gà gáy sớm

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà gáy sớm
    Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 10:11am
chào tất cả ae trên diễn đàn em mới chơi gà co 2 con gà choai 1con được 1,6kg đã ọ ọe tập gáy em thắc mắc gà nhỏ vậy mà đã gáy có ảnh hưởng gì không trạng sau này co nhỏ không bố nó lúc đánh cũng khoảng 28 me nó thì to.em sợ nó lại bé.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 10:49am
chắc nhốt ngoài nên thế,bạn cho vào con trống nào gáy rồi nó ép cho cu cậu  ko dám gay mà mau ăn lớn,he
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 11:10am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

chắc nhốt ngoài nên thế,bạn cho vào con trống nào gáy rồi nó ép cho cu cậu  ko dám gay mà mau ăn lớn,he
cảm ơn bác em lam vây cho nó lớn vậy
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 11:23am
ít gà nó sung nó gáy em à,cho nó gáy thoải mái đi.
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 10:15pm
Ban đầu được viết bởi GA_NOI_BINH_DINH GA_NOI_BINH_DINH viết:

thanks bác nhe.
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 11:34pm
gà nó phát triển sớm thì gáy sp71m thui, ko soa đâu
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 4:01pm

Chính xác.
Lúc trước mình cũng có con chip hơn 3 tháng gày, mình cũng lo gáy sớm trạng bé, nhưng bây giờ thì chắc cũng 3.5 - 3.7kg rồi.
Nhà không có trống già ép thì bọp chip hay dậy thì sớm vậy thôi. Cá nhân mình rất thích những con như vậy.
Quay lên trên
duoiuoivuive Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2012
Khu vực: BThanh-TpHCM
Điểm: 625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duoiuoivuive Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 10:18pm
Ban đầu được viết bởi yingjun71 yingjun71 viết:

Chính xác.
Lúc trước mình cũng có con chip hơn 3 tháng gày, mình cũng lo gáy sớm trạng bé, nhưng bây giờ thì chắc cũng 3.5 - 3.7kg rồi.
Nhà không có trống già ép thì bọp chip hay dậy thì sớm vậy thôi. Cá nhân mình rất thích những con như vậy.

Cá nhân của em thì thích những con nào đánh chạy gà anh Tuấn và anh Tư thôiBig grin
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 10:38pm
rất cảm ơn các bác như vậy yên tâm rùi.
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 9:58am
Ban đầu được viết bởi duoiuoivuive duoiuoivuive viết:

Ban đầu được viết bởi yingjun71 yingjun71 viết:

Chính xác.

Cá nhân của em thì thích những con nào đánh chạy gà anh Tuấn và anh Tư thôiBig grin
rất nhiều gà đánh chạy gà anh Tuấn và anh Tư, nhưng chắc chắn không phải là gà của Đười Ươi rồi hahahaBig grinBig grin
Quay lên trên
Tia Chop Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
(Tía khai vương)

Gia nhập: 24/07/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tia Chop Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 12:23pm
gà gáy sớm đa phần là trạng sẽ nhỏ ( đa phần thôi nhé )
còn phụ thuộc vào chế độ nuôi chăm tốt , hoàn cảnh em nó nữa nếu ko có gà nào ép nó và nó xung căng từ bé thì rất dễ gáy sớm
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 1:01pm
sẵn về gà gáy
ở đây bác vui vẻ vì gà gáy sớm
còn em có con gà 3kg rồi
gần khô lông mà chả gáy gì
đã làm theo các bác trên này
đưa gà già đi
nhốt thêm mái gần nó cho sung

vậy mà vẫn ko gáy
em bùn quá 
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 1:05pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

sẵn về gà gáy
còn em có con gà 3kg rồi
đưa gà già đi

vậy mà vẫn ko gáy
em bùn quá 
chắc con đó dị kê sau này hay đây.he he

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 1:33pm

sẵn về gà gáy
còn em có con gà 3kg rồi
đưa gà già đi

vậy mà vẫn ko gáy
em bùn quá 
bạn quây kín xung quanh chuồng bằng vãi đỏ ở giữa treo 1 tấm hình con gà mái sexy xem nó có gáy ko
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 2:52pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

sẵn về gà gáy
còn em có con gà 3kg rồi
đưa gà già đi

vậy mà vẫn ko gáy
em bùn quá 
bạn quây kín xung quanh chuồng bằng vãi đỏ ở giữa treo 1 tấm hình con gà mái sexy xem nó có gáy ko

Big grin
làm thế có khi là em gáy chứ gà ko gáy bác ak
chỉ còn mối cách cho nó đánh vài phút cho căng
mà tìm mãi ko ra con gà tơ như nó
thả vào gà ta thì nó đá 2 chân là gà ta chạy @@
đến nãn với cái khu này
thanh niên đầy mà chả thằng nào chơi gà @@
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 5:27pm
nếu con gà tơ của bạn mà đá gà ta chạy dưới 5p thì nó thật là xuất sắc; chứ đừng nói là 2 chân chạy.
trừ khi là bạn thả cho đá với gà công nghiệp
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2014 lúc 6:22pm
Ban đầu được viết bởi lucifer2203 lucifer2203 viết:

nếu con gà tơ của bạn mà đá gà ta chạy dưới 5p thì nó thật là xuất sắc; chứ đừng nói là 2 chân chạy.

ko gà ta đó bác
nhưng con gà ta này còn tre? chứ ko già
hình như bằng tháng tuổi với gà em
em thấy nó tống  1 đạp con gà ta văng ra xa rồi chạy :d

gà em còn tơ 3kg thì gà ta nào chiệu nỗi
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:03am

cugnx ko hẳn vậy đâu nhà mình có tới hai tá gà to mà có thằng đc khoản 1.3kg gáy tete trong khi đó có thằng dàn trên 2.3kg ko dám mở miệng mới bưc chứ
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 12:44pm

ko gà ta đó bác

kiếm con gà ta nào cứng cứng chút; gà cựa như hạt bắp chưa nhọn là thả gà chọi vô chơi tuốt đi; sợ gì chứ.
chỗ mình nhiều người nói gà chọi sợ gà ta; mình kêu đem gà ta già tới chơi luôn; con nào chết làm thịt.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 12:51pm

ko gà ta đó bác

kiếm con gà ta nào cứng cứng chút; gà cựa như hạt bắp chưa nhọn là thả gà chọi vô chơi tuốt đi; sợ gì chứ.
chỗ mình nhiều người nói gà chọi sợ gà ta; mình kêu đem gà ta già tới chơi luôn; con nào chết làm thịt.

vâng bác cứng quá :D
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.