- Bịp Khủng Long * kết thứ 8

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: Hạ Long - QN
Tình trạng: Offline
Điểm: 811
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 12:28am
Ban đầu được viết bởi nguyenanh nguyenanh viết:

không có clip hả bac

- Mình không có , đi đá gà ở sới mình ít khi quay video lắm, khi vần thì mình mới quay video về xem lại đòn lối kiểu j thôi..
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 12:30am
Ban đầu được viết bởi duccanh_tb duccanh_tb viết:

em bịp này hay và duyên trường quá a nhỉ...
chúc mừng chiến thắng của ae cả đội Beer

- Uh..nó duyên trường lắm em à, 8 độ rồi nhưng chưa con nào kịp ngổ..
- Thanks em!!!
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 12:34am
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

không có clip hả bac

Gà kết còn đang ăn liền tay của bác, bác có post sờ líp cho thiên hạ xem chơi không? Big grin

- Uh.. Thường thì gà kết liền tay ko ai đăng clip, mình cũng ko thích quay clip tại sới gà..
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 12:46am
Ban đầu được viết bởi nakaja nakaja viết:

tía sư tử của đội ông tư đông chiều hả ông?nếu là con đấy thì mình biết

- Uh..hình như vậy, trên đấy thấy bảo nói nổi tiếng lắm ??
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 12:52am
Thumbs up thế mới là kết chứ
Quay lên trên
nakaja Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/08/2010
Khu vực: quảng ninh
Điểm: 1056
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nakaja Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 1:04am
Ban đầu được viết bởi Nike Nike viết:

uh lúc đầu là nó ở uông bí  ăn mấy kỳ cẩm phả sau mới chuyển lên đông chiều cho ông Tư giá 25tr hòa 1 kỳ ở hoàng gia nam định,sau kỳ hòa này nó ăn tiếp toàn kỳ to tiền .mình sờ tận tay khi nó mới chuyển trong nha trang ra uông bí.tía chân vàng chân vuông hơi thấp khung cối có cái là cần cổ hơi bé
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 5:55am
đầu khôn chân chưởng 
Quay lên trên
mo_tieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2012
Khu vực: bairac
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mo_tieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 7:28pm
Liền thế. Đẳng cấp
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 7:38pm
Like
Quay lên trên
tuanbg15 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/05/2014
Khu vực: bac giang
Điểm: 84
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanbg15 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/05/2014 lúc 10:27pm
quái vật THẬT.12 hồ như đi chơi vậy
Quay lên trên
simstst2012 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/08/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 389
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn simstst2012 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2014 lúc 9:40pm
12 hồ mà nhìn như gà 7 8 hồ. đúng là khủng long thật
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 12:40am

Ban đầu được viết bởi Nike Nike viết:

uh lúc đầu là nó ở uông bí  ăn mấy kỳ cẩm phả sau mới chuyển lên đông chiều cho ông Tư giá 25tr hòa 1 kỳ ở hoàng gia nam định,sau kỳ hòa này nó ăn tiếp toàn kỳ to tiền .mình sờ tận tay khi nó mới chuyển trong nha trang ra uông bí.tía chân vàng chân vuông hơi thấp khung cối có cái là cần cổ hơi bé

- Uh..Thảo nào có một anh nói giọng Nha Trang cầm nước gà,thấy anh em bảo Tía sư tử mấy năm nay nó ko có đối thủ ở miền bắc..

Quay lên trên
gadon123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/11/2011
Khu vực: Nong Dan
Điểm: 90
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 12:45am

chúc mừng chiến thắng, rất thích gà bịp
Quay lên trên
ngocke123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: hungyen
Điểm: 94
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocke123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 9:01am
chúc mừng chiến thắng nhe!
Big hug

< name="easyXDM_default2101_provider" id="easyXDM_default2101_provider" ="http://d21r4q0rdzodf.cloudfront.net/lib/beat/v104/xdm.htm?xdm_e=http%3A%2F%2Fwww.gadonvietnam.com&xdm_c=default2101&xdm_p=1" border="0" style=": ; top: -2000px; left: 0px;">
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 9:14am
ăn danh thủ là ngon rồi, chúc mừng
Quay lên trên
thangcoi1086 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/05/2013
Khu vực: thanh hóa
Điểm: 212
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcoi1086 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 9:17am
an kỳ như thế nà mới sướng cuộc đời.tiền bạc ko quan trọng .em nghe mà mừng cho bác
Quay lên trên
tiahoaluc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2013
Khu vực: longbien
Điểm: 758
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiahoaluc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 10:20am
Chúc mừng ông bầu và chiến kê. Cứ thắng trân là sướng rồi. Mà thắng con gà có tiếng rồi thì càng vui.
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 9:50pm
ngon....
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 9:55pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

không có clip hả bac

Gà kết còn đang ăn liền tay của bác, bác có post sờ líp cho thiên hạ xem chơi không? Big grin
chuuan rồi :)
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
KinhKongVN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/03/2013
Khu vực: Bắc Cực
Điểm: 1612
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn KinhKongVN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 9:12am
 tía  sư tủ của   hiệp nguyễn  đông triều  con này   tôi  biết .   chúc mừng  chiến  thắng 
http://upanh.com/view/?id=avw3fuandra - </a>
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.