Gà đòn cánh tiên có chơi tốt không?

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà đòn cánh tiên có chơi tốt không?
    Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 8:10am
Các bác cho mình hỏi với, mình có con gà xám cánh tiên ( 2 đầu cánh cong ngược lên ) trong bầy chỉ mình em nó như vậy và lại là con đầu đàn! tính thịt....đem xổ thử chân thì lại đá tốt nhất đàn kể cả đòn lối ( cưa đè 2 mang quấn chặt chân đòn rất nặng xổ 10 phút gà bạn đi thẳng vào nồi) không biết ra đá có bền không chỉ sợ kém chịu...
Lịch sử có bác nào đã từng chơi gà cánh tiên đạt kết quả cao không, mình đang hoang mang quá!Blushing
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 9:23am
Vần cỏ thì dc chứ chưa thấy con cánh tiên nào ra biển khơi cả
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 4:31pm
Ra ok nhé,cứ nuôi thật khỏe, khi đi đá nhìn hơi xấu tí thôi, ko lsao cả,mình đã từng sở hữu 1 em cánh tiên vẫn ăn kỳ như bổ củi
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 4:42pm
gà nhanh bị xã cánh và yếu cánh khuya hồ lắm vậy lên nó cũng ít đá hơn. mình có ông anh chơi, nó đá hay nhưng nhanh mệt vì đá ráng. nếu chơi vui thì mình không sao, còn đá tiền thì chắc khó.
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 5:42pm
Vậy nhân tiện hoi ae luôn gà chân sâu đo vảy dép cánh lợp đầu cánh có 4 cái mọc ngược lên thì có chơi dc không?
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 6:19pm
cánh gà em cũng rứa
mới mua giờ bác nói mới để ý
nhưng em đá vui
nên ko lo D:
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 6:43pm
anh Jo phán vậy thì để chơi vui vẻ thôi
Quay lên trên
minhgachoi90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/01/2020
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhgachoi90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2020 lúc 11:16am
Gà chọi cánh tiên chơi chán. Tốt nhất là nên bỏ đi bác ạ. Nuôi con khác cho nhanh!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.