Bịp mã mái và Ô

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 6>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bịp mã mái và Ô
    Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 9:36am
Thứ 7 cu em gọi có trạng gà 3.0 có chú gà tơ xám vôi kêu đá 9h30 xin xếp về có chút việc chạy qua gà bạn lốp nhỏ hơn chạy, Có ông anh bảo anh có gà tơ ô chân trắng 3.1 chú đá không nỡ về đành gật đầu làm luôn
Ông anh ôm gà qua cân xong 3.1 cựa ngang nhau bịt 4 đá đồng .
Thả gà đội bạn với những chân mé xỏ ngang quá tải hơn lối đá mới được 2 ôm mà bịp đã ùh tai hoa mắt
có mấy phút clip hồ 2 anh em nhận xét xem trận gà kết thúc trong 10 hồ gà bịp ăn may nhờ những chân hầu quá tải
Bịp mã mái 3.0 tuổi 10 tháng MR Hoa vai trò đội trưởng
Ô chân trắng điểm 3.1 MR Duy vai trò đội trưởng
EM nó chuẩn bị tranh đai em xin lại thông tin em nó Các bác thông cảm ạ Happy

Người sửa: gadonsaigon-2013 - 29/01/2015 lúc 1:38pm
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 9:48am
Khả năng là Ô xin bê ở hồ 4.
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 9:49am
gà bịp thằng thì bác mới đưa lên chứ, hehe. dự là bịp có đòn quá tải ô gãy mặt.hồ 5 ô bê!
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 9:54am
đoạn cuối clip ô chân đã giảm, bịp đá dọc hầu tốt quá
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 10:20am
Gà ô tự đá tự chết. Chồng trên đá mé mà mãi không giết được gà bịp, càng nhảy lên càng thâm đen xì xì. Dự đoán của mình là bịp chỉ có hòa và được.
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 10:20am
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Khả năng là Ô xin bê ở hồ 4.

Chưa đúng bác Toàn ạh
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 10:22am
Ban đầu được viết bởi Cóc Cóc viết:

Gà ô tự đá tự chết. Chồng trên đá mé mà mãi không giết được gà bịp, càng nhảy lên càng thâm đen xì xì. Dự đoán của mình là bịp chỉ có hòa và được.

Trận này phân thắng bại chú Cóc ạh
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:07am
dự đoán gà ô hư mỏ hồ 3 sang hồ 4 gà ô thua bê. Bịp tải tốt ra dọc chân hết gà!Big grin
theo gà bịp 50 điểm ăn 40 điểm có bác nào ok không?Big grin
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:29am
Gà ô hơn lối, bịp thò thụt đánh cái hầu trộm. Trận này kết thúc sẽ lâu. Em nghĩ con bịp sẽ thắng nhưng cũng khá vất vả.
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:32am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

dự đoán gà ô hư mỏ hồ 3 sang hồ 4 gà ô thua bê. Bịp tải tốt ra dọc chân hết gà!Big grin
theo gà bịp 50 điểm ăn 40 điểm có bác nào ok không?Big grin
tôi nhận kèo này, cặp này 5 hồ song. hồ 3 bịp híp mắt.

Người sửa: duyhungyen - 23/06/2014 lúc 11:33am
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:35am
mình dự là Bịp ăn trong 5 hô, ô chân mang tai ghê ghớm nhưng cuối hồ nhạt chân, trong khi nchaan hầu của bịp rất phũ, 2 con gà hay. chưa thấy anh hoa khoe con bịp này thì phải, lại hàng diếm à anh
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:37am
mỉnh thấy gà bịp sẽ bị mất hướng đá nên càng sâu càng me đầu nên chân đánh không có đích.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:55am
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

mỉnh thấy gà bịp sẽ bị mất hướng đá nên càng sâu càng me đầu nên chân đánh không có đích.

Anh em vào cáp kèo đê
Quay lên trên
nelong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/09/2013
Khu vực: ha tay-tphcm
Điểm: 170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nelong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:55am
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

chân hầu của bịp vẫn đúng phong cách dòng trích vàng a ah,con ô 2kg7 dòng này hôm qua cũng ăn trong 3 hồ,nhưng lối hay chân đa năng hơn con bịp này a ah
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:56am
Ban đầu được viết bởi nelong nelong viết:

chân hầu của bịp vẫn đúng phong cách dòng trích vàng a ah,con ô 2kg7 dòng này hôm qua cũng ăn trong 3 hồ,nhưng lối hay chân đa năng hơn con bịp này a ah

Chú nhớ nuôi cho khoẻ nhé đợt tới sẽ có việc dùng tới Big grin
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 11:58am
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

mình dự là Bịp ăn trong 5 hô, ô chân mang tai ghê ghớm nhưng cuối hồ nhạt chân, trong khi nchaan hầu của bịp rất phũ, 2 con gà hay. chưa thấy anh hoa khoe con bịp này thì phải, lại hàng diếm à anh

Anh em dưới này còn diếm nhiều Big grin
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 12:02pm

Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Anh em dưới này còn diếm nhiều Big grin
chắc lại quân nguyên mông đây
Quay lên trên
giangthaibinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/05/2014
Khu vực: sàigòn-tháibình
Điểm: 962
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giangthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 12:11pm
ô siêng đá nhưng đòn ko sâu, bịp đá ít nhưng rất hiệu quả, nhất là chân hầu. bịp sức khỏe tốt trở đòn được nhưng ô đá đươc nhưng độ chuu5 tải kém. 6 hồ ô thả cần đội bạn xin bê....
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 12:16pm
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

đoạn cuối clip ô chân đã giảm, bịp đá dọc hầu tốt quá

Cảm ơn bạn, Ô là con gà chân hay lối hay tải đòn tốt và cực gan góc bạn ạh
Quay lên trên
thanhcoloa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/12/2010
Điểm: 93
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhcoloa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 12:23pm
hồ 3 bịp thua
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 6>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.