Ô CHÂN XANH HẢI DƯƠNG

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 2345>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
voloi_hd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: haiduong
Tình trạng: Offline
Điểm: 287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn voloi_hd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 3:21pm
tin đồn thôi bạn

Người sửa: voloi_hd - 25/04/2015 lúc 5:04pm
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 3:22pm
Ban đầu được viết bởi voloi_hd voloi_hd viết:

Ban đầu được viết bởi gachiennghixuan gachiennghixuan viết:

Gà nghe kể phải nể phục một chiến kê cửa dưới.... Con gà này giờ tình trạng sức khoẻ ra sao ? Khi nào lên đấu trường đc? Đội mình cung có một em trạng 3,3+ muốn giao lưu. Ko bieet gà độii mình có đứng qua được 4 hồ ko đây...

chủ gà không tham gia diễn đàn bạn ạ. nếu đá chắc 20 ngày nữa.cùng bảng chắc là sút thôi nhưng bao phải tầm 100 quả.mấy hôm trước có nghe anh em ở vinh nói hà tĩnh mới xuất hiện 1 cao thủ ăn gà kết của vinh sau 9 phút thả mỏ. con này ăn 6 độ thông chưa độ nào quá 16 phút mà gà tơ nguyên nhìn như thư sinh.nếu là con gà này thì mình xe duyên cho. cứ tưởng nó bay ra hà nội với giá 120 củ rồi. [>:D<]
20ngayf nữa là ok đó ban. Cũng thử xem em nó tài năng đén đâu bạn à... Đc bạn xe duyên cho còn gi bằng...
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 3:34pm
Em nó quen với gió lào miền trung nên ở lại với chủ ban à..
Quay lên trên
hqnguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/11/2012
Khu vực: Vùng sâu vùngxa
Điểm: 134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hqnguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 5:02pm
Đời người chơi gà mấy lần gặp duyên.
Quay lên trên
ducanrhm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/11/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 119
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducanrhm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 10:40pm
hôm đá cùng ngày với con ô hải dương , có con gà nghệ an đá với con bịp hà nội trạng 3,4kg bao 200 tr con bịp hà nội là con gà nổi tiếng nghe nói ở hà nội ko ai dám ghép nhưng gặp con ga nghệ an chỉ là lông 1 mà con bịp lông 2 nhưng cũng phải thua tâm phục khẩu phục ,
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 10:49pm
Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

Ban đầu được viết bởi voloi_hd voloi_hd viết:

hải dương mấy năm nay có vẻ phát về gà ô. năm trước có con gà ô của chiến ngọc cũng ăn 7,8 cái lừng lẫy vang danh thiên hạ sau chuyển ra móng cái sang trung quốc đá thì bị cầm hòa trên sân khách. con gà ô chân xanh tứ kỳ hải dương cũng ăn 9 cái lẫy lừng chùa giận, ngũ xã, dốc lã, lệ mật. độ 10 dừng bước trước tía cựa sắt của hải phòng. anh em hay đá dốc lã sẽ biết dòng ô chân xanh chuyên cửa dưới ăn lên cửa tứ kỳ đã thành thương hiệu. và hoành tráng nhất vẫn là chuối thần của anh bình vổ cũng xuất thân từ hợp lực ninh giang hải dương.
Hiệp Lực cho chuẩn.
Nói thật là giờ mới biết ông ạ ... gà thế chứ có thêm thông tin k H? Con chuối đó Big grin
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 8:48am
Ban đầu được viết bởi ducanrhm ducanrhm viết:

hôm đá cùng ngày với con ô hải dương , có con gà nghệ an đá với con bịp hà nội trạng 3,4kg bao 200 tr con bịp hà nội là con gà nổi tiếng nghe nói ở hà nội ko ai dám ghép nhưng gặp con ga nghệ an chỉ là lông 1 mà con bịp lông 2 nhưng cũng phải thua tâm phục khẩu phục ,
chuẩn đó bạn.
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 9:52am
nghe danh con này nhiều mà hôm nay mới đc ngắm nó, thanks bạn voloi
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
tranhiep_campha Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/09/2011
Khu vực: QV
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranhiep_campha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 10:15am
Đẳng cấp là đây.
Quay lên trên
Gà Đá Bia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2014
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 18
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đá Bia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 12:04pm
 gachiennghixuan viết:

Gà nghe kể phải nể phục một chiến kê cửa dưới.... Con gà này giờ tình trạng sức khoẻ ra sao ? Khi nào lên đấu trường đc? Đội mình cung có một em trạng 3,3+ muốn giao lưu. Ko bieet gà độii mình có đứng qua được 4 hồ ko đây...
Bạn ơi để lại địa chỉ và SĐT đi. 
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/05/2014
Khu vực: buôn ma thuột
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 12:38pm
Ban đầu được viết bởi phamquangkhang phamquangkhang viết:

con này ăn con tía Thái Bình khoe ở mục" lối hay chân càng hay " đây phải k? 
lâu lắm rồi e mới lên Dđ, dạo này khỏe ko bác?

Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 5:09pm
Ban đầu được viết bởi Gà Đá Bia Gà Đá Bia viết:

<span style="line-height: 16.7999992370605px;"> </span><strong style="line-height: 16.7999992370605px;">gachiennghixuan viết:<br style="line-height: 16.7999992370605px;"><br style="line-height: 16.7999992370605px;"><span style="line-height: 16.7999992370605px;">Gà nghe kể phải nể phục một chiến kê cửa dưới.... Con gà này giờ tình trạng sức khoẻ ra sao ? Khi nào lên đấu trường đc? Đội mình cung có một em trạng 3,3+ muốn giao lưu. Ko bieet gà độii mình có đứng qua được 4 hồ ko đây...</span>

<span style="line-height: 16.7999992370605px;">Bạn ơi để lại địa chỉ và SĐT đi. </span>
thanks ban. Có gì mình liên lac với voloi. Hd .ok
Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 10:13am
Nếu trận ghép thành công rất mong bác nào đi quay vi deo cho anh em diễn đàn chiêm ngưỡng với.
Quay lên trên
ducanrhm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/11/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 119
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducanrhm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 12:19pm
những con gà vừa đá minh thấy con gà ô mơ có móng ở cổ của nghệ an là con gà tài kiệt xuất ,nó đá với con gà bịp lông 2 của hà nội là con gà rất xuất sắc ở hà nội những tay chơi ai cũng biết con này ,mà nó là con gà lông 1 vẫn tơ nguyên mà thắng rất thuyết phục .hồ 2 mà con bịp đã gãy vụn rồi ,chân nó đá ko thừa cái nào,đòn như búa tạ ,chân độc hơn thuốc chuột .đá cái nào là con bịp xòe lông đuôi ,lăn quay ra đó
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 2:47pm
Hóng chuyện đã thấy hấp dẫn...đc xem tận mắt thì đã nghiện lại thêm ngập gà luôn! ;)
0908586333
Quay lên trên
thanhvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/02/2012
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 3:03pm
Ban đầu được viết bởi ducanrhm ducanrhm viết:

những con gà vừa đá minh thấy con gà ô mơ có móng ở cổ của nghệ an là con gà tài kiệt xuất ,nó đá với con gà bịp lông 2 của hà nội là con gà rất xuất sắc ở hà nội những tay chơi ai cũng biết con này ,mà nó là con gà lông 1 vẫn tơ nguyên mà thắng rất thuyết phục .hồ 2 mà con bịp đã gãy vụn rồi ,chân nó đá ko thừa cái nào,đòn như búa tạ ,chân độc hơn thuốc chuột .đá cái nào là con bịp xòe lông đuôi ,lăn quay ra đó
đúng là con gà quá ghê gớm, có thể nó là 1 con gà linh 
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 9:59pm
Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

Nếu trận ghép thành công rất mong bác nào đi quay vi deo cho anh em diễn đàn chiêm ngưỡng với.
nợ anh em diên đàn clip. Khi nào có thể mình sẽ đưa lên sau...
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 10:25pm
nghe sướng hết lỗ tai rồi.
0978382698
Quay lên trên
binhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/08/2013
Khu vực: binh thuan
Điểm: 103
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2015 lúc 8:43am
Thix cái câu độc hơn thuốc chuột
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2015 lúc 12:19pm
Ban đầu được viết bởi gachiennghixuan gachiennghixuan viết:

Ban đầu được viết bởi tiahoaluc tiahoaluc viết:

nợ anh em diên đàn clip. Khi nào có thể mình sẽ đưa lên sau...
Có ghép 2 con gà Ô Tuấn HD  với con gà Ô Mơ ở nghệ an ko bạn???
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 2345>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.