Đá bắt xác OCX & TCV !!! đã có clip nhé

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 6789>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:54am
Ban đầu được viết bởi DAOKE25101981 DAOKE25101981 viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Ban đầu được viết bởi samuraipes samuraipes viết:

Gà tía hơn lối đá vai trên mỗi tội đá bàn ngón , ô đi dưới đá hầu kiềng dùng cựa tốt dự là ô thắng trong 5 hiệp .

cùng suy nghĩ vs ng ae này.tía đá như phủi...tháng sau cũng chưa hết gà..cuối hồ 2 ..phu bị tháo khớp chì.

- E thì kg xem đc Clip, nhưng vẫn giữ nguyên ý kiến là Ô thắng
Thấy mọi người bình luận có lẽ ô đang cữa dưới, nhưng gà đá thì khó nói trước điều gì bác Tr nhỉ.
Ô tầm đó tuổi, cựa dài, ở "mông" gần phao câu có vết "da trắng" giống như gà bị rớt rớm chưa đỏ vậy...hơn nữa đây là trận gà đá bắt Xác nên chủ Top kg dại dì mang Ô ra để "Thí Nồi"
- Có lẽ qua hồ 02, hoặc hồ 03 khi gà Tía Phu chậm lại thì Ô sẽ ra chân
Dự đoán là kết thúc qua hồ 05 Ô thắngBig hug
ô cứ chậm rãi và đều chân làm tía giật mình thì có đc mấy chốc đâu ..Thầy nhỉ??kakaka..a r thích cách nc của e.sâu sắc và uyên bác...cố gắng phát huy nhé e.

- Em cũng nghỉ vậy nên mới ủng hộ Ô
Khi nào điềm tỉnh thì có vài câu mọi người nghe lọt lổ tai anh ah, chứ tính khí em cũng "Lữa Rơm" lém lémHappy
thế mà lại hay e à-thà là có 1 giây loé sáng để giúp đời còn hơn cứ u mê cả cuộc đời..hêhhe
Theo nguyên tắc của các cao thủ,gà chiến phải thắng và đánh chết hoặc gãy gà phu,vì thế khi bắt gà chiến mà về xổ lỡ có thua chân thì lại..rách việc ra..kakaka
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:13am
gà chiến đương nhiên tỉ lệ ăn cao hơn gà phu nhưng trong trường hợp này nhìn qua clip mới có 13p đã muốn hạ cổ rồi chân đánh trả không có đòn độc và hiểm thì chiến ăn gừng + lá chanh  là nhiều
Quay lên trên
huynhtan1966 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 02/07/2010
Khu vực: Sài Gòn
Điểm: 5550
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtan1966 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:29am
Ban đầu được viết bởi hieuhp hieuhp viết:

gà chiến đương nhiên tỉ lệ ăn cao hơn gà phu nhưng trong trường hợp này nhìn qua clip mới có 13p đã muốn hạ cổ rồi chân đánh trả không có đòn độc và hiểm thì chiến ăn gừng + lá chanh  là nhiều
Em nói quá chuẩn , trong trường hợp này chân độc và hiểm tới đâu cũng không thể một hoặc 2 chân là có thể thay đổi cục diện trừ khi có thêm chút may mắn ! Em Ô chưa thể gọi là gà chiến được , nó chỉ là 1 con gà tơ học việc ! Thumbs up  
Yahoo : giatuan1966
Phone : 0933845761
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:34am
Ban đầu được viết bởi huynhtan1966 huynhtan1966 viết:

Ban đầu được viết bởi hieuhp hieuhp viết:

Em nói quá chuẩn , trong trường hợp này chân độc và hiểm tới đâu cũng không thể một hoặc 2 chân là có thể thay đổi cục diện trừ khi có thêm chút may mắn ! Em Ô chưa thể gọi là gà chiến được , nó chỉ là 1 con gà tơ học việc ! Thumbs up  

không phải là may mắn mà phải là gà tía dái to dái bé mới xoay lại được kèo này Big grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:35am
e chém xem thử các bác thay đổi ý kiến thế nào thôi mà Laughing
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:51am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Đẻ thick ô thế đánh với đẻ mồi khảng đinh cho vui nhé 500k card nha.

vụ này có kết quả ô thắng rồi kìa !
xin 500k card Xipo nhé Laughing

Đẻ ơi nhận nhanh, trung tình quá lâu sợ đứt nọc chết cmnr.
Có hoặc ko nhanh
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:56am

Có hoặc ko nhanh
500k mà chấp 3 là ăn 1tr75 liền đấy Batting eyelashes

Người sửa: Vô Địch Sinh Đẻ - 30/08/2014 lúc 12:16pm
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 12:07pm

Có hoặc ko nhanh
500k mà chấp 3 là ăn 1tr5 liền đấy Batting eyelashes
5 ăn 3 được chưa. 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 12:12pm
5 ăn 3 cơ mà bác sinh đẻ nhận luôn đi ô sút chết con phu đó rồi.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 12:18pm

5 ăn 3 được chưa. 
chấp 3 cơ mà ý sao rõ ràng đi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 12:31pm
Đẻ đi đỡ đẻ gấp điBig grin

Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 12:40pm
chú lại xàm quá rồi đấy Laughing
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 4:47pm
Sao ko thấy cái Clip cuối nhỉ, con nào thắng thế ko biết, làm mình sốt ruột quá.
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 6:38pm

5 ăn 3 được chưa. 
- anh mới đi làm vài ly với mấy anh em về
Nếu em theo ô thì cho anh ké với, dù gì cũng lớ thích Ô rùi, vậy nhé
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
MoiTapToe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2013
Khu vực: Lạng sơn
Điểm: 171
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MoiTapToe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 7:29pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Sao ko thấy cái Clip cuối nhỉ, con nào thắng thế ko biết, làm mình sốt ruột quá.
một câu chuyện có mở đầu mà không có kết thúc bác ạ Sad
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 9:14am
Mịa nó, hôm trước đi đá bóng bị lấy trộm mất điện thoại rồi các bác ah. Nên cái clip hồ 2 đi theo điện thoại luôn rồi. Sang hồ 2 Ô đánh tía thở ko nổi, tía xuống sức hẳn. Đến phút 12 tía vô tình lấy mắt Ô bên mang ít bị đánh. Sau đó 1 mình 1 bóng tía tha hồ sút, gần hết hồ 2 Ô chạy nóng. Clip ko còn nhưng còn cái ảnh vợ chụp đc khi chuển bị thịt. Mong các bác thông cảm vì sự trễ này
Con Ô chưa hề nhảy 1 chân nào nhé, cái sẹo đó thấy lâu lắm rồi mà nó ko chịu đỏ thôi
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 9:41am
Hố Hô ô chạy nóng rồi Rolling on the floor
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 9:42am
Handshake
Quay lên trên
garung0102 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/05/2014
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn garung0102 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 9:57am
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 10:10am

<span style="line-height: 1.4;">5 ăn 3 được chưa. </span>

- anh mới đi làm vài ly với mấy anh em về
Nếu em theo ô thì cho anh ké với, dù gì cũng lớ thích Ô rùi, vậy nhé

Hố hố mềnh có 300k nap đt rồi hâhhahaha
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 6789>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 3.280 giây.