cách up ảnh

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 14>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Tình trạng: Offline
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cách up ảnh
    Ngày đăng: 23/03/2011 lúc 7:37am
đây là hai cách cơ bản các bạn sử dụng thử trong khi chờ bác Cả sửa phần up ảnh của diễn đàn nhe
1. up từ anhso.net .các bạn kích vào phần chọn ảnh--> khi ảnh đã hiện lên xuống hình thứ hai có chỗ forum bbcodes các bạn nhấn vào đó sẽ hiện lên khung hình như hình thứ 3 các bạn cpoy đường link rồi dán lên diễn đàn là xong

2. up từ photobuket (bạn truongthanh giúp)

Bước 1

Bước 2

Bước 3

Bước 4

bổ sung một chút nhe
upload now --> select photos and video, hình up xong tấm nào muốn up lên thì bạn chọn tick màu xanh vào cái ô như hình dưới nè
Xem ảnh với kích thước đầy đủ. (405 x 451)

MG for bulletin boards & forums-- fullsize  copy phần đó dán lên diễn đàn là xong rồi

tới cái hình cuối này đừng kích chuột phải cứ chuột trái nó sẽ tự copy nhe mọi nguời

CHÚC THÀNH CÔNG, AI KHÔNG ĐƯỢC LẠI MẬT THƯ CHO MÌNH HA

Người sửa: tdthuyen - 23/03/2011 lúc 8:20am
Quay lên trên
gachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/02/2011
Khu vực: LaiChau
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2011 lúc 7:44am
Em làm đến bước cuối cùng rồi anh thuyên ơi mà nó kô cho copy cái IMG code anh ạ 
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2011 lúc 8:35am
Ban đầu được viết bởi gachoi gachoi viết:

Em làm đến bước cuối cùng rồi anh thuyên ơi mà nó kô cho copy cái IMG code anh ạ 

em làm lại xem kích chuột trái nó sẽ tự copy không cần kích chuột phải đâu
Quay lên trên
cao thanh lam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 537
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cao thanh lam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2011 lúc 4:53am
em kíck rồi nhưng sao vân ko dc

Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2011 lúc 8:17am
bạn up bằng photobukhet thì kích chuột trái  trong hình cuối cùng đó bằng anso.net thì kích phải copy phần forumbbcodes
Quay lên trên
gachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2011 lúc 6:09pm

Quay lên trên
gachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2011 lúc 6:12pm
Ối anh Thuyên ơi em ấn thử nó lại ra thế này anh thông cảm nhé
Thế là biết úp rồi hehe thíc quá rất nhiều gà để úp cho vui diễn đàn mà hem biết up chán quá
giờ mới biết

Người sửa: gachoi - 25/03/2011 lúc 6:13pm
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2011 lúc 6:20pm
hic, em chia sẽ kinh nghiệm của em cho các bạn đi, sao hôm trước bảo không được bây giờ lại làm ok rồi vậy, chúc mừng em nhe
to phongthanhnhi:nếu em làm photobuket không được thì dùng thử anhso đi nhe
Quay lên trên
gachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2011 lúc 6:25pm
Ban đầu được viết bởi tdthuyen tdthuyen viết:

Ban đầu được viết bởi gachoi gachoi viết:

em làm lại xem kích chuột trái nó sẽ tự copy không cần kích chuột phải đâu

Thì anh bảo kô cần ấn chuột phải mà ấn chuột trái tự nó coppy nên mới mới biết
Mà sao mấy cái hình này của em nó bé thế này nhỉ
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2011 lúc 6:27pm
uh, vì hình em nó có kích cỡ nhỏ, up lên phải nhỏ thôi
dung lượng từ 200-300 là được hình ảnh vừa phải đó
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2011 lúc 6:28pm
to phongthanhnhi: em kích một lần chuột trái là đã copy được rồi, qua chỗ phúc đáp nhấn chuột phải rồi paste lên thôi

Người sửa: tdthuyen - 25/03/2011 lúc 6:28pm
Quay lên trên
gachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2011 lúc 9:19pm
hehhe anh thuyên nhiệt tình với anh em như vậy thì đúng là QLCM của diễn đàn chứ
Quay lên trên
dongky Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2010
Khu vực: Từ Sơn-Bắc Ninh
Điểm: 151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dongky Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2011 lúc 9:40am
sao của em không hiện ảnh avatar nhỉ, có link rồi mà không hiện http://up.meotom.net/Files/eda0cdaf-12d7-4063-b661-8241d557015e/2011/03/19/20110319083753xamN____12412.jpg
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2011 lúc 8:00pm
hình trong avarta giới hạn kích cỡ ảnh đó bạn, chỉ dưới 40kb thôi
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2011 lúc 8:06pm

mình chỉnh ok rồi, bạn sử dụng hình này là được rồi

Quay lên trên
minhga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2011
Khu vực: hanoi
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/04/2011 lúc 12:03am

Quay lên trên
yeuemthu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2011
Khu vực: Thanh Hoá
Điểm: 302
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yeuemthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/04/2011 lúc 5:44pm

thử up cái ảnh xem sao
Quay lên trên
ngusac_qn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2011
Khu vực: quảng ninh - hn
Điểm: 123
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusac_qn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2011 lúc 9:42am
  em có cách này mong các bạn tham khảo.dùng paint cho kick cỡ ảnh nhỏ lại mà không bị nhoè !!! vào trang này up cũng nhanh http://upnhanh.sieuthinhanh.com/ upfile lên xong --> ấn vào tải lên-->> đợi tải xong copy đoạn mã có chữ [IMG] đầu tiên vào bài viết là xong
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/04/2011 lúc 11:58am
thấy mọi người cũng hay dùng cái này nên mình up lên cho ai thích thì dùng trong khi đợi anh cakhoai chỉnh lại phần up hình trong diễn đang ha.
1. chọn nút tải lên trên hình

2. chọn 1 hay nhiều hình trong máy rồi up lên

3. chọn dòng link "nhúng vào forum" copy dòng link đó, dán vào phần phúc đáp rồi up lên là được

Quay lên trên
banbanbonbon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/02/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 169
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn banbanbonbon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2011 lúc 5:30am

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.140 giây.