LÀM TIẾP QUẢ LỪA CHO MÁU

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: LÀM TIẾP QUẢ LỪA CHO MÁU
    Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:18pm
CUỐI tuần rồi mà chả có gì để khoe
mà không khoe thì lại thấy khó chịu trong người như thíu thíu cái gì đó

nên thôi đem đám gà con ra khoe sẵn hỏi các bác luôn

các bác xem dùm em thế nào chứ lúc mua gà con bọn ác bảo là gà nòi đới

mà sao nuôi lớn thấy nó cứ thế éo nào ấy nhỉ
em nhìn rất ư là giống gà lông 

không khéo ăn quả lừa tiếp thật
mời các bác chém 

lúc mới mua về vài ngày

bây giờ đây 

cận cảnh 1 em xám duy nhất đàn
và cũng ít giống gà lai nhất cho các bác dễ chém

bằng kinh nghiệm thực tế các bác ngagn qua chém vài phát xem em có bị lừa rồi ko @@
cám ơn các bác
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:21pm
Dàn gà đều và đẹp quá, giống đàn gà nhà mình, chắc không bị lừa đâu bác à, chỉ sợ bác lừa anh em thôi. Confused
Quay lên trên
herochief Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/11/2010
Khu vực: tpHCM
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn herochief Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:21pm
Gà nòi đất đó em. Gà đẹpRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:22pm
chúc mừng bạn nuôi đc đàn gà lai chọi . gà này thơm thjt lắm . bạn ở xa , k ở gần mình cho 1 đôi choai về mà nuôi
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:27pm
gà tre đẹp quáBig grin
tất cả vì đam mê!!!
phone:0986471085
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:28pm
Lại chém rồi ... Rolling on the floor, gà chọi  1 kí lông chăng nhiều như này , hứa tặng 1 đôi nhưng gà nhà  không đúc nữa nên chẳng có gà con .
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:39pm
Gà ri nòi đấy bạn, nuôi đi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:53pm
nhìn cái màu lông lúc bé tý kia đã biets gà lai rồi mà bạn,cái màu nâu kiểu kiểu như thế ít khi gà chọi có lắm,toàn lai thôi,hihi
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
hiepgaseven Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: QuangNinh_Q.yen
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hiepgaseven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:55pm
ga lai kinh te'
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:56pm
chia buồn cùng bạn.gà này nòi nào mình không bít chứ chưa gặp loại nòi nào thế này
0985304078
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: thai binh
Điểm: 357
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 7:04pm
nhà bác nhiều gà thế.....đủ màu sắc.. mấy anh em gia lai ko tặng bạn ấy 1 đôi gà làm kkyr niệm vậy,,,ở đó nhiêù lắm mà,,buồn cho bạn...duyên chưa đến..hạn chưa qua
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 7:06pm
hỏi chủ top chút nếu co bác nào ấy ở cách bạn 100km tặng bạn đôi gà tông tử tầm c2 thì bạn có đến đc ko??nếu bạn tl là có thì các bác trong ấy suy nghĩ giúp em câu hỏi nayf\
Quay lên trên
quanpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/02/2013
Khu vực: ninhbinh
Điểm: 543
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 7:08pm
tết nhà lại có mớ gà ngon rồi.Tongue......
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 7:09pm
Gà nòi là danh từ có thề là gà lông đá cựa. Idol cứ nuôi nữa mình gắn cựa sắt vô rồi xổ cho đã con mắt
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 7:35pm
OI TRỜI ƠI LÀ TRỜI ƠI
NÓ LỪA TÔI RỒI
@@ THOI DÙ SAO CŨNG CÁM ƠN CÁC BÁC GHÉ QUA CHÉM

THẾ THÔI NUÔI THỊT CŨNG ĐƯỢC VẬY @@

HÔM NÀO CON CỦA TÍA BÔNG VỚI 2 CON MÁI GIÀ NỞ EM LẠI KHOE TIẾP
MÀ 2 CON GÀ MÁI GIÀ ĐÓ LÀ GÀ LAI NÒI ĐÓ CÁC BÁC AK..ĐANG RẤT MONG CHỜ 

xambattutb:
Ban đầu được viết bởi xambattutb xambattutb viết:

hỏi chủ top chút nếu co bác nào ấy ở cách bạn 100km tặng bạn đôi gà tông tử tầm c2 thì bạn có đến đc ko??nếu bạn tl là có thì các bác trong ấy suy nghĩ giúp em câu hỏi nayf\

CHẮC 100KM THÌ QUÁ SỨC EM BÁC AK @@
BÁC CHO ĐIA DANH CÓ KHI SAU NÀY EM ĐI THI TRƯỜNG SẼ GHÉ LỤM GÀ :D

Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 9:33pm
thái bình qua đc ko?? gà con trống xám mái ô chân vàng Winking
ít nhưng chân thành
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 9:34pm
mong chờ gì lứa lai của 2 kon mái đo nữa,,muốn chơi phải chi mạnh và đúng chỗ,,,chúc sẽ có duyên
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 9:41pm
khâm phục idol cố lên nhé.
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 12:20am
bác này vui tính ghê! chơi gà bao lâu rùi ai mà lừa được bác
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 12:46am
bài khá hot hot....
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.