noi xin thi dung cuoi nha

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
GA CHOI CU GAY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/09/2015
Khu vực: NAM DINH
Tình trạng: Offline
Điểm: 60
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA CHOI  CU GAY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: noi xin thi dung cuoi nha
    Ngày đăng: 29/09/2015 lúc 7:38pm
mình mới chơi gà chọi và đã mua gà trên cho tốt nhưng vì không có kiến thức nên toàn mua phải gà dỏm thời nay mình đăng tin này với mong muốn xin được 1 đôi gà conchuan gạ chơi chung 1 tháng thôi  nếu anh em nào có nhiều gà thì cho mình xin  thanhkyounếu không có gà thì trứng cũng được à
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: mien bac
Điểm: 478
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 10:18am
Ở gần tay nào có gà hay thì cứ rủ đi cafê rượu chè karaoke tóm lại chiều các hắn thời gian xong mới xin kiểu gì cũng cho .chúc thành công
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 10:41am
Ban đầu được viết bởi thanhvanoto thanhvanoto viết:

Ở gần tay nào có gà hay thì cứ rủ đi cafê rượu chè karaoke tóm lại chiều các hắn thời gian xong mới xin kiểu gì cũng cho .chúc thành công
chuẩn đó
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 3:42pm
làm gì phải thế cho nhục. nếu đam mê thì lên trên này sẽ có tri kỷ thôi khi đó bằng hữu sẽ tặng gà con và mình để lại tiền thóc thế là ô kê. chúc may mắnNerd
Quay lên trên
Giáp Vy Đao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 390
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Giáp Vy Đao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 4:22pm
Nếu gặp tri kỷ thì tặng nguyên ổ cũng chả sao
Không hợp thì em toàn bán với giá cắt cổ Time out
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 4:54pm
nói chung ca này hơi khó
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 5:55pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

làm gì phải thế cho nhục. nếu đam mê thì lên trên này sẽ có tri kỷ thôi khi đó bằng hữu sẽ tặng gà con và mình để lại tiền thóc thế là ô kê. chúc may mắnNerd
ăn cắp ăn chộm gì đâu mà nhục ? nói thật gặp được bằng hữu trên này thì cũng rước khối của nợ về nhà rồi(số ít mới được như hungdaga thôi) còn nói thật anh em bỏ tiền ra mua bằng thật vẫn bị lừa suốt đó thôi.thời nay mới chơi gà mà muốn tiến xa thì thứ nhất tài chính phải vững thứ 2 phải có anh em họ hàng thân thiết.còn lên đây nói câu đam mê ms xin được gà kết gà mái tâm huyết của người ta thì éo ai tin được.còn bạn muốn chứng tỏ lòng cao thượng của mình thì có gà tâm huyết khẳng định chơi tốt thì cho bạn đó 1đôi .còn éo cho được thì cũng đừng nên phán xét người khác và gà bạn đang chơi khả năng cũng toàn đồ rồ!
Quay lên trên
GA CHOI CU GAY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA CHOI  CU GAY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2015 lúc 7:54pm
thích thanh vân ôtô rồi độ  xin cảm ơn ý kiến của các bác nhàthanh
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2015 lúc 9:56pm
Gà nam định bán đầy trên fb, giá lại rẻ

Người sửa: minhdoanls - 08/10/2015 lúc 9:57pm
Quay lên trên
GA CHOI CU GAY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA CHOI  CU GAY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2015 lúc 9:54pm
giá hạt gde nhưng mà usd ko có thì rẻ mấy cũng chịu thôi
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2015 lúc 9:18pm

Nặng lời quá ...ăn cắp ăn trộm hay phơi gì ra đâu mà nhục 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2015 lúc 12:43pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

các bác không hiểu ý mình. xin là chuyện bình thường mình nói nhục là tìm mọi cách rủ đi cafe, caraoke . thì mới nhục với số tiền đó sắm cả gà chiến 
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2015 lúc 8:53pm

Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

các bác không hiểu ý mình. xin là chuyện bình thường mình nói nhục là tìm mọi cách rủ đi cafe, caraoke . thì mới nhục với số tiền đó sắm cả gà chiến 
rủ nhau đi cafê đi hát mà chú em nói là nhục khác nào chú chửi thẳng vào mặt anh em con trai đàn ông cả nước nói chung a/e trên diễn đàn nói riêng và đặc biệt là a/e miền nam (miền nam hay uống cafê hơn) chú em nói vậy mà tới tai ông già chú thì nó đòn ko thì cũng chửi cho là thằng von bất hiếu. Chú nói ko suy nghĩ gì cả cafê hát hò là nơi thư giãn giải trí chém gió của anh em mà .hay chú em ko phải là đàn ông nhỉ?
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2015 lúc 10:04am
ngu quá nói đến thế còn không hiểu . vì con gà mà dùng mọi thủ đoạn chứ ko phải cafe và caraoke là nhục. chắc trình độ 3 năm lớp 1
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2015 lúc 10:26pm

ngu quá nói đến thế còn không hiểu . vì con gà mà dùng mọi thủ đoạn chứ ko phải cafe và caraoke là nhục. chắc trình độ 3 năm lớp 1
lại nóng rồi. Chào người học cao. Nói thật xã hội việt nam mình vẫn đang tồn tại người học cao làm thuê cho ngơòi học lớp 3 nhiều đó.học cao mà có 1 câu văn ngắn cũng ko đọc nổi( thì cứ rủ đi cafê) lại đọc thành( dùng mọi thủ đoạn) học cao như này thì rất tốn cơm của cha mẹ cũng như xã hội.học cao mà bị nhắc (chửi bậy)nói thật học ít mà nhắc như này ko sao vì ít học ko chấp .còn có ăn học mà nhắc này thì buồn lắm con sau này nó coi đó là tấm gương, còn người khác nhìn vào nghĩ bô mẹ mình là kém năng lực ko dạy nổi con.còn với mình chỉ cần học biết đọc biết viết mà bị nhắc như này chắc cũng ko còn mặt mũi nào mà lên diễn đàn nữa đâu .còn bạn vẫn thấy lên đều phải nói la khâm phục sự nhịn nhục của bạn.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2015 lúc 7:51pm
Từ ngày tham gia diễn đàn em cũng có duyên đc 2 anh tặng gà. Mặc dù chi phí đi lại cũng tốn, em vẫn cứ đi, quen 1 người chơi gà thì sẽ quen thêm những người chơi gà khác, về nhà cũng bị góp ý. Chúc bác thành công.
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2016 lúc 7:54pm
e cũng chua có gà để tặng bác nak. ae giao lưu thôi có gìddaau mà các bác cứ cãi nhau vậy. chúc toàn thể ae trong dd luôn vv đoàn kết nak.
Quay lên trên
fightingcock1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: Bình trị
Điểm: 314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fightingcock1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2016 lúc 7:36am
Mình có dòng chân lông. Nhưng chắc vài tháng nũa mới có gà tặng bạn
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2016 lúc 5:50pm
Quý nhau thì cho vài con về nuôi thôi. Căn bản là có quý nhau hay ko
Quay lên trên
Hữu Quỳnh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2016
Khu vực: Miền Nam
Điểm: 53
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hữu Quỳnh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2016 lúc 10:05am
Ca này khó, của biếu là của lo, của cho là của nợ. Mình cũng mới chơi gà như bạn, mình tiết kiệm tiền hàng tháng để dành mua gà đó, thời gian chơi à còn nhiều có thể 5 năm, 10 năm, 30 năm. Rổi một ngày bạn cũng có thể sỡ hữu cho minh nhiều chú gà hay và đẹp. Chúc sức khỏe, lòng đam mê và nhiệt huyết

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.