Hỏi Chân gà các bác giúp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Hỏi Chân gà các bác giúp
    Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 7:15pm
Chả là em có con ô đen nay đã gần 6 tháng tuổi đang tập gáy rồi. Từ lúc còn nhỏ em nó là đại ca của đàn 25 con cho đến tận bây giờ. hôm rồi 1 em gà cái cùng đàn lẹng phẹng dám tẩn nhau với nó thế là nó cho xịt một mắt luôn về chân đòn thấy nó ổn lắm nhưng có điều chân nó là 2 hang vảy thông nhưng nhìn thô thiển lắm vảy thì dày. mấy ông chơi gà lâu hơn mình cứ chê lên chê xuống đôi chân nó bảo gà này ko đứng sâu dc. có bác nào đã từng chơi loại gà như thế này chưa cho em xin ý kiến.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 7:58pm
bác hỏi thì cho thêm cái hình cho mấy ông pro nhận xét
tôi
tôi ko biết gì Big hug
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 8:40pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

tôi
tôi ko biết gì Big hug
chân gà nướng cũng ko biết luôn hả Laughing
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 8:55pm
cho thêm cái ảnh bạn à,chứ nom chân gà mà phán gà không đứng sâu khuya đc thì mấy ông ấy tài vãi chuốiBig grin
chắc chân to,tục chân nên các ông bảo thế chăng
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 8:56pm
Chơi gà chủ yếu cần chân đánh, nếu 1 con gà quá xuất sắc, thi liệu gà ng ta có đứng dc lâu hay ko mà cần sâu hồ chứ....Vảy vi chỉ làm đẹp thêm cho con gà mà thôi, cứ có đòn gãy là chơi tốt
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 11:31pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

tôi
tôi ko biết gì Big hug
chân gà nướng cũng ko biết luôn hả Laughing

trước giờ em cũng chưa ăn luôn bác 
định thử mà nghe trung quốc nên thôi luôn
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 7:48am
chơi gà người thích chân vuông; góc cạnh; người thích chân tròn vảy mỏng. mỗi loại có những ưu điểm riêng chứ không có loại nào vượt trội quá đâu.
còn nhiều người nói chân vảy dày nặng chân; không đứng sâu khuya được thì mình nghĩ không có căn cứ. chân gà nặng chủ yếu ở xương; chứ thêm vài cái vảy nặng thêm bao nhiêu đâu.
chơi gà quan trọng là đòn lối thế nào; ai nói gì cứ đợi nó lớn; bạn đem qua thử với gà cùng trạng của họ là biết thôi
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 8:02am
nếu chân to đánh hầu kiềng đứng khuya hay không thì đối phương cũng nát bét ngực rồi,còn nhảy sao đcnữa
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 8:17am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

nếu chân to đánh hầu kiềng đứng khuya hay không thì đối phương cũng nát bét ngực rồi,còn nhảy sao đcnữa
Chắc mấy con lai Đông Tảo mà oánh hầu kiềng thì ghê lắm nhể! Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 8:27am
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Chắc mấy con lai Đông Tảo mà oánh hầu kiềng thì ghê lắm nhể! Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
ông này đang ở 4r gadongcaovietnam.com rồi
tôi đang bên trang gadonvietnam.com ông àTongue
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.