BÁN PHẢN HẬU

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BÁN PHẢN HẬU
    Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 3:37pm
chào các bác
cuối tuần lướt diễn đàn thấy u bùn quá
le que vài ba bác khoe gà

có thể do một số thành viên đã bị bắt do vụ dốc lã gì đó
và 1 số nãn bắt bớ nên nghĩ thay lông

nên em cố tình đăng chủ đề này cho có không khí

con hàng tía bông phẩy đã khoe rồi
nhưng hôm nay các bác hãy chú ý đến chân vãy của em nó

hôm nay rãnh rỗi ngồi xem chơi thấy hình như em nó có vảy phản hậu hay bán phản hậu gì đó
các bác chém thủ xem em có nói đúng ko nhá

hình ảnh mới nhất chìu nay luôn
vừa tròn 6 tháng tuổi
hạng cân : 2.5kg

Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 3:51pm
Gà đẹp quá ! có chuyển nhượng không bác - thích tía bông bác đã lâu, nay thấy hậu duệ ưng quá.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 4:49pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Gà đẹp quá ! có chuyển nhượng không bác - thích tía bông bác đã lâu, nay thấy hậu duệ ưng quá.

hehe
anh cứ gọi em là em thôi
trươc có qua chỗ anh hào roker có nghe kể về anh rồi
anh lớn  hơn em nhìu tuổi mà

để ít tháng nữa em mở mỏ coi nó sao 
gà em tào lao anh mua về chỉ tổ nuôi mệt thêm
Quay lên trên
huynhthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: ninhthuan
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 4:51pm
đợi phiên bản tía bông 3 phẩy rùi bác ấy sẽ chuyển nhượng cho mọi người
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 4:52pm
Cặp cán đẹp đấy,đòn to,chắc khả năng sẽ là hầu mé
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 5:16pm
phản hậu là như này à,mình chưa đc gặp gà phản hậu như nào,ai có ảnh rõ cho xem phát
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
buppe720 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/03/2013
Khu vực: Phan Rang
Điểm: 331
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buppe720 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 5:36pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

phản hậu là như này à,mình chưa đc gặp gà phản hậu như nào,ai có ảnh rõ cho xem phát
anh này có vẻ rành gà nhưng cũng chưa rành dãy lắm. Đúng đó bạn, hình này là phản hậu đó, tại chụp hình nhìn hơi khó phân biệt. chứ ở ngoài thực thì nhìn rõ lắm, nghĩa là vảy hậu trên gối úp xuống vẩy dưới, úp lần xuống tới cựa. loại này chuyên gia ăn ngược....dẻo dai và có đòn tài về sau.con này phản hậu chưa xuống cựa lắm.... chứ nó càng xuống cựa càng dữ. mình biết vì nhà mình có dòng gà phản hậu này rất lâu rồi, sinh con ra bền bĩ và chơi rất dữ, hay thì hay lắm, nếu cốc ổi vẫn có niềm tin để đứng khuya hồ rồi tung chưởng..... Quê mình các lão tướng rất thích loại này.
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 7:06pm
Phản hậu thì được phản chủ là NGUY hiểm
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 7:55pm
phản hậu là bán luôn hả e Laughing
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 8:50pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

phản hậu là bán luôn hả e Laughing

cai tên gọi nó thế mà
toàn troll nhau

nổi hứng khoe thôi chưa biết đá sao nhưng cũng có cái để hy vọng tiếp
hehee
Quay lên trên
MeGaDon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/05/2011
Khu vực: Ha Nàm
Điểm: 212
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MeGaDon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 9:40pm
Vẩy vóc làm jì tôi lại thích vẩy xấu miễn sao nó sát thủ và có duyên lay được gà đá bằng đòn chứ không đá bằng vẩy

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 10:04pm
Bình thường thì vảy hậu úp ngược lên từ dưới tới gối, con này cũng có thể coi là phản hậu đó em.
nhớ là chơi gà chọi thì cần điều kiện cần trước rồi đủ sau em ah.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2015 lúc 10:40pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Bình thường thì vảy hậu úp ngược lên từ dưới tới gối, con này cũng có thể coi là phản hậu đó em.
nhớ là chơi gà chọi thì cần điều kiện cần trước rồi đủ sau em ah.

ok anh
tất nhiên e vẫn thích loại đòn to vũ bão rồi

tuy nhien đúng như tiêu đề đăng lên cho dd thêm chật chội thôi

với cũng có cái hồi hộp chờ đợi típ hehee
Quay lên trên
chienthannt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/11/2013
Khu vực: Nhatrang
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn chienthannt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/06/2015 lúc 3:46pm
dòng tía bông ko cần xem vảy ko cần xem gà. chuyển nhượng đê hùng On the phone
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2015 lúc 9:31am
Dòng tía bông với ô lùn của hunggada mà cần coi chân vẩy nữa hả?????????????????????ConfusedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorriedWorried
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2015 lúc 9:46am
Lâu rồi không vào diễn đàn, bộ gà của bạn Hunggada nổi lắm hử? 
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2015 lúc 9:48am
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Lâu rồi không vào diễn đàn, bộ gà của bạn Hunggada nổi lắm hử? 
.
chỉ có mỗi dòng tía bông nổi thôi còn lại chìm hết Big grinBlushing
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2015 lúc 10:01am
Tơ mà chân đã khô phết! 
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2015 lúc 11:55am
gà tơ có nét
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2015 lúc 12:04pm
Em chiu cha biet xem vay viec the nao.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.