Tàn nhưng không phế

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: vănchấn-yên bái
Tình trạng: Offline
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tàn nhưng không phế
    Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 2:15pm

2 ngày mang đi vần chơi nhưng không có gà ghép đành mang về. hôm kia gọi cho thằng bạn mang gà đến vần thử xem có đánh đấm gì được không vì em sợ cái chân khèo không đá được. nếu đánh không ra gì thì còn thịt vì đang béo ú để lâu sợ gầy. ai ngờ cháu nó thể hiện quá hay và thuyết phục. đòn lối rõ ràng dành mạch chỉ còn mỗi chân chưa sâu và siết nữa thôi. các bác thử đoán xem cháu nó đá gì, đánh gì, lối như thế nào nhé. cháu nó lại có 1 biệt tài rất nguy hiểm các bác thử đoán xem sao. hi cảm ơn các bác đã ghé qua
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 2:40pm
nhìn bẩn bẩn, đần đần vậy mà xem thường dí vào là toi.
mình đoán là chủ đạo mé dọc săn thủ cấp và vỉa lách.
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 2:50pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

nhìn bẩn bẩn, đần đần vậy mà xem thường dí vào là toi.
mình đoán là chủ đạo mé dọc săn thủ cấp và vỉa lách.

đúng 1 nửa bác ah. có tí mé dọc, có vỉa lách, có săn thủ cấp còn 1 nửa nữa bác đoán thử xem sao. hihi
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 3:04pm
đen toàn tập
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 3:33pm
khều này chơi tốt
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 3:34pm
CHÂN VẢY GIỐNG GAI MÃN CẦU, HÀNG GIAO LONG KHÔNG TỐT TOÀN VẢY ĐÂU ĐẦU 
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 8:00pm
Ban đầu được viết bởi ngusaccv ngusaccv viết:

CHÂN VẢY GIỐNG GAI MÃN CẦU, HÀNG GIAO LONG KHÔNG TỐT TOÀN VẢY ĐÂU ĐẦU 

vảy như vậy thì bị làm sao hả bác. em thì không quan niệm vảy lắm. cứa đánh tốt, đòn hay và độc là em chơi thui
Quay lên trên
caoboi_smc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2012
Khu vực: vùng cao
Điểm: 678
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn caoboi_smc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 8:39pm
lần sau bán 1 ẻm đi mua cái đt xịn một chút, chụp chẳng rõ sao nhận xét đc

Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 8:59pm
Nhìn có cốt cách lắm. gà khá chứ không phải thường
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:04pm
[QUOTE=caoboi_smc]lần sau bán 1 ẻm đi mua cái đt xịn một chút, chụp chẳng rõ sao nhận xét đc

[/QUOT
chụp như này còn không rõ nữa thì chụp như thế nào. điện thoại xịn thì nhờ ông đấy
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:11pm
Chân bán nguyệt gập tý xương mà thành,
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:17pm
Ban đầu được viết bởi Xamquy Xamquy viết:

Chân bán nguyệt gập tý xương mà thành,

mất cái nọ thì được cái kia bác ah.
chắc chẳng ai có thể đoán được em này đá cái gì đâu nhỉ ? hihi
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:21pm
gà này đá nghịch cho vui thôi .
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:24pm
Ban đầu được viết bởi kiettuong kiettuong viết:

gà này đá nghịch cho vui thôi .

vậy chúng ta cho gà của mình nghịch với nhau đi
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:35pm
Cứ ô là thích thích con này thì đẹp nhựnglai k thích lắm chê vảy thưa mắt buồn nhưng dc cái hợp bộ ... chém bừa  tý xem bác trường cho xuất sư chưa .... gà lên có tý cưa , chủ đạo vỉa , dọc nhanh , chân đầu mặt lách và ... mu l...ưng :)) e dự là thế vì chân vả này hay có võ lưng

U

Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 9:41pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Cứ ô là thích thích con này thì đẹp nhựnglai k thích lắm chê vảy thưa mắt buồn nhưng dc cái hợp bộ ... chém bừa  tý xem bác trường cho xuất sư chưa .... gà lên có tý cưa , chủ đạo vỉa , dọc nhanh , chân đầu mặt lách và ... mu l...ưng :)) e dự là thế vì chân vả này hay có võ lưng

U

đúng là em chịu bác thật bác bắt bóng giỏi quá.
em nó cưa đè chặt 2 mang, chui vỉa 2 mang, có tí dọc mé, thông cống. chân đánh đầu mặt, lách, mu lưng và đuổi tảng. thêm biệt tài móc mắt, hôm kia em nó đã lấy đi của bạn vần 1 mắt trong 1 hồ 7p.
Quay lên trên
maiquyngoc681987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maiquyngoc681987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 10:05pm
ông nội cháu nó

Bố cháu nó. cũng có biệt tài móc mắt. đã móc chơi 2 con mắt của 2 bạn vần

Mẹ cháu nó lúc còn tơ

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.