Gà mái bị kén lườn có nên mổ không?

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Tình trạng: Offline
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà mái bị kén lườn có nên mổ không?
    Ngày đăng: 19/04/2015 lúc 2:34pm
Chào cả nhà! Cả nhà cho em hỏi gà mái bị kén lườn có nên mổ hay không? Nếu không mổ thì kén có to thêm và lan rộng ra không ạh? Nếu mổ thì có cần cho thêm thuốc thang gì không ạh?
Cảm ơn cả nhà ạh!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2015 lúc 5:57pm
theo như những gì em đọc từ hồi voà diễn đàn tới giờ là chờ kén khô mô?...may lại cho kháng sinh vào ..>> xong
còn để lâu có sao ko
em ko biết :D
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doansuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2015 lúc 6:06pm
Mái thì kệ đi bạn. Có đá đấm gì đâu mà mổ mất công
Vội vàng vô vọng vì vương vấn
Lả lơi lành lạnh lòng lẻ loi
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2015 lúc 6:26pm
Còn xem loại kén nào nữa ... nếu loại bã đậu thì mổ vì laọi này phát triển nếu k thì thôi kệ ... nó rắn lại thành cái cục chả sao 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.