GÀ ĐÚC Ô CHÂN VÀNG XƯƠNG

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Tình trạng: Offline
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: GÀ ĐÚC Ô CHÂN VÀNG XƯƠNG
    Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 8:56am
TÌNH HÌNH LÀ NHÀ CÓ 2 E GÀ ĐÚC NÀY MUỐN BÁN BỚT 1 EM Ô NÀY. TÔNG DÒNG ĐẢM BAO CHUẨN LUÔN CHO AE. TRƯỚC MÌNH MUA CỦA A Dân Kiều VỚI GIÁ 7Tr VỀ ĐÁ ĂN 1 TRẬN THÌ BỊ NGÃ NƯỚC VẦN LẠI THẤY MẤT PHONG ĐỘ LÊN ĐỂ ĐÚC LUÔN CŨNG ĐC VÀO ĐÀN CỦA NÓ RỒI

CÂN 3K3
THÀNH TÍCH 3* 
TUỔI LÔNG LỠ 17 18 THÁNG
ĐÒN LỐI LÊN CƯA XUỐNG VỈA ĐÁ MÉ VAI
GIÁ MONG MUỐN 2,5T SDT 0983058079 GÀ Ở BẾN XE PHÙNG ĐAN PHƯỢNG HÀ NỘI
ẢNH HIỆN TẠI
ẢNH CŨ KHI Ở NHÀ A DÂN
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/11/2011
Khu vực: Thái
Điểm: 1002
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 9:56am
Hai con gà khác nhau mà?
Quay lên trên
vuongganoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/01/2014
Khu vực: quang ninh
Điểm: 248
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 10:12am
hai con này khác nhau hoàn toàn từ chân-mắt-mỏ nhé bạn
bạn nên xem lại đi nhé
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 10:20am
Ban đầu được viết bởi vuongganoi vuongganoi viết:

hai con này khác nhau hoàn toàn từ chân-mắt-mỏ nhé bạn
bạn nên xem lại đi nhé
Các bạn bảo # nhưng thật sự thì nó là 1 con chứ k phải 2 con. ae nào cần đính chính thì liên hê a Dân. còn bạn nói # thì nói màu chân # mình còn công nhận vì trước ở trong kia nó là màu vàng xương về mình cho đúc mái ăn ngô hột lên dần dần nó sang màu vàng đậm hơn và cũng là do hóc chụp # nhau lên thế
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 10:23am
3 địa điểm chụp # nhau lcasc bác sẽ thấy 3 cặp chân hơi # nhau nhưng nhìn kĩ ngang cựa bên chân trái có 1 vảy quấn chéo thì sẽ thấy là chuẩn 

Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 10:31am
gà đúc tốt nhưng giá 2.5 tr chắc không bay nổi
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/11/2011
Khu vực: Thái
Điểm: 1002
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 10:34am
Ừ, Con gà lạ nhỉ?
Mình thấy khác nên hỏi thôi không có ý gì đâu bạn nhé!
Up giúp bạn!
Tuy nhiên mình thấy con này có điểm lạ nữa là mỏ cũng thay thì phải, Mỏ 3 soi và mỏ thường.

Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 11:03am
Con này đang cho mượn bên gà nòi nhưng đạt cọc 3tr mà Big grin
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 11:13am
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Con này đang cho mượn bên gà nòi nhưng đạt cọc 3tr mà Big grin
Trêu thôi bác. cho mượn gà mà đặt 3tr thì # nào mình bán đi quá có giá. thấy ông kia đăng con gà bẩn bẩn lên bảo cho mượn nhưng phải đặt 2tr thì vào nói cho dôm
Quay lên trên
lenguyen83kdvt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2014
Khu vực: PHÚ THỌ
Điểm: 79
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lenguyen83kdvt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 11:23am
1,5tr nhé
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 11:25am
ga đúc giá đó thì hơi cao 
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 11:29am
Ban đầu được viết bởi lenguyen83kdvt lenguyen83kdvt viết:

1,5tr nhé
2Tr k bán nhé
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 12:21pm
Ban đầu được viết bởi Ledacloi Ledacloi viết:

Ừ, Con gà lạ nhỉ?
Up giúp bạn!
Tuy nhiên mình thấy con này có điểm lạ nữa là mỏ cũng thay thì phải, Mỏ 3 soi và mỏ thường.

công nhận em cũng soi cả mở nữa,nhưng dù sao cũng là một em đúc đẹp,chúc mau bay
nếu ô chân trắng phía dưới thì còn đẹp hơn nhiều
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 12:24pm
Là một con chứ không phải 2 con ! 
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 3:33pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Ban đầu được viết bởi Ledacloi Ledacloi viết:

Ừ, Con gà lạ nhỉ?
Up giúp bạn!

công nhận em cũng soi cả mở nữa,nhưng dù sao cũng là một em đúc đẹp,chúc mau bay
nếu ô chân trắng phía dưới thì còn đẹp hơn nhiều
Bạn phải soi kĩ cặp chân nó. còn trước nó là vàng xương về mình ăn ngô hột đúc mái dần sẽ chuyển sang màu vàng đậm
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 3:51pm
Đúng là 1 con, mau chân có thể thay nhưng sao lại thay đổi kiểu mỏ nhỉ. Chúc mau bay đúc đẹp
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 4:08pm
Ban đầu được viết bởi Mêchọigà Mêchọigà viết:

Đúng là 1 con, mau chân có thể thay nhưng sao lại thay đổi kiểu mỏ nhỉ. Chúc mau bay đúc đẹp
Kiểu mỏ cũng k hề thay đổi là do góc chụp ở chỗ a dân k cận cảnh lên các bạn nhìn như vậy. nó chỉ # cái mỏ là giờ hơi vàng còn mỏ cũ là trắng sọc
Quay lên trên
quynhkenzy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2011
Khu vực: hà nội
Điểm: 580
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quynhkenzy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 7:20pm
1,8tr ok ae giao lưu khi nào bác thích thì bắt lại
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 7:37pm
Gà khá ..chúc nhanh bay
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2014 lúc 7:55pm
Ban đầu được viết bởi quynhkenzy quynhkenzy viết:

1,8tr ok ae giao lưu khi nào bác thích thì bắt lại
Bác đọc hết cmt ở trên nhé 2Tr miinh mà bán thì bán luôn rồi. giá 2,5tr ae nào thích thì đên nhà bắt mang gà đến thử ưng thì bắt k thì vẫn mời ae bia bọt thoải mái
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.344 giây.