con nào quá 2 tập

ô chân vàng
đánh cựa rất hay.

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 6:53pm

Có ai ở gần ko vậy, làm 1 lần cho xong.....nhớ đưa hình đối thủ cho ae bàn tán cho dzui, nhưng lần này mình ko theo con bịp này vì lộ hình và bóng rồi, khả năng ăn đòn nhiều là rất cao ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
ae cứ vui vẽ vác gà ra mà chơi nhé...chủ kê đã có lời mời rồi kìa
cá nhân mình thì nhìn cách con bịp này này khác tí
- càng vần nó càng hay, vì nó sẳn có tố chất nội lực mạnh, còn hiện tại em xin....... vẩn chưa biết nó định hình đòn lối đá như thế là....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, loại (hình thịt) vẩn luôn là như thế, phải vần thật nhiều lần mới biết thực lực thật sự khi nó lào ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
cho nên và vì thế mà mình luôn mua được gà rẻ mà lại dở....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin cả làng mình đều nói thế.....nhưng đến khi nó lào...cả làng đều (né lồng)
rất thích tính cách các ae bày tỏ (tâm trạng) trong bài này ( có đá có đấm, có luôn cả vuốt ve) ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, dù sao có đi học vẩn hơn......ae đừng trách mình, vì đôi lúc có cảm hứng nên vậy ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:16pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Có ai ở gần ko vậy, làm 1 lần cho xong.....nhớ đưa hình đối thủ cho ae bàn tán cho dzui, nhưng lần này mình ko theo con bịp này vì lộ hình và bóng rồi, khả năng ăn đòn nhiều là rất cao ......Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
ae cứ vui vẽ vác gà ra mà chơi nhé...chủ kê đã có lời mời rồi kìa
cá nhân mình thì nhìn cách con bịp này này khác tí
- càng vần nó càng hay, vì nó sẳn có tố chất nội lực mạnh, còn hiện tại em xin....... vẩn chưa biết nó định hình đòn lối đá như thế là....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, loại (hình thịt) vẩn luôn là như thế, phải vần thật nhiều lần mới biết thực lực thật sự khi nó lào ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
cho nên và vì thế mà mình luôn mua được gà rẻ mà lại dở....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin cả làng mình đều nói thế.....nhưng đến khi nó lào...cả làng đều (né lồng)
rất thích tính cách các ae bày tỏ (tâm trạng) trong bài này ( có đá có đấm, có luôn cả vuốt ve) ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, dù sao có đi học vẩn hơn......ae đừng trách mình, vì đôi lúc có cảm hứng nên vậy ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

anh ơi chưa lộ đâu anh bưa no đánh 2 hô 7 phut cưa anh nên sao lộ được về sâu về dài con lâu mới biết
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:35pm
Thôi, các bác sai chủ đề hết rồi. Gà " Chuẩn bị kiếm thóc " như này, đá 2 hồ 7 phút mà đòn lối như này mà bác ấy còn đợi sâu...đợi khuya...về lâu về dài...nữa thì em cũng chịu rồi...
Như topic đăng bán của bác ấy có nói :

Bịp Mã Mãi Bảng 29 cứng dòng gà đánh thông vỉa 2 mang danh vai kiềng chân đánh độc

Thôi...em đi sang bên Ô la la của bác kia chém gió còn vui hơn...có nói nữa cũng...không thấm...

P/S : Nếu mà ở gần nhà em, em khoán gà này 3 tập quay đầu.
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:46pm

Mình nhận xét có sai bao h đâu. Con này xấu nhất trong 3 con giao bán. Đòn lối này thì bán 1,5 triệu thôi bạn. Nếu gà hay phải có chân đòn như con Ô la la của tranvanvien ấy. Mà thông thường gà chỉ đá hay mà yếu chịu cũng không đi đá sới được. Mình cứ đúc 2-3 đàn mới có 1 con ưng ý về đòn lối, khả năng chịu đòn. 
chân đòn như con ô la la thì là vào hàng chơi được thôi bạn ạ. còn sau đây là con gà chân hay.
ô chân vàng .

tía tít

ô chân vàng
đánh cựa rất hay.

có con gà ô tía này bang 29 mới đánh được 1 trận 2hô đây trong  clip 3 ô của bạn thi ban bắt con nào đánh cũng được 
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:51pm

Thôi, các bác sai chủ đề hết rồi. Gà " Chuẩn bị kiếm thóc " như này, đá 2 hồ 7 phút mà đòn lối như này mà bác ấy còn đợi sâu...đợi khuya...về lâu về dài...nữa thì em cũng chịu rồi...

Bịp Mã Mãi Bảng 29 cứng dòng gà đánh thông vỉa 2 mang danh vai kiềng chân đánh độc

Thôi...em đi sang bên Ô la la của bác kia chém gió còn vui hơn...có nói nữa cũng...không thấm...

chiaw nưa đoạn đường đi em nhân khoán cho bác làm tý thoc nước đi bác ninh bình em thái bình qua nam đinh chơi đi co bac liên hê 0989442211 gà tơ con chưa vỡ đầu cựa nhé giơ đang fun lông cô  em thấy yêu bác rồi đấyBig grin
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:55pm
Ban đầu được viết bởi Thần_Kê_Lông_Voi Thần_Kê_Lông_Voi viết:

anh em có gà 1t kiểu này  tiên  gưi mua 10 con 1 giá hăn 1t 1 con ko cần 500 như anh em nói 
c

Gà này chính ông đánh giá nó củng chỉ đáng mua 1tr mà ông rao bán 3tr
Đã thấy nực cười.ông phải mua lại của ae gà như thế này ít củng 2tr5 bán ra ông vẩn lãi.10 con 5tr rùi

mày ngu bỏ mẹ người ta bán 500 tao trả 1 triệu rồi gấp đôi rồi mày mày còn ngu hơn tao tra 2,5 mày mà ơ gần thì chắc chắn bào trang la tao  đanh vơi mày ngay chứ đưng xó bêp to miêng 
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:58pm

ngày xưa khoảng 10 năm minh cũng đúc gà như bạn bây giơ mây đàn với được 1 con như vậy nhưng vẫn nộp
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 7:59pm

chiaw nưa đoạn đường đi em nhân khoán cho bác làm tý thoc nước đi bác ninh bình em thái bình qua nam đinh chơi đi co bac liên hê 0989442211 gà tơ con chưa vỡ đầu cựa nhé giơ đang fun lông cô  em thấy yêu bác rồi đấyBig grin

OK thôi bác, mời bác qua bên em. Cuối năm em không thể đi xa được vì hàng quà mỗi ngày. Có thêm chút thóc lúa cho bác khi qua bên em.
Gà tơ bảng này em không có, gà đẫy năm chưa vỡ đầu tảng, bảng 29,5. OK mời bác qua em giao lưu : 0984 345 912
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 8:01pm

OK thôi bác, mời bác qua bên em. Cuối năm em không thể đi xa được vì hàng quà mỗi ngày. Có thêm chút thóc lúa cho bác khi qua bên em.
Gà tơ bảng này em không có, gà đẫy năm chưa vỡ đầu tảng, bảng 29,5. OK mời bác qua em giao lưu : 0984 345 912
em nói bác rồi chia nửa quang đường ra găp nhau tại thành phố nam đinh bac cư thích là em chiều bác thôi ban alo 0989442211Big grin em thấy thích bác rồi đấy
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 8:04pm

- <span style="font-family: helvetica, arial, sans-serif; line-height: 16.08px; : rgb254, 253, 251;">Bịp Mã Mãi Bảng 29 cứng dòng gà đánh thông vỉa 2 mang danh vai kiềng chân đánh độc</span>
<span style="font-family: helvetica, arial, sans-serif; line-height: 16.08px; : rgb254, 253, 251;">
</span>
<span style="font-family: helvetica, arial, sans-serif; line-height: 16.08px; : rgb254, 253, 251;">Thôi...em đi sang bên Ô la la của bác kia chém gió còn vui hơn...có nói nữa cũng...không thấm...</span>
<span style="font-family: helvetica, arial, sans-serif; line-height: 16.08px; : rgb254, 253, 251;">
</span>
<span style="font-family: helvetica, arial, sans-serif; line-height: 16.08px; : rgb254, 253, 251;">P/S : Nếu mà ở gần nhà em, em khoán gà này 3 tập quay đầu.</span>

bán gà ai chả chém gió thêm tí. hô hô nhưng đọc xong m thấy đòn lối ko đúng tí nào. haiz
con ô la la cách đây 1 tuần m rao 2 tr ko ai bắt mới buồn . nên đành nuôi n đi đánh kiếm tiền :))
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/12/2015 lúc 8:06pm

ô chân vàng .

tía tít

ô chân vàng
<span style="line-height: 18.2px;">đánh cựa rất hay.</span>
<span style="line-height: 18.2px;">
</span>

có con gà ô tía này bang 29 mới đánh được 1 trận 2hô đây trong  clip 3 ô của bạn thi ban bắt con nào đánh cũng được 

gà m nuôi chơi chơi thôi nên ko có ý định đánh liên tỉnh bác ạ. m chỉ bán gà liên tỉnh chứ ko đánh gà liên tỉnh :))
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.281 giây.