- Bịp Khủng Long * kết thứ 8

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
baduymba Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/11/2010
Tình trạng: Offline
Điểm: 184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baduymba Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 10:25am
Hàng danh thủ có khác. đẳng cấp quá.
Quay lên trên
tiasutu_qninh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/05/2013
Khu vực: ubi_quangninh
Điểm: 86
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiasutu_qninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 11:27am
ga tiasutu nay nam ngoai la cua minh .trong tay minh an 5ky chuyen cho chu Tu minh da ga anh Thang cuoc viet tri an hon 1ho an ga ong Binh quy lao cai hon 3 ho va an 2 ky voi ga doi anh vuong beo hai phong 1ky 4ho tai soi chu Khoi uong bi va 1ky tai cam pha ga ho hon ga minh 1lang 6 chap bao 50t an 20t minh danh ho 1ho 8phut xin 5t be  
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: Hạ Long - QN
Điểm: 811
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 12:37pm
Ban đầu được viết bởi tiasutu_qninh tiasutu_qninh viết:

ga tiasutu nay nam ngoai la cua minh .trong tay minh an 5ky chuyen cho chu Tu minh da ga anh Thang cuoc viet tri an hon 1ho an ga ong Binh quy lao cai hon 3 ho va an 2 ky voi ga doi anh vuong beo hai phong 1ky 4ho tai soi chu Khoi uong bi va 1ky tai cam pha ga ho hon ga minh 1lang 6 chap bao 50t an 20t minh danh ho 1ho 8phut xin 5t be  

- Tía sư tử của Cậu nó đúng là gà đẳng cấp, có khi gà  cùng trạng nó ko con nào khỏe và lì đòn như nó, đọ sức với nó thì ko thể, chân nó cực độc đòn, nhưng con Bịp của mình nó khắc lối đối phương,gặp gà bình thường nó đá bình thường, gà kết nó đá cực hay, nó đánh nhanh triệt hết đòn đối phương..2 con đúng là đối thủ của nhau...
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 12:58pm
chúc mừng, con gà này mình rất ấn tượng từ năm ngoái tới h, ko nhìn nhầm thật :)
 liệu có đá đk độ nữa ko b?
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 1:29pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

chúc mừng, con gà này mình rất ấn tượng từ năm ngoái tới h, ko nhìn nhầm thật :)
 liệu có đá đk độ nữa ko b?
-  hồ 2 mình lấy 1 mắt Tía sư tử chấp xuống 2, sang hồ 3 Tía sư tử lấy lại mắt Bịp rồi lên 6, hồ 10 Tía ST còn 4, hồ 12 quá tải TST chạy..2 sinh ra con đúng là đối thủ của nhau, trận gà căng quá..
- Bịp mình cũng đủ 8* toàn sao xuất sắc, ko trả độ,Gà vẫn còn đá độ bình thường nhưng Mình ko cho em nó ra trận nữa,khuất phục xong Tía sư tử mình cũng cho nó nghĩ để Đúc mái, Mình đang vần vỗ con trai nó để đá trận cuối vụ..
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 1:34pm
Về đúc mái cũng xứng đang vì cống hiến của nó ko ít A à. Cho E đặt gạch đôi gà con nó A nhé. Thằng con nó post lên ngắm tý A ơi. 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 2:00pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Về đúc mái cũng xứng đang vì cống hiến của nó ko ít A à. Cho E đặt gạch đôi gà con nó A nhé. Thằng con nó post lên ngắm tý A ơi. 

Uh..Quay lại chơi gà được hơn 2 năm, nó là con gà a thích nhất, a cũng xác định từ trước cho nó nghỉ sớm để đúc mái rồi..Con nó hôm khác có ảnh thì anh ddawnh lên cho Chú xem.
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 7:56pm
Ban đầu được viết bởi Nike Nike viết:

Uh..Quay lại chơi gà được hơn 2 năm, nó là con gà a thích nhất, a cũng xác định từ trước cho nó nghỉ sớm để đúc mái rồi..Con nó hôm khác có ảnh thì anh ddawnh lên cho Chú xem.
Chúc A đúc ra 1 dòng gà "Bịp khủng hoảng" nhé.Big grin Nếu có đk đúc cũng rảng làm khó A để đúc ra dòng Bịp "khủng hoảng" nhưng bây giờ thì potay.
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 8:45pm
Ban đầu được viết bởi Nike Nike viết:

gà bịp mất mắt rồi a a???phý quá.hixxx
Quay lên trên
tiasutu_qninh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/05/2013
Khu vực: ubi_quangninh
Điểm: 86
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiasutu_qninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 10:57am
nam nay ga tiasutu long 3 roi ga so voi vu long truoc thi chi duoc 6phan thoi anh em dong trieu ket wa mang di da chu minh thi se cho em no phuc vu chan dai roi
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 11:00am
chúc mưng chủ kê... bịp nay minh rất thích!!! chúc em nó có thêm nhiều sao nữa để vao chiến tướng một cách thuyết phục nhất
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 11:02am
8*. với nghỉ đúc mái rùi thì làm cái profile cho em nó vào chiến tướng đi anh ơi
Quay lên trên
phodinhthanh79 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2014
Khu vực: hà nội
Điểm: 448
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phodinhthanh79 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 4:49pm
Big hugBig hugBig hugLove struckLove struckLove struckLove struckLove struck còn nhiều *

Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 5:02pm
gà đepj chúc meng chủ kê nha
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 6:49pm
con tía sư tử là của thằng em tôi bán chó ông tư chủ sới đông triều mà bạn lấy đâu ra thông tin nó ăn 15 độ thế?
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 9:07pm
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

con tía sư tử là của thằng em tôi bán chó ông tư chủ sới đông triều mà bạn lấy đâu ra thông tin nó ăn 15 độ thế?
sao bây giờ bác mới lên tiếg???
Quay lên trên
Nike Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nike Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 12:27am
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

- Mình thấy mấy Anh em nói với nhau thế, lúc đầu mình cũng ko dám ghép, chứ mình có biết Tía sư tử là con nào đâu, thấy bảo nó ăn nhiều độ kết lắm rồi, 15 độ thì hơi khó tin, nhưng nó đẳng cấp thật , khoẻ như trâu..
Quay lên trên
amenga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/06/2013
Khu vực: Bắc Bộ
Điểm: 106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn amenga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 1:42am
Lông 3 rồi chân làm sao còn được như thời phong độ...Cho đi phụ vụ chân dài thì ko lại còn kết mang đi đá thua giờ mang tiếng..Winking Một chiến kê...Ông Nike ăn may là TST nó hết phong độ thôi mà đưa lên diễn đàn kinh quá
Quay lên trên
amenga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/06/2013
Khu vực: Bắc Bộ
Điểm: 106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn amenga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 1:45am
TST ăn có 7.8* gì đó đó mà bố chém lên 15 kỳ vãi...1 kỳ hòa 33 hồ tại sới hoàng gia Nam Định...Gà Hà Nội ngổ 260 Triệu ko lấy để đá đến 33 hồ hòa tung 9h tối mới xong
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 10:18am
Ban đầu được viết bởi amenga amenga viết:

TST ăn có 7.8* gì đó đó mà bố chém lên 15 kỳ vãi...1 kỳ hòa 33 hồ tại sới hoàng gia Nam Định...Gà Hà Nội ngổ 260 Triệu ko lấy để đá đến 33 hồ hòa tung 9h tối mới xong
Thế này thì càng khẳng định đẳng cấp cặp chân và duyên trường. Gà hết phong độ người ta ko mang ra sới để nộp tiền rồi quay lại hỏi bác Gà tao hết phong độ rồi à.
To A L: Sắp tới phải hỏi mượn A con này để đúc mái rồi LaughingBig grin
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.