EM NÓ GIỜ ĐÃ LỚN KHÔN! RockBand vào xét giúp!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hung08 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2014
Khu vực: quang tri
Tình trạng: Offline
Điểm: 710
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 8:42am
chân độc
Quay lên trên
tia_sam_ansi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_sam_ansi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 2:09pm
Ban đầu được viết bởi hung08 hung08 viết:

chân độc

Thanks Bác Big grin !!có người bảo em nó liên giáp nội 4 vảy chân trái! các bác xem phải ko giúp em với Winking
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 3:52pm
ngoài việc mình cũng có 1 chú bịp ức ó (chân vàng) tuổi  thế này ra thì đâu có quen bác chủ thớt đâu nhỉ, réo minh chi vậy. gà bác đẹp thì gần = gà mình, còn dùng đc hay ko thì chưa biết vì chưa thử chân,Trên điện thoại
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
tia_sam_ansi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_sam_ansi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 2:40am
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

ngoài việc mình cũng có 1 chú bịp ức ó (chân vàng) tuổi  thế này ra thì đâu có quen bác chủ thớt đâu nhỉ, réo minh chi vậy. gà bác đẹp thì gần = gà mình, còn dùng đc hay ko thì chưa biết vì chưa thử chân,Trên điện thoại

Quen vì mê gà thôi Bác ơi!trước lạ rồi sau sẽ quen mà!tứ hải giao huynh đệ! nhìn gà bác post lên mà thích! đọc nhiều topic thấy nhận xét của bác chuyên sau nên réo đấy Big grin có dịp hẹn được gặp bác! Big grin Hân hạnh được làm quen với mọi người trên diễn đàn! Big hug
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:43am
lớn sẻ thành siêu mẩuBig grin
Quay lên trên
tia_sam_ansi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_sam_ansi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 4:23pm
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

lớn sẻ thành siêu mẩuBig grin

thanks Bạn! cũng có nhiều hy vọng ở em nó! Big grin
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/07/2013
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 1452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 5:23pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

tại sao các bác nuôi gà nòi trạng nhỏ hay vậy nhi?
gà em chưu gáy mà 3.5kg
em cũng chỉ cho ăn lúa chứ có gì thêm đâu @@

tại sao tại sao
đổi trống trạng nhỏ là đc thôi bạn

chỉ vì đam mê ,01644129794
Nhất Tướng,Nhì tông,Tam lông,Tứ vảy.nhất lực, nhì tài
Quay lên trên
conghien2011 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/06/2014
Khu vực: nghệ an
Điểm: 58
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn conghien2011 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:17pm
Tía chân trắng đen trường
Quay lên trên
tia_sam_ansi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_sam_ansi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:00am
Ban đầu được viết bởi conghien2011 conghien2011 viết:

Tía chân trắng đen trường

Cũng thử xem thế nào bạn ah! tùy cái duyên người nuôi nữa, trắng em nó có điểm đen ở các ngón kakak
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:17am
Ban đầu được viết bởi tia_sam_ansi tia_sam_ansi viết:

Quen vì mê gà thôi Bác ơi!trước lạ rồi sau sẽ quen mà!tứ hải giao huynh đệ! nhìn gà bác post lên mà thích! đọc nhiều topic thấy nhận xét của bác chuyên sau nên réo đấy Big grin có dịp hẹn được gặp bác! Big grin Hân hạnh được làm quen với mọi người trên diễn đàn! Big hug
Có dịp chạy ra Đà Nẵng Pv dẫn về tận nhà luôn a Hào lun .. tha hồ a,e tám ..qua lại mún ở k về  ấy chứ ..hi Batting eyelashes
Gà tơ thì cứ từ từ .. chém chỉ cho vui chứ đúng đc bao nhiêu .. bạn vui tính đó..Happy
Quay lên trên
tia_sam_ansi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_sam_ansi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 10:34am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Ban đầu được viết bởi tia_sam_ansi tia_sam_ansi viết:

Có dịp chạy ra Đà Nẵng Pv dẫn về tận nhà luôn a Hào lun .. tha hồ a,e tám ..qua lại mún ở k về  ấy chứ ..hi Batting eyelashes
Gà tơ thì cứ từ từ .. chém chỉ cho vui chứ đúng đc bao nhiêu .. bạn vui tính đó..Happy

ĐN và Huế thì mấy bước chân thôi mà! hihi Happy có dịp ta ngồi bàn chuyện gà nhé Big grin! Thân
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.