Bản sao không trọn vẹn!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bản sao không trọn vẹn!
    Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 7:30am
Tên: Ô mơ V2
Tình trạng: Chưa khô lông, chưa thử đòn lối
Con này là bản sao không hoàn chỉnh của con bố đã bị bọn cờ hó trộm mất, tuy nhiên e nó chỉ giống bố từ đầu đến...đầu gối :)). Còn chân con bố đẹp bao nhiêu, thằng con xấu bấy nhiêu... Không biết đòn lối, duyên trường có được bằng 1 phần bố nó không?
Mời ae chém cho nó nhanh khô lông! Cảm ơn ae đã ghé qua!

Người sửa: choicon - 31/07/2014 lúc 7:33am
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 7:33am
màu chân này ít gà hay
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 7:38am
Ban đầu được viết bởi lehoangvietanh lehoangvietanh viết:

màu chân này ít gà hay
Đồng quan điểm. Con bố chân xanh ngọc thế nào lại ra con chân màu này, vảy vi thì lung tung hết cả. Vì thấy hình thức màu lông giống bố nó quá nên cưng chiều và... hy vọng. :)) 
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 8:04am
 Whew!
Quay lên trên
SinhVienTapChoiGa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 805
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SinhVienTapChoiGa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 8:07am
hên xui thui ah.. gà biết đâu dc.. biết dau giống ẩn trong gà bố hay gà mẹ ji đó giờ lại lòi ra.. nhìn con gà cung dc mà.. hy vong la đá hay là dc. hihi
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 8:55am
Màu chân này chưa hẳn đã dở .. dòng hay đúc ra chân này mình rất tíhch , nhưng e này thì Sad
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 9:19am
Thủ đòn thôi bạn à. Chứ chưa biết đc. Nhìn hơi chuối tý
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:16am
Cả đàn đc mấy con trống, có con vảy vi rất đẹp nhưng ko hỉu sao cá nhân mình vẫn rất thik e này, hơn có thể vì nó có cái j đó hao hao con bố nó... Hôm nào thử đòn lối sẽ có clip cho ae chém tiếp! :))
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:18am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Màu chân này chưa hẳn đã dở .. dòng hay đúc ra chân này mình rất tíhch , nhưng e này thì Sad

Chắc có nhiều điểm ko hợp mắt bạn? Cảm ơn đã góp ý!
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:22am
Ban đầu được viết bởi SinhVienTapChoiGa SinhVienTapChoiGa viết:

hên xui thui ah.. gà biết đâu dc.. biết dau giống ẩn trong gà bố hay gà mẹ ji đó giờ lại lòi ra.. nhìn con gà cung dc mà.. hy vong la đá hay là dc. hihi

Mình cũng ko quan trọng vảy vi lắm (tất nhiên chân vảy đẹp vẫn thik hơn ^^) nên mới cưng e này mà. Hy vọng e nó đc vài phần giống bố nó. Thanks bạn đã cho ý kiến
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:23am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Thủ đòn thôi bạn à. Chứ chưa biết đc. Nhìn hơi chuối tý

Chuối to ko lo chết đói nhỉ? :D cảm ơn đã cho ý kiến!
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:24am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Whew!

Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 11:58am
thấy mọi người chê màu chân con này không duyên mới nhớ lại lúc trước bị ông anh lừa Happy
ổng kêu đổi cho ổng một cặp gà đúc mà thấy gà ổng phải nói là chỉ nên thịt thế là không thèm đổi (cũng dòng chân xanh như này)nhưng phom xấu lắm
sau này mới biêt dòng đó 10 con hết 10 con chiến chân đá thuộc hạng A1(không phải cá nhân nhận xét đâu nhé)
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 1:49pm
Với mình thì màu j mà đá hay là chơi tuốt [>:D<]
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 3:05pm
lông mướt tai tích được rồi bác ơi

https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 8:41pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

lông mướt tai tích được rồi bác ơi

Thử đòn lối xong thì e cắt tai tik luôn bác ah
Quay lên trên
phongbmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: buon ma thuot
Điểm: 565
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phongbmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 10:48am
thử đòn lối ko giống bố thì cần gì phải cắt tai tích nữa Happy bác hiểu ý em chứ? Big grin
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 7:57pm
Ban đầu được viết bởi phongbmt phongbmt viết:

thử đòn lối ko giống bố thì cần gì phải cắt tai tích nữa Happy bác hiểu ý em chứ? Big grin
Hiểu luôn! ^^ dưng mờ nhỡ em nó còn hơn bố thì... mình hiểu sai :D
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 8:00pm
Các bác bói đòn lối cho em nó giúp em cái. Mai em sẽ thử chân (Chưa khô lông nhưng ngưởi máu hơn gà) sẽ có clip để kiểm chứng xem các bác đoán đúng đc mhiu % :)) E thì hy vọng sẽ đc cắt tai tích em nó :D
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 8:22pm
Khó thành tài bác ah
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.