Tía Bịp 2,9 kg

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Tình trạng: Offline
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 3:49pm
con gà nhìn chán quá trời ...nhợt nhạt cơ thịt ko có ...chủ nuôi gà ăn hết của con gà 
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 3:53pm
Ban đầu được viết bởi skillose skillose viết:

con gà nhìn chán quá trời ...nhợt nhạt cơ thịt ko có ...chủ nuôi gà ăn hết của con gà 
chắc giống chú nhỉ
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 5:14pm
Theo e, con này hay, nhưng bác nuôi e nó hơi yếu, bị kén đầu hay sao ấy, mà có lẽ nó sắp bung lông, bác nên tìm cho nó e phu, cần thiết thì bịt vải chân e này lại để có dạt sâu, kết hợp vần hơi nữa bác. Có gì ko phải xin bỏ qua cho e
Quay lên trên
Bạch Sầu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bạch Sầu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 6:36pm
1 like cho bác Pharaong
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 10:21pm
Gà đc,tóm lại gà hay k biết chăm =>hỏng.
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 10:25pm
Ban đầu được viết bởi sieubacduoi sieubacduoi viết:

Theo e, con này hay, nhưng bác nuôi e nó hơi yếu, bị kén đầu hay sao ấy, mà có lẽ nó sắp bung lông, bác nên tìm cho nó e phu, cần thiết thì bịt vải chân e này lại để có dạt sâu, kết hợp vần hơi nữa bác. Có gì ko phải xin bỏ qua cho e

gà này chiến dạt sâu thì làm gì còn thịt mà xơi bác
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
vungnuiphiabac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vungnuiphiabac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 10:33pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Ban đầu được viết bởi binhdtc binhdtc viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Trông chán đời quá!

Chán sao vậy bác?Batting eyelashes

Àh, con gà 2,9kg mà đít tóp, đùi teo! Nước da nhợt nhạt, lông lá xác sơ! Có thể đang bị kén 1 số chỗ! Nhìn cái ảnh đầu tiên thì cần cổ như sắp rơi mịa khỏi thân con gà ý!
đồng quan điểm với bác , nước nuôi kém quá . gà nhìn thì đẹp

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 11:21pm
Gà này nhìn dữ tướng ( gà đầu lân) 1 trong tứ linh..... Big grinBig grin, da nhái...vv
tạm ngưng chiến, nuôi khỏe, chăm tốt vào, tìm mấy ông chê nó, dán băng keo vào mồm luôn....Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Đoàn Hải Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2015
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đoàn Hải Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 11:38pm
gà bị ốm trong rồi, lông xơ, da nhợt, không khỏe.

Quay lên trên
Đông Triều Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 1321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đông Triều Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/09/2015 lúc 11:47pm
Đá vui vui có vấn đề gì đâu. Đâu phải nhất thiết là gà chiến. Có gà khoe là ok
Quay lên trên
binhdtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 51
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhdtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 8:36am
Ban đầu được viết bởi sieubacduoi sieubacduoi viết:

Cảm ơn bác, nó bị sung xương ở đầu, mình mới tập nuôi gà có mỗi em này không có gà phu để tập, nó đang đổ lông nên để vậy luôn
Quay lên trên
binhdtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhdtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 8:37am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Gà này nhìn dữ tướng ( gà đầu lân) 1 trong tứ linh..... Big grinBig grin, da nhái...vv
tạm ngưng chiến, nuôi khỏe, chăm tốt vào, tìm mấy ông chê nó, dán băng keo vào mồm luôn....Big grinBig grinBig grin
Chuẩn không cần chỉnhBig grin
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 8:39am
nhìn dk đó nhưng sơ sác quá bạn à

Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
binhdtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhdtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 8:43am
Ban đầu được viết bởi Đoàn Hải Đoàn Hải viết:

gà bị ốm trong rồi, lông xơ, da nhợt, không khỏe.

Tại da nó thế mình om nước nóng và bóp rượu ngâm mãi không đỏ đẹp được. Nhìn da xấu tướng dễ ghép ăn được độ cóc rồi, gà họ nhìn lực lưỡng lắm mà không chịu nổi 2 hồ xin bêBig grin
Quay lên trên
binhdtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhdtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 8:46am
Ban đầu được viết bởi quy_le quy_le viết:

nhìn dk đó nhưng sơ sác quá bạn à

Gà mới đá 2 hồ cách lúc chụp hình 3 hôm ấy mà

Quay lên trên
binhdtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhdtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 8:56am
Hình ảnh em nó cách đây 3,5 tháng nè
Quay lên trên
gadonhanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/07/2010
Khu vực: Hanoi
Điểm: 104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonhanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 11:28am
Gà đẹp nhưng vần và nuôi chưa phù hợp lắm,có vẻ gà đang ốm trong.Bạn cho ăn mồi thêm vào và chờ gà thật xung hãy vần tiếp nhé.Những con gà đầu tay thường hay nhiều kỷ niệm có thể cả vui lẫn buồn nếu bạn ko cẩn thận.
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 12:33pm
kém nuôi quá
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
gadon.esup.daklak Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: esup.daklak
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon.esup.daklak Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 12:36pm
Nước nuôi kém.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2015 lúc 1:35pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

Nội lực lắm à.
đồng quan điểm với bác..mình không sợ những con da thịt đỏ chót..mà sợ những con da đỏ hồng hồng nhờ nhờ thế này..Big grin
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.