Xám tơ. Coi giùm em

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Vô học, phá hoại

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: dfgdfgdf
Tình trạng: Offline
Điểm: 280
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám tơ. Coi giùm em
    Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:01pm
Quay lên trên
thanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Vô học, phá hoại

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:03pm
Các bác xem giùm có phải trường thành không. Có tam tài phủ địa 1 chân, 1 chân đệ nhất phủ địa. Với có phải nội hoa đăng không nhé. Thasnks các sư kê nhiều. Em gà mờ xin chỉ giáo
Quay lên trên
00001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2014
Khu vực: BÀ ĐIỂM-HÓC MÔN
Điểm: 436
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 00001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:16pm
Tai tích dài quá cắt đi bác :)
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:19pm
Chân chủ sáng hơn chân gà .xám chân xanh mắt ếch đẹp đấy.nhảy cắt tai là vừa rồi
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:23pm
bình thường
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:23pm
mắt kém thấy mỗi trường thành thôi
Quay lên trên
thanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Vô học, phá hoại

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:26pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

mắt kém thấy mỗi trường thành thôi

Dạ cái hình cuối có tam tài phủ địa đó ạ. Cái chân nó khó nhìm lắm ạ. Cảm ơn bác đẻ
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:34pm
Gà mấy tháng rồi bác
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
truonganhtuan0505 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: tp hcm
Điểm: 57
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truonganhtuan0505 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:45pm
ko sài được
Quay lên trên
thanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Vô học, phá hoại

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 6:47pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Gà mấy tháng rồi bác
gáy chưa rành. Lông chưa khô bác ah. Trạng 2.6
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 8:01pm
đen thủi đen thui
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
thanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Vô học, phá hoại

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 8:05pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

đen thủi đen thui

thế mới nhờ xem...
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 8:18pm
Ban đầu được viết bởi thanhhoa thanhhoa viết:

Các bác xem giùm có phải trường thành không. Có tam tài phủ địa 1 chân, 1 chân đệ nhất phủ địa. Với có phải nội hoa đăng không nhé. Thasnks các sư kê nhiều. Em gà mờ xin chỉ giáo
thứ nhất :lục đinh nên tam tài phủ địa ko có giá trị.thứ 2 bạn chụp ki ko thấy hoa đăng.theo mình thì con này khó có thể hay đc.chỉ tạm thôi.phần lớn còn nhờ dòng nữa.gà mình tin thì mình cứ nuôi
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 8:21pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

thứ nhất :lục đinh nên tam tài phủ địa ko có giá trị.thứ 2 bạn chụp ki ko thấy hoa đăng.theo mình thì con này khó có thể hay đc.chỉ tạm thôi.phần lớn còn nhờ dòng nữa.gà mình tin thì mình cứ nuôi
phán gớm nhỉ có tầm....nhìn
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 9:21pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

phán gớm nhỉ có tầm....nhìn
e chỉ bắt chước a T thui...e ko bik xem vảy Big grinBig grin
Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 9:32pm
Xám than mà còn chân chì nữa thì khuyên bác thịt cho ngọt nước
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 10:04pm
mình thấy con này cũng có thể mến được đấy
mình nghĩ nó có cựa chứ đâu phải lục đinh mình chỉ thấy con gà này có mỗi cái lỗi đó là vảy hơi dày
bạn có thể kiểm tra nó mà
Quay lên trên
thanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Vô học, phá hoại

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2015 lúc 11:45pm
Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

mình nghĩ nó có cựa chứ đâu phải lục đinh mình chỉ thấy con gà này có mỗi cái lỗi đó là vảy hơi dày
Thanks bác, để em mở mỏ xem ra sao đã
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2015 lúc 7:13am
Vẫn còn tốn thóc.
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2015 lúc 8:02am
Ban đầu được viết bởi lê thọ lê thọ viết:

vảy dày ngón nục màu chân ko sắc chậu lớn đầu to...còn lục đinh hay ko bạn nhìn kĩ ảnh 3&4 nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.