Gà mồng lệch!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà mồng lệch!
    Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 10:29am
Xin cho hỏi theo kinh nghiệm của ae chơi gà thì gà đòn mồng lệch bên nào thì tốt, bên nào không tốt?
Hay chỉ cần quan trong chân đá và bên thế thôi?Big grin
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 10:40am
ngày xưa thấy các cụ bảo chym vẹo bên trái đẻ con trai , vẹo bên phải đẻ con gái . Còn cái mào gà thì ko rõ
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 10:43am
Ban đầu được viết bởi hhqa86 hhqa86 viết:

ngày xưa thấy các cụ bảo chym vẹo bên trái đẻ con trai , vẹo bên phải đẻ con gái . Còn cái mào gà thì ko rõ
Liên quan ghê Laughing
Quay lên trên
trungkien93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2013
Khu vực: Thanh Hóa+HN
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungkien93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 10:46am

thế chim quăn queo đẻ con gì hả bácBig grinBig grin
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 12:32pm
Ban đầu được viết bởi trungkien93 trungkien93 viết:

Dòng họ nhà Vịt, Ngỗng chim quăn queo đó!Tongue
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 1:00pm
ngã trái tốt hơn phải
nhưng mình thấy ko ngã là tốt nhất Big grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 2:26pm
ngả nhiều ít sẽ ảnh hưởng tới thị trường của mắt khi ra dọc lên sẽ bị chậm. theo cá nhân mình thấy có khoảng 90% mào ngã sẽ đi dưới 1 bên hoặc 2 bên nhưng cũng rất nhanh nhẹn khi thông vỉa hoặc chớp hầu hoặc mé hầu. cũng có rất nhiều con mào ngả hay bị mù bên ngả. theo kinh nghiệm các bậc tiền bối thì gà có mào ngả trái là những con gà thế hay hơn ngả phải. tốt nhất là mào ngả về trước hoặc ko ngả Big grin
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 3:19pm
ngã thì cắt bỏ. tôi thấy tụi chơi gà cựa toàn cắt.
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 4:01pm
Ban đầu được viết bởi trungkien93 trungkien93 viết:

CHym săn lại ngắn thể hiện là con chym vỡ đòn ^ _ ^ . CÒn quăn queo thì ko rõ
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2015 lúc 6:20pm

Em vẫn còn đang nghi ngờ về tin tức trên
Hahha
Thế ai có 1 con trai 1 con gái thì trước đây chim họ quẹo trái sau đó quẹo phải hả bác
=))
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2015 lúc 12:35pm

nói điêu. Chim em vẹo bên phải sao lại đẻ con trai
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2015 lúc 3:46pm
gà mào ngả trái thường tốt hơn ngả phải .những con mào ngã trái theo mình thấy thường là nhưng con gà thế .mình cũng có phần hơi ngại khi cáp vào những con gà này
Quay lên trên
00001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2014
Khu vực: BÀ ĐIỂM-HÓC MÔN
Điểm: 436
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 00001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2015 lúc 4:28pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Hahha
Thế ai có 1 con trai 1 con gái thì trước đây chim họ quẹo trái sau đó quẹo phải hả bác
=))

.... bác này nói sao , chym em vẹo bên phải vẫn cứ con trai đấy thôi kakaka Big grin
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2015 lúc 8:57am
Ban đầu được viết bởi 00001 00001 viết:

Hahha
=))

.... bác này nói sao , chym em vẹo bên phải vẫn cứ con trai đấy thôi kakaka Big grin

các bác cứ nói chim vẹo....nhưng con là do vợ đẻ ra đấy chứ....chim vẹo phải mà đẻ con trai là nghi lắm
mình có con mào ngả trái khi vần thì nó bị chột mắt phải

Người sửa: Hưng Gà Chọi - 04/04/2015 lúc 8:58am
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2010
Khu vực: hanoi
Điểm: 418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2015 lúc 9:29am
không thích gà mào đỏ nên ko bình luận
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2015 lúc 3:51pm

Hahha
=))

NẾu bác ko vẹo bên trái thì khả năng bà xã vẹo . >>> về kiểm tra lại đi nhé . Kinh kê day rồi
Quay lên trên
khanhchuakeo87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/03/2012
Khu vực: Chùa Keo - TB
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanhchuakeo87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/04/2015 lúc 10:42am
Liên quan ghê. Đổ trái hợp cách hơn
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/04/2015 lúc 11:13am
anh hùng chẵn ngã chẵn nghiên ; tốt nhất như thế
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/04/2015 lúc 4:55pm
Ban đầu được viết bởi Hưng Gà Chọi Hưng Gà Chọi viết:

Hahha
=))

các bác cứ nói chim vẹo....nhưng con là do vợ đẻ ra đấy chứ....chim vẹo phải mà đẻ con trai là nghi lắm
mình có con mào ngả trái khi vần thì nó bị chột mắt phải

Chích xác đây
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/04/2015 lúc 1:08pm
xin lạy các cụ luôn...đang hỏi về gà mà các cụ chuyển tông nhanh thế...lại còn hào hưng xôn sao nữa...Rolling on the floor
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.