Hàng chưa chọn_Clip mở mồn

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 234
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xamquy1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác:gadapmai (Banned)

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: hanoi
Tình trạng: Offline
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamquy1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 10:35am
gà chuối hay lắm chủ kê

Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 10:40am
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Khoái con Ô chuối rồi đấy, có những chân âm thầm đánh vào đốc cổ và chằng cần, chờ em nó sành chân và thêm tí cựa là hợp với ý tớ. Chúc mừng bác chủ.
Bác xem chế biến món nào cho phù hợp, 10 ngày nữa có mặt trên "vỉ nướng" nhà bác phơi nắng Big grin
Cứ từ từ, bác cứ tẩm phèn nghệ nhiều vào cho thịt thơm đã.
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 10:41am
thịt nhớ sào xả ớt Big grin
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 10:44am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

mở mồm mà sao chạy gần như đầm máy thế ! có chơi ăn gian ko đấy Laughing
Ngoài tầm kiểm soát, như kiêu "E là sinh viên đi làm thêm" còn sinh hư hay ko nghéo ai biết đó là đâu.Laughing
Cậu E có dàn gà tơ mới lên, chắc nhẩy cắt tai rồiWinking
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 11:13am

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

mở mồm mà sao chạy gần như đầm máy thế ! có chơi ăn gian ko đấy Laughing

Ngoài tầm kiểm soát, như kiêu "E là sinh viên đi làm thêm" còn sinh hư hay ko nghéo ai biết đó là đâu.Laughing
Cậu E có dàn gà tơ mới lên, chắc nhẩy cắt tai rồiWinking
co .nao it dinh tang thi chon Po oi vi hai con deu kha
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 11:29am

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

xem gà của Xipo mà hơi sợ không dám bình ngay.
em số 1 dự là chuyên học hầu và đốc cần, bí đá mé nhưng phần trên và không thiện.
mỏ nhỏ dài chắc lẹ và có đòn 1,2 mới buông.
gà cách dài bay cao giao chân tốt. chân đứng hình cung, sức bật tốt đá to đòn, kêu gà.
mặt nhìn hơi mỏnh, yếu chịu đòn đầu mặt.
lối đùn đẩy, thut thò và néo 2 bên trực diện.
em nay đúng 1/2 thì mới dám bình em số 2, mong sư huynh chia sẻ thêm nhé.

Sao lại sợ hả bác. E cực thoải mái. Gà này E còn chưa sờ vào nên ko biết đòn. Mời bác dự tiếp cuối tuần có clip
Ko biết bác là ai trong những ng ở bồ gốc cây trứng cá nhỉ. Có khi gặp nhau rồi đấy.
Bác biết Bố Dũ nước đá chứ, .....chứBig grin

em số 1 đá tốt quá. không ngờ chân vậy mà đấm cũng bung gà. nói chung là con gà hay, nhiều đòn.
xin được nx em số 2 cho xôm.
em số 2 ô tía. nhìn đầu mặt đầy như này dự là con gà đa lối nhưng chủ đạo là tấn công làm phòng thủ. tốc độ ra đòn nhanh . con này thiện dọc đầu mặt, hầu, lỗ tai nhưng ưa rộng mới đá to đòn, vào mé đá đốc cấn và lườn khá bí lối chiu vỉa nhưng không thiện.
con này mỏ sẻ và bằng đớp nhanh chắc. cựa nhật nguỵêt chích mang tai cần đơ gà là thế mạnh của nó.

em này sợ là không bền và hay bứt lối là thế yếu của nó.

dao cùnchém bùn cái nữa xem sao. mong Xipo chia sẻ clip thêm khi có nhé.

Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 11:44am
Cảm ơn các bác ghé qua. Cuối tuần mới xuống rước ............con khác về ạ Big grin. Vì E này mơ quá, chưa chơi ngay được

Người sửa: Xipo - 03/09/2014 lúc 11:48am
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 234
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.125 giây.