có cái cờ líp Anh Em xem chơi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/08/2012
Khu vực: bac ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1160
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2014 lúc 10:59pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

lối thì chao chát ngoa ngoắt đấy nhưng toàn thấy tiếng cánh phạch phạch thôi bạn ạ chẳng thấy tốp với tét gì cả và con gà mơ cũng đượi quá cơ
cám ơn bạn,mình nhìn cũng chưa được tinh về gà cho lắm,nhưng vần xong chân con tía nhiều máu lắm
Con Gà Hay Là Con Gà Chạy Đằng Sau Đối Thủ Lúc Kết Thúc Trận Đấu...........
Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2014 lúc 11:02pm
Ban đầu được viết bởi dammetube dammetube viết:

gặp con gà buôn tát giỏi con tía kia vụn xương rồi
đúng rồi,cám ơn bạn
Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2014 lúc 11:22pm
Ban đầu được viết bởi Kun.seven Kun.seven viết:

Đầu nó nhanh quá ko cắn đc, đứng nhìn cũng hoa bố mắt rồi. Big grin
hi,cám ơn bạn
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2014 lúc 11:24pm
Ban đầu được viết bởi hien_bn hien_bn viết:

ô kê lúc nào tôi kỉ ông con mái,ông cứ yên tâm
cả ngày online chỉ đợi để nghe có mỗi câu này Laughing haha
Quay lên trên
Việt_Lào_Thái Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2014
Khu vực: Thái Lan
Điểm: 161
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Việt_Lào_Thái Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2014 lúc 11:28pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Lâu rồi mới thấy bạn xăm thủng kêu van hỏng vào viết bài.
Vâng cảm ơn bạn. Thấy gà mình nên mới comment. Chứ bình thường chỉ lướt qua. Gà gửi về thì để người nhận gà khoe chứ mình khoe ko hay lắm. hehe. hienbn a nhể Batting eyelashesBatting eyelashes
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2014 lúc 7:59am
mát mẻ trưa hè.
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2014 lúc 8:07am
trận gà hay

— ¡ £Ö\/€ ŸÖµ —
(094.324.3579)

Quay lên trên
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/10/2012
Khu vực: Điện Biên city
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2014 lúc 8:26am
kịch bản giống gà mình tuần trc quá, cái loại này lúc đầu bắn thì thôi rồi, sau hết điện là chỉ rúc gầm nghỉ, sau ra làm 3 4 chân luôn
Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2014 lúc 12:18pm
Ban đầu được viết bởi Việt_Lào_Thái Việt_Lào_Thái viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Lâu rồi mới thấy bạn xăm thủng kêu van hỏng vào viết bài.

Vâng cảm ơn bạn. Thấy gà mình nên mới comment. Chứ bình thường chỉ lướt qua. Gà gửi về thì để người nhận gà khoe chứ mình khoe ko hay lắm. hehe. hienbn a nhể Batting eyelashesBatting eyelashes
à ừ
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2014 lúc 12:31pm
Nhìn là biết gà Thái rồi, bằng cân, bằng lạng thì tía nó xơi tái đi đấy Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.