Chạng Vạng: Clip...Tía sầu: chân hay, lối khéo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chạng Vạng: Clip...Tía sầu: chân hay, lối khéo
    Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 3:46pm
Em Tía sầu , nhìn đầu ngu ngu mà khi vào trận thì khôn vãi.
thêm một ưu điểm là càng về sâu, chân càng thêm nghiệt.
Đây là tý clip vần để cắt tai.
Do máy lỗi, chỉ quay được  hơn 2 phút lại tắt nên anh em thông cảm.

Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 5:17pm
Ban đầu được viết bởi nvt88_vtc nvt88_vtc viết:

Em Tía sầu , nhìn đầu ngu ngu mà khi vào trận thì khôn vãi.
thêm một ưu điểm là càng về sâu, chân càng thêm nghiệt.
Đây là tý clip vần để cắt tai.
Do máy lỗi, chỉ quay được  hơn 2 phút lại tắt nên anh em thông cảm.

đây là hình em nó.

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 5:37pm
Bữa trước thấy khoe em này rồi sao không update clip vào chủ đề củ cho tiện.
mình có chém em này không biết đúng không
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 5:46pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

hì hôm đó là ko có clip, cái này mới quay được hôm qua, vần để cắt tai.
Mình cũng không hay vào diễn đàn lắm, nên ko thao update vào chủ đề cũ.
Mình cũng không nhớ rõ là bạn có chém hay ko? chỉ nhớ có mấy người bảo nó bình thường. Mình thì thấy nó ko bình thường lắm. nên mặc dù máy lỗi cố quay tý để chứng minh cho anh em
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 5:55pm

Mình cũng không nhớ rõ là bạn có chém hay ko? chỉ nhớ có mấy người bảo nó bình thường. Mình thì thấy nó ko bình thường lắm. nên mặc dù máy lỗi cố quay tý để chứng minh cho anh em

em này lối hay chân thưa vì cái lối. Tập chạy lồng nhiều cho bền, xổ không đc bịt mỏ.
để update clip vào chủ đề đã đăng, bạn tìm lại chủ đề những trang trước chọn biểu tượng có bánh xe chọn sửa bài sau đó chọn vị xuất hiện clip cho dễ xem rồi chọn cập nhật bài viết. Sau đó viết thêm 1 bài nữa thì bài viết sẽ đc đưa lên trang 1. [>:D<]
Quay lên trên
linhphamtrong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/10/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 324
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhphamtrong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 5:56pm
Chưa nói lên điều gì
Quay lên trên
tinhdonphuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2012
Khu vực: hải dương
Điểm: 234
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinhdonphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 5:59pm
bác trải cái gì ra sân cho chọi vậy
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 6:01pm

em này lối hay chân thưa vì cái lối. Tập chạy lồng nhiều cho bền, xổ không đc bịt mỏ.
để update clip vào chủ đề đã đăng, bạn tìm lại chủ đề những trang trước chọn biểu tượng có bánh xe chọn sửa bài sau đó chọn vị xuất hiện clip cho dễ xem rồi chọn cập nhật bài viết. Sau đó viết thêm 1 bài nữa thì bài viết sẽ đc đưa lên trang 1. [>:D<]
uhm. hì.. mình ít khi lên đây lên cũng ko rõ lắm, bạn thấy mình vào diễn đàn cả 1,5 năm rồi mà mới có hơn 300 điểm. cám ơn bạn rất nhiếu nhá.
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 6:38pm
Ban đầu được viết bởi tinhdonphuong tinhdonphuong viết:

bác trải cái gì ra sân cho chọi vậy
Nó là thảm cao su xốp bạn à, Mỏng, mịn, dai và gọn nhẹ.
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 7:46pm
lên cưa xuống vỉa ,gà khôn quá,
Quay lên trên
nguyenngocthanh2004 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/12/2012
Khu vực: trôi
Điểm: 292
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenngocthanh2004 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 7:56pm
gà cưa nhưng ko đánh ngay chỉ gửi cổ chỉ khá thôi chứ ko thật hay,đã cưa là lên ngoắc cổ chí mỏ chân vụt ngay mới thích, hoặc cưa gửi cần thì phải đè cả người và diều lên chân xoay tít mù thì chuẩn hơn chứ cưa thế này thì vỡ hết alo thôi,dọc ko mau lắm,gà cũng chơi dc thôi
Quay lên trên
Nghiarua88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/03/2012
Khu vực: Long AN
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nghiarua88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 8:35pm
Ban đầu được viết bởi nguyenngocthanh2004 nguyenngocthanh2004 viết:

gà cưa nhưng ko đánh ngay chỉ gửi cổ chỉ khá thôi chứ ko thật hay,đã cưa là lên ngoắc cổ chí mỏ chân vụt ngay mới thích, hoặc cưa gửi cần thì phải đè cả người và diều lên chân xoay tít mù thì chuẩn hơn chứ cưa thế này thì vỡ hết alo thôi,dọc ko mau lắm,gà cũng chơi dc thôi

em thích nhận xét của bác rồi nhé. dưới quê em người ta còn kêu là gà " lèo không đốn"
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 8:42pm
Ban đầu được viết bởi Nghiarua88 Nghiarua88 viết:

em thích nhận xét của bác rồi nhé. dưới quê em người ta còn kêu là gà " lèo không đốn"
 Hì hì, bác nói đúng. Thế nhưng bác ko để ý thôi, con này nó đặt cả diều lên người ta, do là do con ô nó cao vai hơn, cần cổ lại tốt nên khó mà đưa cả diểu, bác để ý nó thi thoảng khi ô lụi xuống là nó đưa cả người nó lên kìa.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 10:25pm
chưa đc như giật tít
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 6:44am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

chưa đc như giật tít
hí, mình thấy chân nó hay mà lối cũng khéo chứ.
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 7:39pm
Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

lên cưa xuống vỉa ,gà khôn quá,
cám ơn bạn quá khen
Quay lên trên
Nghiarua88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/03/2012
Khu vực: Long AN
Điểm: 185
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nghiarua88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 11:27pm

Ban đầu được viết bởi Nghiarua88 Nghiarua88 viết:

Hì hì, bác nói đúng. Thế nhưng bác ko để ý thôi, con này nó đặt cả diều lên người ta, do là do con ô nó cao vai hơn, cần cổ lại tốt nên khó mà đưa cả diểu, bác để ý nó thi thoảng khi ô lụi xuống là nó đưa cả người nó lên kìa.

cẩn thận với lối này. hay vỡ alo lắm đấy.
Quay lên trên
handymanvt2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2013
Khu vực: San Atonio USA
Điểm: 425
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn handymanvt2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 11:45pm
chân chưa đạt lắm. gà còn mải lối
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 11:58pm
chưa thuyết phục về chân đòn.
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
nvt88_vtc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nvt88_vtc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 8:49am
Ban đầu được viết bởi _hacnho_ _hacnho_ viết:

chưa thuyết phục về chân đòn.
hí, sẽ có clip vần lần sau để các bạn thuyết phục.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.