xin tư vấn giúp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hainguyenssti Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/09/2015
Khu vực: ninh binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hainguyenssti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: xin tư vấn giúp
    Ngày đăng: 02/11/2015 lúc 1:58pm
AE Xin cho hỏi, mình có 2 chú gà tơ hiện tại khoảng 2,6k chưa mở mỏ.không hiểu sao các chú ấy đều bị chảy nước mũi,mắt thì có bọt.khi chúng ăn thức ăn thi nhu bị hóc xương cá nhất là ăn thóc.thank AE!!!!!
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2015 lúc 6:03pm
Gà bị xoang rồi bác ơi
Cách 1 : Ra hiệu thuốc thú y mua Ổn Thanh. Ngày 3 lần sáng trưa tối mỗi lần nhét cho nó 6 viên. 4 -> 7 ngày là khỏi
Cách 2 : Mua Tylosyn, rút thuốc vào ông tiêm tầm 3ml rồi xịt thẳng vào họng gà. Ngày 2 lần sáng tối, tầm 3 4 ngày là khỏi
Quay lên trên
hainguyenssti Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hainguyenssti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2015 lúc 1:14pm
thank bác nha.
Quay lên trên
hainguyenssti Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hainguyenssti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2015 lúc 1:15pm
e cảm ơn bác nhé.

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.