Ảnh mới của Tía chí phèo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 9:08am
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Chân này vụt thấu xương .....tay lắm a nhỉ. Con này dòng "khủng Long" phải Ko A Đ ^^.
không phải, dòng tía KL con mấy con tơ mới 2,7kg, chuẩn bị xoay xổ e à
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 9:13am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

cá nhân mình cứ cái loại phản chủ là mình cho xuyên phát đờ dao ngay..mày có hay bằng trời ông cũng cho mày lên đường..kekeke.
Heheheh không nỡ bạn à, đá mình cỡ nào cũng được mà ra trận thắng là được.
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 10:30am

cá nhân mình cứ cái loại phản chủ là mình cho xuyên phát đờ dao ngay..mày có hay bằng trời ông cũng cho mày lên đường..kekeke.

Trong chuồng, mình bắt nó mới đá chứ thả ra nó không đuổi đá ai cả là được.
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 1:41pm
Ban đầu được viết bởi tiatranchan tiatranchan viết:

Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

Ban đầu được viết bởi tiatranchan tiatranchan viết:

Nhìn dữ thật,lông lá có vẻ sắp trút rồi chú nhỉ..?

Đang dặm 2 cộng lông cánh anh à, nhưng không sao,  tuần này  kỳ hơi dài nữa là chiến lại anh à.

Um,chác đá đc trận nữa rồi cho hưởng chân dài lông sau chiến tiếp thôi chú.
Em nghỉ nếu mưa không đến sớm thì cũng khó thay lông lắm.
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 2:12pm

Ô SAO LẠI THẾ Confused. MÌNH THÌ LẠI CƯNG BỌN NÀY . XUYÊN PHÁT ĐỜ DAO CHỈ DÀNH CHO BẠI TƯỚNG HÈN NHÁT THÔI. CÒN LẠI ĐỀU ĐÁNG ĐƯỢC YÊU HẾT
Big grin

Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 2:13pm
CÓ CÁI ZỌ MÕM THẾ NÀY CU CẬU AKAY LẮM NHỈ Lưỡi
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 2:27pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

CÓ CÁI ZỌ MÕM THẾ NÀY CU CẬU AKAY LẮM NHỈ Lưỡi
Cái bao mỏ này có lâu rồi mà ko nghỉ ra, trước muốn chằn hấp hay vào phèn nghệ là phải 1 tay cầm cổ 1 tat vào phèn nghệ rất cực. Giờ thì ok rồi heheheh
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 6:30pm
gà đẹp
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 6:37pm
loại này mình cũng đã từng bị mấy con, kqua sau khi vần với tụi nó kquả là tụi nó vào nồi hết, cực ghé nhưng lại hay bị mới ác hic nhiều em thế tốt, chân tốt nhưng đành cho vào dĩa vì k thể chịu nổi
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 6:57pm
Con gà khá ghê
Nhưng tiếc là phải chủ nên không thích
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 7:41pm
Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

Heheheh không nỡ bạn à, đá mình cỡ nào cũng được mà ra trận thắng là được.
Có nhiều con lúc phong độ thì hay cắn bậy.
Thịt thì phí công nuôi thế.Big grin
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 8:33pm
Gà đẹp. Nhà mình đàn nào cũng có ít nhất một con thể loại này ! Không có gà xổ thì mình xổ với nó :) !Rolling on the floor
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 10:48pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

rất giống con ô lùn nhà em
mịa kíp mỗi lần cho ăn hay bắt phơi nắng nó cắn đau chỉ muốn bẻ cổ :D
mà bẻ ko dc 
em này cũng giống con tía chó nhà mình, nhiều khi điên tiết xút cho mâyys phát mà nó cứ lao vào ầm ầm...nuôi loại này sẹo đầy tay.
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2015 lúc 10:51pm
Nuôi loại này sẹo đầy tay...có khi cả gà và người cùng vô nghệ ý chứ...
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2015 lúc 7:16am
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

gà đẹp
Thanks chú
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2015 lúc 7:18am
Ban đầu được viết bởi ganoibinhdinh ganoibinhdinh viết:

loại này mình cũng đã từng bị mấy con, kqua sau khi vần với tụi nó kquả là tụi nó vào nồi hết, cực ghé nhưng lại hay bị mới ác hic nhiều em thế tốt, chân tốt nhưng đành cho vào dĩa vì k thể chịu nổi
Bác phải luyện tính kiên nhẫn chứ, cho e nó cơ hội ra trường rồi hãy tínhBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.