bị hoáng mắt

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: bị hoáng mắt
    Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 8:05am
do sơ xẩy đá buông vài cái một mắt lòng đen bị đục. các bác có cách nào chữa trị chỉ zùm em cái. cảm ơn các bác.
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 12:58pm
Cái này hên xui thôi; mua lọ nước muối sinh lý NaCl 0,9% nhỏ mắt cho nó; thêm viên vitamin A uống và chờ đợi.
Đa phần là không khỏi được.
Chúc may mắn.
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 1:16pm
THỊT THÔI

Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 1:55pm
bài thuốc dân gian em mới biết chia sẻ ae. lấy mật ếch bôi vào mắt + cho uống dầu cá

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 7:11pm
Bạn bôi ngay thuốc mắt mỡ nhé. Sáng hôm sau nhỏ natri 0.9% sau đó nhỏ 1,2 giọt mật ong tự nhiên, có mật ong rừng càng tốt. Tối lại nhỏ natri rủa mắt xong 30 phút sau nhỏ mật ong. Cứ làm vậy 1 tuần thì nhẹ sẽ đỡ rất nhiều, nặng thì nhẹ hơn. Cho uống thêm viên dầu cá, 1 phariton, 1/2 v C500 uống 4 ngày nghỉ. Chúc thành công.
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 7:33pm
[QUOTE=jonathantruong]Bạn bôi ngay thuốc mắt mỡ nhé. Sáng hôm sau nhỏ natri 0.9% sau đó nhỏ 1,2 giọt mật ong tự nhiên, có mật ong rừng càng tốt. Tối lại nhỏ natri rủa mắt xong 30 phút sau nhỏ mật ong. Cứ làm vậy 1 tuần thì nhẹ sẽ đỡ rất nhiều, nặng thì nhẹ hơn. Cho uống thêm viên dầu cá, 1 phariton, 1/2 v C500 uống 4 ngày nghỉ. Chúc thành c

những đơn thuốc của bác rất hữu ich.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 8:05pm
chúc bác sớm chữa khỏi bệnh cho em nó
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 12:18pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Bạn bôi ngay thuốc mắt mỡ nhé. Sáng hôm sau nhỏ natri 0.9% sau đó nhỏ 1,2 giọt mật ong tự nhiên, có mật ong rừng càng tốt. Tối lại nhỏ natri rủa mắt xong 30 phút sau nhỏ mật ong. Cứ làm vậy 1 tuần thì nhẹ sẽ đỡ rất nhiều, nặng thì nhẹ hơn. Cho uống thêm viên dầu cá, 1 phariton, 1/2 v C500 uống 4 ngày nghỉ. Chúc thành công.
cảm ơn bác nhiều. mong em nó sẽ khỏi. mình kiểm tra thấy đồng tử vẫn phản xạ khi mình dọi đèn pin điện thoại vào thì đồng tử co lại. khi tắt đèn pin thì đồng tử lại giãn ra
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 3:02pm
Alpha CHOAY, ngày 2 viên, mỗi lần một viên; hy vọng sớm khỏi, khỏi hay ko còn tùy vào độ nặng nhẹ của bệnh
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.