vào chế độ lông 2

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: Nha trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: vào chế độ lông 2
    Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 1:53pm
đóng cặp chân ai cũng kêu liên chu, ko bik có phải ko ? lông 1 đá đc 3 trận rớt lông. gà đá 1 thế 1, ai đoán thử đc ko ? http://s1081.photobucket.com/user/boynt90/media/IMG_02581_zpssfki8uie.jpg.html - http://s1081.photobucket.com/user/boynt90/media/IMG_02651_zpsbkmsviia.jpg.html - http://s1081.photobucket.com/user/boynt90/media/IMG_02671_zpsrhy8cswo.jpg.html - http://s1081.photobucket.com/user/boynt90/media/IMG_02701_zpshav5snhi.jpg.html - http://s1081.photobucket.com/user/boynt90/media/IMG_02711_zpsriznemxn.jpg.html - http://s1081.photobucket.com/user/boynt90/media/IMG_02631_zps24uprzfb.jpg.html -
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 1:58pm
Chân này chắc búa tạ rồi, kiềng có đấm hả bác :)
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 2:20pm
Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

ko phải đâu anh ơi, em ẵm đi đá ai nhìn tướng tá chân cẳng xog cũng kêu gà này đá chậm chân to mặt đù, thả gà dô chưa đầy 10' gà ổng mặt máu chảy như nước, con này là siêu mé đó. nó đá mé ngang mé dọc ko à, nhanh như điện, đi cơ 3--4 như điện, ăn 3 cái rồi đó. Cục cưng của em đó Love struckLove struckLove struckLove struckLove struck
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 2:40pm
bây giờ bạn cưa cựa để đúc mái à Laughing
lông 2 mà nhìn già bà cố

Người sửa: Vô Địch Sinh Đẻ - 01/09/2015 lúc 2:41pm
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:01pm
Khi nào nghỉ hưu cho mượn làm lứa đê !
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:02pm
Ban đầu được viết bởi Boynt Boynt viết:

ko phải đâu anh ơi, em ẵm đi đá ai nhìn tướng tá chân cẳng xog cũng kêu gà này đá chậm chân to mặt đù, thả gà dô chưa đầy 10' gà ổng mặt máu chảy như nước, con này là siêu mé đó. nó đá mé ngang mé dọc ko à, nhanh như điện, đi cơ 3--4 như điện, ăn 3 cái rồi đó. Cục cưng của em đó Love struckLove struckLove struckLove struckLove struck

Chủ kê nói vậy thì nghe vậy nhưng mình củng nghĩ nó là ôm đấm hoặc hầu kiềng. Cho clip mới chắc Big grin Big grin Big grin
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:04pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

bây giờ bạn cưa cựa để đúc mái à Laughing
lông 2 mà nhìn già bà cố
độ cuối nó đâm bị lỏng cựa, phải cưa cựa để lành, nhờ vậy mà giờ ok rồi. mặt gì mà kêu giàConfused để vài bữa hớt tóc nó cho a xem, mặt nó còn già hơnBig grin, hồi gà tơ ẵm nó đi toàn bị chữi chơi điếm ẵm gà già đi đá gà tơ, buồn tức mà giải thích ko ông nào tin =)) con này đc mệnh danh là gà mặt ngu màKiss lông 2 chính hiệu đó anh
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:11pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

Chủ kê nói vậy thì nghe vậy nhưng mình củng nghĩ nó là ôm đấm hoặc hầu kiềng. Cho clip mới chắc Big grin Big grin Big grin
chưa,đuôi ra chưa hết, khi nào ra hết đi sổ e qay lại clip cho xem, em là chủ nó mà còn chưa tin tướng tá chân cẳng này lại đá mé mà, mấy ông chơi gà lâu năm bị em chọc quê con gà này ko nè =)) mới ẵm dô mấy ổng phán như thần dô xem nó đá thì kêu tao nhầm, dám lạy WorriedWorriedWorried
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:12pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Khi nào nghỉ hưu cho mượn làm lứa đê !
nghỉ hưu hay ko là do chính nó Happy
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:19pm
Mặt xương tam sơn rộng mà chậm với kiềng jì
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 3:38pm

tam sơn là cái nào vậy anh ???
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 5:07pm

bác đùa e đấy ah [:">>]
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 5:28pm

là tôm.trứng và thịt heo
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 6:30pm
Bac o duong nao the
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 8:07pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

là tôm.trứng và thịt heo
món này lạ này
Quay lên trên
tantrung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: binh dinh
Điểm: 263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tantrung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 8:13pm
sao ko chụp ảnh mặt ngang?
Quay lên trên
ngodinhnhu96 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 85
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngodinhnhu96 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 8:45pm
Cụ gà lên sàn.Big hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
Ô chân trắng tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Tb hn
Điểm: 144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô chân trắng tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 8:52pm
Già khú
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 9:44pm
Gà này mình nghĩ lông 3 rồi bạn ạ. Gà nhìn bấy gà, phá khung phá cốt.
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2015 lúc 10:44pm
Ban đầu được viết bởi loitreet loitreet viết:

Bac o duong nao the
e ở cát lợi lương sơn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.