Mơ cảnh (Clip biến hình đối thủ)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Tình trạng: Offline
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mơ cảnh (Clip biến hình đối thủ)
    Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 1:27pm
Update cái clip mới vần vò dịp tết tây anh em xem cho vui.
Toàn gà của anh em chơi vs nhau nên vần vui két bia vs ít nem chua về cả hội mừng năm mới. Mọi lời nói, chém gió như siêu cựa siêu nhân....bla bla đều cho vui anh em xem bỏ qua k coi là thật nhé.
Mẹt đối thủ sau 1 hồ 15p:

10 p đầu hồ 1:
đang quay thì có điện thoại
nốt đoạn cuối hồ 1:

Hết dung lượng nên dọn mãi mới đủ quay đc 6p cuối hồ 2

-----------------------------------
Update nhờ anh em đánh giá giúp coi chân đòn vầy có ổn ko, còn tiềm năng k để em cất công luyện thể lực cho nó :D. Gà đối thủ khoẻ hơn nhiều quá nên đánh hoài k thấy thấm tháp gì @@, quả này lại phải tập trung vào thể lực xem chân đòn nó có khá hơn đc nhiều ko.
Clip 13p đầu, tạm ngắt do hết dung lượng.

4p sau, k quay đc cả vì hết sạch thẻ nhớ :D.

---------------------------------------
Toàn cảnh em nó đây ạ, ko đc gì chắc bán làm cảnh cũng đc giá :D.

Thanks anh em đã đọc bài

Người sửa: jonnykhoai - 07/01/2015 lúc 2:38pm
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 1:39pm
cắt làm gì hả bạn?theo mình nghĩ chắc ko có vấn đề gì đâu vì nếu co thì em nó đã ko lớn lên khỏe mạnh ntn rồi
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 1:50pm
Cứ sổ rồi coi sao
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 2:10pm
lỳ đòn
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
gaque67 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 152
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaque67 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 2:14pm
Con này cho nó vào nồi nước rồi cắt không vấn đề gì đâu.
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 3:32pm
Ban đầu được viết bởi gaque67 gaque67 viết:

Con này cho nó vào nồi nước rồi cắt không vấn đề gì đâu.

:D tiếc cái mã đẹp nên ko nỡ bác ạ. cắt cái để vần vò đá chơi bời quanh xóm cho yên tâm k sợ nó tắc thở đột tử k kịp đun nước :D
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 3:35pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

cắt làm gì hả bạn?theo mình nghĩ chắc ko có vấn đề gì đâu vì nếu co thì em nó đã ko lớn lên khỏe mạnh ntn rồi

Vâng, nhưng e sợ lúc vần đờm dãi nó lên nó bít lại mũi không thở đc, xuống sức nhanh.

Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 3:37pm
Ban đầu được viết bởi cáochạykêu cáochạykêu viết:

Cứ sổ rồi coi sao

E cũng nghĩ vậy, để cuối tuần cho 2 hồ đòn hoặc kỳ hơi sâu tí xem thở ra sao :( sợ mũi  bé quá thở k nổi lại phải há miệng ra, mình lại tưởng gà bở thở nhiều
:D
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 3:42pm
cảnh thì không cần cắt.lúc nào có con chiến bị như thế mình chỉ cho phảo thuậtBig grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 3:45pm
dùng bấm móc tay bấm phần ngoài đi là ok

Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 6:06pm
Con gà đẹp quá,chắc không vấn đề gì đâu,cứ để tự nhiên tốt hơn,nó bị vậy chắc nó có cách thở riêng của nó.
0985304078
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2014 lúc 8:11am
Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

Con gà đẹp quá,chắc không vấn đề gì đâu,cứ để tự nhiên tốt hơn,nó bị vậy chắc nó có cách thở riêng của nó.

:D đúng là có cách của nó thật nhưng chỉ là sống bt thôi. Chứ lúc đánh mà mũi tịt, đờm dãi lên thì mình sợ ảnh hưởng. Thôi cứ cắt cho lành vậy, tối này tiến hành :D
Quay lên trên
liverpoolfc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: GL- LĐ- HCM
Điểm: 454
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn liverpoolfc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2014 lúc 8:39am
Đừng cắt anh , cứ để xổ xem sao đã!
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2014 lúc 9:01am
Ban đầu được viết bởi liverpoolfc liverpoolfc viết:

Đừng cắt anh , cứ để xổ xem sao đã!

Cắt thôi bạn ạ, chắc cũng như cắt tai tích. Chứ k vần đờm dãi lên ko thở đc lại phải há mồm thì cắn đá sao đc :D
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2014 lúc 3:36pm
Bị cả 2 lỗ à....? Không cắt đá chưa hết hồ đứng mà thở bằng mồm cho nó đá à....Mà cắt có khi còn chưa ăn thua ấy vì cái lũ mũi tịt này có khi nó còn loằng ngoằng thêm vài cái u thịt nhỏ phía trong mũi thì toi.
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2014 lúc 8:24am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Bị cả 2 lỗ à....? Không cắt đá chưa hết hồ đứng mà thở bằng mồm cho nó đá à....Mà cắt có khi còn chưa ăn thua ấy vì cái lũ mũi tịt này có khi nó còn loằng ngoằng thêm vài cái u thịt nhỏ phía trong mũi thì toi.

Bị cả 2 bên bạn ạ, mới vần thử 10p nhưng là hôm mới bắt về, hết 10p thì kêu như bò và về cuối cắn đá giảm do mải thở. Cũng có thể do kêu nước nhưng mình thấy cứ bấm đi tí xem như thế nào, dù sao cái này cũng k hại gà lắm :D.
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2014 lúc 2:23pm
Update cái clip vần nhờ anh em chém :D
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2015 lúc 2:37pm
Update cái clip mới nhất :D
Quay lên trên
ducbeo3883 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducbeo3883 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2015 lúc 10:29pm
Mạng lag quá không xem được clip. Dự là con gà khá cả lối lẫn đòn.
Vũ Đức
thehoan83@gmail.com
Kim ngưu

Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2015 lúc 10:03am
Lối hay chân nghiêt quá bác
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.375 giây.