Bán mái kết.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2012
Khu vực: Mien Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bán mái kết.
    Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 10:18am
Ban đầu được viết bởi QUOCHOAIANBD QUOCHOAIANBD viết:

có thể mình trẻ trâu thật, nhưng mình chọn gà đầu tiên mình chọn khung bệ, mồng mặt, hậu độ, đó là tiêu chí của mình chí ít thì phần trăm hay vẫn cao hơn gà xấu, có thể con gà bề ngoài xấu nhưng rất hay nhưng là rất ít, khung xấu đá hay nhưng làm gì mà đứng khuya, chắc củng nhiều anh em chọn như mình, diễn đàn này anh em giao lưu xem gà với nhau, bàn luận vậy thôi chứ bán buôn rồi nói qua lại mất hấp dẫn. mình củng chơi với vài người trên này, củng giao lưu với họ đó thôi, rất vui

E chơi gà chưa lâu nhưng tiêu chí thì e cũng chọn như Bác và tất cả AE chơi gà vậy thôi, nhưng với e gà đã ra con ăn độ và phong độ ổn định thì e chơi e giữ. Bán buôn thì e mới bán trên này vài con chơi để sữa san chuồng trại chứ nếu cứ tặng thì đã bao năm nay e tặng cả rồi. Kinh tế cũng ko dư dã mấy nên giờ bán vài con lấy đó mà bỏ vào đó còn nuôi lâu dài. Và giờ thì cũng như tiêu chí đề ra thì những con gà xác định bán đã được bán hết. Rất cảm ơn Bác đã quan tâm.
Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/08/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 10:07am
có thể mình trẻ trâu thật, nhưng mình chọn gà đầu tiên mình chọn khung bệ, mồng mặt, hậu độ, đó là tiêu chí của mình chí ít thì phần trăm hay vẫn cao hơn gà xấu, có thể con gà bề ngoài xấu nhưng rất hay nhưng là rất ít, khung xấu đá hay nhưng làm gì mà đứng khuya, chắc củng nhiều anh em chọn như mình, diễn đàn này anh em giao lưu xem gà với nhau, bàn luận vậy thôi chứ bán buôn rồi nói qua lại mất hấp dẫn. mình củng chơi với vài người trên này, củng giao lưu với họ đó thôi, rất vui
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 10:03am
Ban đầu được viết bởi thaobinhdao thaobinhdao viết:

nói bác đừng trách chứ con này không đáng cái giá đó đâu, tông dòng thì chủ mới biết chứ bề ngoài thì không có cái gì gọi là kết cả từ chân cẳng, mồng mặt đến cặp mắt, khung bệ củng không có gì đẹp cả. mái kết là mái ra con đẹp, hay ăn nhiều độ lớn, chứ ra con gọi là ăn độ thì ai chả có. 
Bác chỉ nói đúng mỗi 1 cái " tông dòng thì chủ mới biết " còn lại thì Bác chỉ múa phím thôi. Ảo
mình chỉ nói vậy thôi, phím ai mà chả múa, gà mình vẫn là hay, mái mình chả kết nhưng chả bán bao giờ, chỉ tặng thôi. nói thật gà này gặp gà mình 10 con ăn mình cao lắm là 1 con chứ làm gì có chuyện ảo. bán gà vô tội vạ, gà con gà mái củng bán thì khó lắm bác ạ, trên diễn đàn bác đừng bán giá đó làm gì, không trôi đâu, anh em bị nhiều nên củng cẩn thận rồi

Rất hận hạnh đc quen Bác và hẹn Bác 1 ngày gần nhất có thể sẽ được giao lưu. Rất hân hạnh được đón tiếp.
Còn đối với những người chỉ xem vẻ bề ngoài của con gà mà nhận xét xấu hay đẹp thì cũng chỉ là trẻ trâu. Tặng gà vì cái duyên thì cả đời Bác tăng đc bao nhiêu người ?

E đây đã từng cất công đi mua gà mà chỉ toàn những con giẻ rách. Còn những con gà thự sự đến thì gặp những kẻ chỉ biết thịt gà mà ko biết chia sẻ. 

Sống quá ích kỷ.
miền trung quê tôi ....
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 9:52am

nói bác đừng trách chứ con này không đáng cái giá đó đâu, tông dòng thì chủ mới biết chứ bề ngoài thì không có cái gì gọi là kết cả từ chân cẳng, mồng mặt đến cặp mắt, khung bệ củng không có gì đẹp cả. mái kết là mái ra con đẹp, hay ăn nhiều độ lớn, chứ ra con gọi là ăn độ thì ai chả có. 
Bác chỉ nói đúng mỗi 1 cái " tông dòng thì chủ mới biết " còn lại thì Bác chỉ múa phím thôi. Ảo
mình chỉ nói vậy thôi, phím ai mà chả múa, gà mình vẫn là hay, mái mình chả kết nhưng chả bán bao giờ, chỉ tặng thôi. nói thật gà này gặp gà mình 10 con ăn mình cao lắm là 1 con chứ làm gì có chuyện ảo. bán gà vô tội vạ, gà con gà mái củng bán thì khó lắm bác ạ, trên diễn đàn bác đừng bán giá đó làm gì, không trôi đâu, anh em bị nhiều nên củng cẩn thận rồi

Rất hận hạnh đc quen Bác và hẹn Bác 1 ngày gần nhất có thể sẽ được giao lưu. Rất hân hạnh được đón tiếp.
Còn đối với những người chỉ xem vẻ bề ngoài của con gà mà nhận xét xấu hay đẹp thì cũng chỉ là trẻ trâu. Tặng gà vì cái duyên thì cả đời Bác tăng đc bao nhiêu người ?

E đây đã từng cất công đi mua gà mà chỉ toàn những con giẻ rách. Còn những con gà thự sự đến thì gặp những kẻ chỉ biết thịt gà mà ko biết chia sẻ. 

Sống quá ích kỷ.
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 9:31am

Gà kết bán gà con cũng tiếc huống chi bán gà mái kết.
Chỗ e có 1 bác phải gọi là có thâm niên nhưng gà thì chán. Ai ko biết ông ấy thì đến nhà ông ấy mua gà già tơ lớn nhở
ổng đầu bán tất, Đàn gà con ai hỏi bán nguyên bầy luôn, thích thì xem chân vài ba phút, thấy cũng ưng.
Nhưng nói thật gà ổng chưa ăn nổi 1 độ cỏ.
Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/07/2015 lúc 9:11am

Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 9:35pm

Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 9:32pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Mái mà ra con chỉ cần khá và chơi đều đều thì đã k ai bán rồi mà có bán cái giá khét lẹt. còn mái kêt mà bán 2.5tr chắc khó khó khó quá khó
Mái kết thì đối với e bán buôn vô tư. nếu bác thích e cho bác dọn cả đàn mái e về. E đủ kiên nhẫn để có 1 đàn mái kết khác đấy bác ạ
Vậy theo suy đoán của e nếu như tính cách của bác như vậy chắc cả đời k có con gà nào gọi là hay cả. 
Bác nói chí phải, vì cái tính này nên gà e càng lúc càng nhiều.
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 9:01pm
Thinking
Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 8:47pm
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 6:59pm

Mái mà ra con chỉ cần khá và chơi đều đều thì đã k ai bán rồi mà có bán cái giá khét lẹt. còn mái kêt mà bán 2.5tr chắc khó khó khó quá khó
Mái kết thì đối với e bán buôn vô tư. nếu bác thích e cho bác dọn cả đàn mái e về. E đủ kiên nhẫn để có 1 đàn mái kết khác đấy bác ạ
Vậy theo suy đoán của e nếu như tính cách của bác như vậy chắc cả đời k có con gà nào gọi là hay cả. 
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 2:59pm

Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 2:53pm
chúc mau bay, mái khá
tất cả vì đam mê!!!
phone:0986471085
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 2:34pm
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 2:10pm
Ban đầu được viết bởi mailinh136 mailinh136 viết:

2,5tr/ mái kết là giá bình thường. Nhưng bắt bóng ở đây thì không thể bay được. Bán cho người biết nó thì bay ngay
có thể sẽ có nhiều người được biết đến nó nhưng vì ko muốn nên cứ để như vậy, Gà đúc ra và được trại gà lớn bao tiêu sử dụng nên sẽ ko mượn lại hình ảnh để quản bá cho nó.
Quay lên trên
mailinh136 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/01/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mailinh136 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 2:07pm
2,5tr/ mái kết là giá bình thường. Nhưng bắt bóng ở đây thì không thể bay được. Bán cho người biết nó thì bay ngay
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 1:53pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

Cưa đôi giá đi chủ gà ạ
sẽ còn nhiều con khác nữa nên cứ để yên Bác ạ.
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 1:28pm
Cưa đôi giá đi chủ gà ạ
Quay lên trên
duongvankhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2013
Khu vực: Bac NInh
Điểm: 142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongvankhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 1:02pm
Surprise
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/07/2015 lúc 12:04pm
Ban đầu được viết bởi khonggilakhongthe khonggilakhongthe viết:

Mái kết mà phải bán thì tiếc thật
Tiếc thì chỉ tiếc công sức bỏ ra thôi, nhưng nếu về với đội mới mà sản sinh ra nhiền chiến kê thì cũng là niềm vui lớn rồi. Có 1 mái kết thì cũng sẽ có đc nhiều mái kết nên bán là chuyện đương nhiên rồi.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.