cần bán gà kết ăn 1 sao 3t5

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Saigon_gialai
Tình trạng: Offline
Điểm: 521
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2014 lúc 11:40pm
Gà đá đứt cọng hành là gà ăn may và trận sau thua nhìu hơn tiền ăn trận trước( thua vì tin nó sẽ đá đứt cọng hành con kế tiếp)nếu vần trận nào cũng có đối thủ bỏ mạng thì 10c vẫn xứng đáng.còn giá hiện tại ko tương xứng với con gà này.kê đầu 1 mang mà đụng phải hàng chiến nó đánh phế trong 1 hồ.có j nói sai bác bỏ qua
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 2:39am
Nói chủ kê thông cảm. Có rồ ms mua gà này 3,5t
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 6:04am
mình thì bỏ qua cái giá . chỉ cần coi clíp đã ms nc Laughing
Quay lên trên
duongvankhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2013
Khu vực: Bac NInh
Điểm: 142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongvankhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 12:21pm
tiền = lá đa ở chùa rồi> :-(
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: tuyenquang
Điểm: 696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 10:18am
ae cẩn thận thằng này lừa đảo đấy toi bắt gà nó chơi thử 1 con kêu 2* về thịt rồi toan gà thịt thôi 700 k con này ko đắt
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 10:47am
*** thằng chủ thới lại cái đòn chết gà nữa lúc trước cũng nói với tôi thế 2* cai cm mày về thịt mà cúng tổ tiên mày đi
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 488
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 10:48am
Gà này mà 3tr5 thì ko có ai mua đâu
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 10:54am
níc face thằng này là hội gà đá hồ tên vũ giờ dăng con này 1t7 này mọi người thằng này lừa đảo ae cẩn thận nhé tôi nói thế thôi ae cẩn thận tiền mất tật mang
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 11:03am
Nói chung là lừa đảo
Mod vào close cảnh báo anh em nhanh ko thì chết
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 11:24am
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Nói chung là lừa đảo
Mod vào close cảnh báo anh em nhanh ko thì chết
Sao lại nặng lời như thế, chơi gà phải biết mùa thay lông, giờ này mua về vận chuyển xa thì xác cmnd là thay lông vì khí hậu bạn. biết mà ko biết chán với bạn tranquyenlc quá Happy
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 12:02pm
gà hàng thì thì mình bảo gà hàng, gà đúc mái mình bảo gà đúc mái và 1 cái giá thật hợp lí để ae còn tính, đừng làm mất tiếng gà của Phú Yên a ơi, lần sau a cứ đưa hàng thật đẳng cấp lên có kèm theo cả clip lun như thế may ra mới còn lấy lại được ít gạch đá. mấy hôm trước ông A vinh ngoài hà nội bảo e xem con này xem sao mà e bận quá giờ mới thấy, từ 3tr5 mà giờ con 1tr7 . hezzzzzzzzz

Lập vần nói chuyện cho vui, muốn cho thắng trận phải thường "Đi Chơi"
Face: Tamti Phú Yên
01222442082
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 12:11pm
2 hôm trước ga a con naỳ a đa nói vào mặt rồi vẫn đăng lên cm thang lừa đảo
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 1:17pm
thêm clip đi bạn chư 3tr5 thìWave
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 2:29pm
CÓ CHUYỆN RỒI ĐÂYAt wits end
Quay lên trên
gadonss Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/03/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 550
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonss Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 3:11pm
Ban đầu được viết bởi thickgachoi thickgachoi viết:

Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

cặp chân này đánh chết sao đc gà...
chu? Thot bao danh dut cuong hong ga chu co bao la danh chet ga dau pan.(doc ki huong dan su?dung truoc khj dung):v
bảo đánh đứt họng chết tại sới.bác mới phải xem lại.
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 4:54pm
Ban đầu được viết bởi gadonss gadonss viết:

chu? Thot bao danh dut cuong hong ga chu co bao la danh chet ga dau pan.(doc ki huong dan su?dung truoc khj dung):v
con chuyển cho tôi cũng kêu 2 * đá gà khác chết tại sới về đá gà phu ko ăn nổi cm nó chứ gà này 150k 1 kg chứ về mới song nồi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 5:01pm
Ban đầu được viết bởi thanhlanmobile thanhlanmobile viết:

con chuyển cho tôi cũng kêu 2 * đá gà khác chết tại sới về đá gà phu ko ăn nổi cm nó chứ gà này 150k 1 kg chứ về mới song nồi
Vãi nhỉ, bác ăn thịt lừa rồi à. Mà mùa thay lông này bắt ra làm gì cơ chứ. Cái này ko nói ai cũng biết. Chia buồn
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 5:40pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Vãi nhỉ, bác ăn thịt lừa rồi à. Mà mùa thay lông này bắt ra làm gì cơ chứ. Cái này ko nói ai cũng biết. Chia buồn
tôi mua cách đay 2 tháng rồi về tôi nói nó luôn mà nó nói cứ đá đi đá con gà phu ko nổi 
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 5:45pm

Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

tôi mua cách đay 2 tháng rồi về tôi nói nó luôn mà nó nói cứ đá đi đá con gà phu ko nổi 
Vậy là bác có đá rồi đi luôn ko Big grinChắc trả lại hay sao mà bác này lại bán ko biết Surprise 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 6:07pm
Dino đang vào xem rồi, nếu ko nhầm mai mốt bạn này ko có mặt ở đây nữa. Bạn nói lời gì sau cũng kẻo Dino khóa IP lại thì toi
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.766 giây.