tránh đối thủ nào

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tránh đối thủ nào
    Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 9:49am
em có con mua của bác gà zù từ nhỏ.hôm trước đã có 1*. lối của nó chui ngâm+ thông vỉa (thuộc hàng đấm phá cốt phang mang tai hạng nặng ) các bác có kinh nghiệm chỉ zúp em. loại này thì tránh xa thằng nào và ưa thích thằng nào cho rễ ăn. thằng này của em 2 hồ đầu không đánh cái nào chỉ chờ bên kia chấp xuống 4 khi chủ nó bắt được vài quả rồi nó mới ra chân đấm tầm đến hết hồ 4 là thấy được chấp lại 2. cảm ơn ae đã chỉ bảo !
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: Từ Sơn BN
Điểm: 553
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 9:56am
Chết thì thôi! Phang tất
Happy
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 9:59am
Theo e thì cứ chạy xe thì tránh và đấm mu lưng nữa
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 10:03am
Ban đầu được viết bởi sonts sonts viết:

Chết thì thôi! Phang tất
Happy
em đổi lại nick rồi bác ạ "chết thì tha"
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 10:10am
Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

Theo e thì cứ chạy xe thì tránh và đấm mu lưng nữa
cảm ơn bác
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 11:15am
Bạn fải nhìn dc gà người ta đánh rồi hay bit đoán đòn lối thì mới trán dc chứ, tùm lum bit sao gà người ta đá j
Tránh gà kiềng lưng, chui vỉa như gà bạn, gà buông tốt cũng nên tránh, gà vai lưng kũng tránh
Nên ghép vs gà săn đầu mặt, thik.mặt dọc, mé rộng
Mà gà của bạn dc lối như vậy là quỷ rồi lo j mà ko cho fang gà khak
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2015 lúc 11:33am
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Bạn fải nhìn dc gà người ta đánh rồi hay bit đoán đòn lối thì mới trán dc chứ, tùm lum bit sao gà người ta đá j
Tránh gà kiềng lưng, chui vỉa như gà bạn, gà buông tốt cũng nên tránh, gà vai lưng kũng tránh
Nên ghép vs gà săn đầu mặt, thik.mặt dọc, mé rộng
Mà gà của bạn dc lối như vậy là quỷ rồi lo j mà ko cho fang gà khak
THANK BÁC. HÔM TRƯỚC EM ĐÃ ĂN CON GÀ SĂN ĐẦU MẶT TRONG 4 HỒ 10 PHÚT
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 2:22pm

Chết thì thôi! Phang tất
Happy

Thích cái comment này vì nó giống tên chủ top...hehe...Big grin
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 2:44pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Chết thì thôi! Phang tất
Happy

Thích cái comment này vì nó giống tên chủ top...hehe...Big grin
cứ vừa miếng là phang bác nhỉ ?Rolling on the floor
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 3:35pm
tránh mu lưng, xỏ đất, buông tát, mé thiện, có thể ăn dong dựng quấn 2 mang, gà thiện mặt dọc, mang lên mang xuống, gà mé nhưng chân thường. nhưng làm thế nào nhìn bóng đúng gà khác mới khó.
cứ bằng trạng, niên  mà sút thôiBig grin
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 3:37pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

tránh mu lưng, xỏ đất, buông tát, mé thiện, có thể ăn dong dựng quấn 2 mang, gà thiện mặt dọc, mang lên mang xuống, gà mé nhưng chân thường. nhưng làm thế nào nhìn bóng đúng gà khác mới khó.
cứ bằng trạng, niên  mà sút thôiBig grin
cao thủ kê là đâyBig grin
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doansuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 4:42pm
phang tất. cứ bằng trạng là chiến. trái lối thì trái nhưng cũng phải trọng thể lực và võ của từng con chứ bác. mình thua lối mà võ giỏi thì sợ quái gì
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 4:43pm
Tránh gà cùng lối nhưng khỏe và bền hơn gà mình
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 2.594 giây.