ĐIỀU Ô

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Tình trạng: Offline
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 3:52pm
Ưa lần nào hẹn xô e cũng bận nhi. chiều thi chán lăm
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: TuyHòa-BiênHòa
Điểm: 116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 3:59pm
@NHATTRUONGCA: Oh,chiều thứ 7 tuần này có anh Nhật nữa à,hay quá ! Lâu nay ae mình chỉ nc qua đt,chưa lần nào dc gặp mặt anh,vậy là chiều thứ 7 tuần này,ae mình gặp nhau xổ gà ở nhà của Lực lun anh nhé ! :)
@lamluc81: ủa hình như Lực có con xám voi 3k5 mà,phải ko Lực,lấy con đó xổ với con của mình dc đó,gà mình cũng tơ lắm,chiều thứ 7 này xổ thử 1 ôm lun nha Lực,ok?
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 3:59pm
Ban đầu được viết bởi NHATTRUONGCA NHATTRUONGCA viết:

Ưa lần nào hẹn xô e cũng bận nhi. chiều thi chán lăm
vậy làm buổi trưa đi anh, đúng ngọ đi, sáng chủ nhật anh rảnh thì đẹp trời nhấtBig grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 4:01pm
ông Lực với ông Vũ xúc luôn đi, gà tơ mà 3,5kg làm món né ngon lắm đó. Love struck
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 4:06pm
[QUOTE=chiphôi]ông Lực với ông Vũ xúc luôn đi, gà tơ mà 3,5kg làm món né ngon lắm đó. Love struck [/QUO
lúc nào xúc thì phải có anh chihoi tham gia đó nhé, gà mình cũng mới vừa khô lông, nhưng hôm bữa hứng xổ ẩu thôi, có lẽ thua tháng gà vũ, vì mình thấy gà vũ rồi, nhưng về nước nuôi thì chắc chưa cứng như gà mình Big grinđể cho gà vũ nuôi cứng cứng chút xúc cho nó công bằng, 2 con nhiều thịt thế thì ae no say thôiBig grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 4:15pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

[QUOTE=chiphôi]ông Lực với ông Vũ xúc luôn đi, gà tơ mà 3,5kg làm món né ngon lắm đó. Love struck [/QUO
lúc nào xúc thì phải có anh chihoi tham gia đó nhé, gà mình cũng mới vừa khô lông, nhưng hôm bữa hứng xổ ẩu thôi, có lẽ thua tháng gà vũ, vì mình thấy gà vũ rồi, nhưng về nước nuôi thì chắc chưa cứng như gà mình Big grinđể cho gà vũ nuôi cứng cứng chút xúc cho nó công bằng, 2 con nhiều thịt thế thì ae no say thôiBig grin
Ko sao,trước tiên cứ xổ 1 ôm với con Xám voi của Lực đi,cho chân cứng hơn tí,rồi 2 tuần sau xổ sâu hơn tí cũng dc. Chủ íu ae gặp mặt giao lưu thôi,có gì đâu Lực.
À,còn vụ con mái con sao rồi Lực,thứ 7 này mình lên bắt lun nha,ok? :D
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 4:22pm
Ban đầu được viết bởi dttvu dttvu viết:

Ko sao,trước tiên cứ xổ 1 ôm với con Xám voi của Lực đi,cho chân cứng hơn tí,rồi 2 tuần sau xổ sâu hơn tí cũng dc. Chủ íu ae gặp mặt giao lưu thôi,có gì đâu Lực.
Bác này là ai mà dám đút gà vào xổ với con Xám voi nhỉ. Xám voi 35 được nuôi tốt đấy. Mình nằm bên xám voi kiếm lon bia vậy Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 4:31pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Bác này là ai mà dám đút gà vào xổ với con Xám voi nhỉ. Xám voi 35 được nuôi tốt đấy. Mình nằm bên xám voi kiếm lon bia vậy Laughing
Big grin con xám bữa này còn 3,4kg thôi, nó cũng còn non tẹt, gà Vũ bữa này 3,6-3,7kg rồi nhưng không sao, nhiều không dám chứ 1 ôm có thể tiếp chiêu , vũ nuôi gà ok đi 3 tuần nữa ae tụ tập làm vài thùng chơi Big grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 4:34pm
Con nào cũng nhiều thịt, nhưng chắc kiếm con nào 28 - dưới 10 tháng thịt cho vừa miếng bác ạ
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 7:10pm

Big grin con xám bữa này còn 3,4kg thôi, nó cũng còn non tẹt, gà Vũ bữa này 3,6-3,7kg rồi nhưng không sao, nhiều không dám chứ 1 ôm có thể tiếp chiêu , vũ nuôi gà ok đi 3 tuần nữa ae tụ tập làm vài thùng chơi Big grin
Con đó ko tới 3k6,3k7 đâu Lực,3k5 thôi,làm gì mà phải hẹn 3 tuần nữa,thích thì nhích lun thứ 7 này đi,mình ko thích hẹn hò lắm,thít là quất liền à,tính mình vậy.
Sao nè Lực,có 1 ôm mà ngại ngùng gì ? :D Đừng để ae cứ chờ dài cổ hoài vậy chứ???
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 8:27pm

Con đó ko tới 3k6,3k7 đâu Lực,3k5 thôi,làm gì mà phải hẹn 3 tuần nữa,thích thì nhích lun thứ 7 này đi,mình ko thích hẹn hò lắm,thít là quất liền à,tính mình vậy.
Sao nè Lực,có 1 ôm mà ngại ngùng gì ? :D Đừng để ae cứ chờ dài cổ hoài vậy chứ???
Tiến hành luôn đi 2 bác. em ké lon bia Big grin
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 9:07pm
Bữa nay dd khoe toàn gà đẹp! Con hàng này chất lượng quá
Quay lên trên
herochief Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/11/2010
Khu vực: tpHCM
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn herochief Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 9:39pm
 Con gà đầy nội lực, đẹp, em chỉ lăn tăn mỏ của em nó thôi! Cứ tía chân vàng là em thích! Happy
Quay lên trên
Gà Con Lon Ton Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Khu vực: HN2
Điểm: 315
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Con Lon Ton Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:33pm
gà đỏ khoẻ mình dài  mã tốt ... vai vóc kia thì sức  trâu lắm . có khi nào 1 chân kiềng gà kia ngồi xổm ko ta .
Quay lên trên
odinutc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2014
Khu vực: Haỉ Dương
Điểm: 89
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn odinutc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2014 lúc 12:30am
Quê em gọi đây là hàng bảng đấy...Đợi clip xem tn.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2014 lúc 7:43am
Ban đầu được viết bởi odinutc odinutc viết:

Quê em gọi đây là hàng bảng đấy...Đợi clip xem tn.
cảm ôn ae đá ghé tham và cho lời nhận xét

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2014 lúc 1:41pm
Ban đầu được viết bởi Gà Con Lon Ton Gà Con Lon Ton viết:

gà đỏ khoẻ mình dài  mã tốt ... vai vóc kia thì sức  trâu lắm . có khi nào 1 chân kiềng gà kia ngồi xổm ko ta .
hi vọng ở tương lai có những đòn như bạn nói Big grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2014 lúc 3:59pm
Hàng kết!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2014 lúc 7:26am
Ban đầu được viết bởi vidamme vidamme viết:

Hàng kết!
thanks bạn 

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2014 lúc 8:05am
Công nhận là đẹp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.