Mua mái mu lưng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Tình trạng: Offline
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mua mái mu lưng
    Ngày đăng: 19/05/2015 lúc 10:36am
Mình cần em mái tơ lối quấn 2 mang đánh lưng. Có clip nhé.
Thank
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2015 lúc 5:26pm
bác mua được bao nhiêu xiềng ???? loại này cay lắm nhé Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
huynhthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: ninhthuan
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2015 lúc 7:04pm
đã rao mua đi kèm clip thì chắc phải có tiền chứ

Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2015 lúc 8:03pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

bác mua được bao nhiêu xiềng ???? loại này cay lắm nhé Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Tất nhiên là mình biết chứ, nhưng mua mái tơ thôi. mái gốc tiền chịu sao nỗi.
Đang tuyển vợ cho cu em ế chạng 
Quay lên trên
beden Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/07/2014
Khu vực: trung
Điểm: 17
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn beden Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2015 lúc 11:13am
o khu nao QB vay, co ga trong duc mai ko, tui doi cho, dam bao hang xin

Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2015 lúc 12:30pm
Có thì cũng để chơi chứ k bán bạn à............ hàng đấy là hàng hiếm mà đã hiếm thì khó bán lắm.
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2015 lúc 2:14pm
Ban đầu được viết bởi beden beden viết:

mình ở đồng hới bạn à. Bạn ở đâu vậy
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2015 lúc 2:15pm
Ban đầu được viết bởi beden beden viết:

Trống đúc hiện mình đanh dư mấy em.
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2015 lúc 9:08pm
lên nào ///////////////////////////
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2015 lúc 9:29am
Mình cũng vừa mới tuyển đc 1 em chuyên chui vỉa đánh lưng, mất nguyên 1 tuần chạy xe mỗi ngày hơn 100km lên nhà đó mới đưa đc nó về, về thấy đánh với mấy mái nhà mới biết ko phụ công mình đi đi về về !
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2015 lúc 10:28am
hiện mình đang có dòng chuyên trị mấy anh vắt vẽo hay cứng 2 mang. hiện taij đang có 1 em trống đÁnh lưng nên kiếm thêm 1 em mái cho hợp bộ.
Không được thì cho em nó đúc với mái vắt 2 mang đánh gáy :(
Quay lên trên
beden Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn beden Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2015 lúc 9:01am
Tớ cũng ở ĐH, bạn ở phường nào? Mùa này mà đúc thì ra con bị lỗi, gà con dễ bị lỡ lông, không chơi được mùa sau. cho tớ số ĐT, lúc nào rảnh uống cà fe giao lưu. Nếu hợp thì đề nghị phối hợp, không cần bán chác làm gì, mình chơi gà nghiệp dư thôi, nhưng gà của tớ, keke, đảm bảo không cần thử độ lì.
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2015 lúc 1:21pm
Mình ở phường hải thành. Nếu mái ở đồng hới trừ dòng anh toàn ra thì chả có dòng nào ra hồn cả
Quay lên trên
beden Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn beden Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2015 lúc 3:13pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

Mình ở phường hải thành. Nếu mái ở đồng hới trừ dòng anh toàn ra thì chả có dòng nào ra hồn cả
Dòng Toàn già ở F325 phải không? dòng này cũng nổi tiếng lì nhưng Bạn hơi chủ quan quá đấy, dòng này 1 năm ra trường được bao nhiêu độ? chắc nói bạn không tin, nhưng tớ đảm bảo ở ĐH có không dưới 3 dòng ngoài dòng đấy, có điều nguoi ta giấu thôi, hoặc có khi người ta chỉ chơi chứ không biết gốc tích.

Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2015 lúc 5:14pm
anh toàn ở chợ công đoàn đấy bạn. Hiện có con mùa lông 1 đang ăn liền chân 6 cái thì phải. Tuần vừa rồi mới ăn độ kết 100 chai đấy. Tôi cũng sở hữu 1 em rất hay đấy bạn. Nhưng con này không hợp ý nên cho ra đi. Còn những dòng khác thì ko quan tâm, vì đồng hới giờ toàn mua gà nam về oánh nhau thôi. Chứ dòng anh toàn hiện đang hay nhất đấy bạn. xếp hiển còn phải thua nữa là
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/05/2015 lúc 10:32pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Có thì cũng để chơi chứ k bán bạn à............ hàng đấy là hàng hiếm mà đã hiếm thì khó bán lắm.

nếu có thì anh boxit có mua ko Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2015 lúc 11:45am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

nếu có thì anh boxit có mua ko Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Em k a ơi. E chỉ chơi loại kê 2 mang mang chứ k thích loại Mu Lưng
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2015 lúc 12:02pm
mua gà bác Trọc cứ phải xác định xài tiền đô, vài chục nghìn Laughing
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2015 lúc 6:42pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

mua gà bác Trọc cứ phải xác định xài tiền đô, vài chục nghìn Laughing

có đôi khi........ tiền việt mua cả đống to tiền đô đấy bác, nhưng mỗi người chỉ sài được 1 lần/năm, nếu có thể Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2015 lúc 8:51am
đưa lên xem
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.