cần mua gà nhỏ ô chân trắng ...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Tình trạng: Offline
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 6:17am
gà màu chân với màu mỏ thay đổi cũng là chuyên thường mà. như mình có con mỏ đen trắng, thay mỏ xong biến thảnh mỏ trắng luôn.
còn gà trống ô chân đen lun, sang lông 2 ra ô chân xanh.
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 11:16am
Hờ hờ. Mất trộm lâu rồi còn đâu mà thi thố Big grin
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 11:40am
từ trước đến giờ gà ô chân trắng mỏ ngà cũng là gà hiếm không phải là không có nhưng ko phải cứ ô chân trắng mỏ ngà mới là thần kê.gà không tông dòng thì chân gì gà gì mỏ gì cũng xoong.
Cũng nhắc nhở bạn yongshun và các thành viên gây tranh cãi nên tạm dừng cãi nhau ở đây, đừng để đến lúc mình cho các bạn ra khỏi diễn đàn thì mất hay.
Thân
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2014 lúc 9:33pm
Ban đầu được viết bởi Yongshun Yongshun viết:

Vâng nhìn sa sa thấy e ô chân trắng kia con nhỏ đó = con xám con cuả mình , bạn ở hưng yên hả dino rất mong đến khi thi đấu dc gặp con ô chân trắng nhỏ cuả bạn , nhìn sa sa ko rõ mỏ có ngà ko ???? Nhưng rất mong dc lĩnh giáo e thần kê tương lai cuả người đồng hương , mình có con xám = trạng đó khi nào solo coi sao xem thần kê 2 chân tam tài tứ qúy cuả bạn hehe , nuôi dc con nào mình cũng chỉ mong dc thi đấu với những đối thủ nặng kí háhá , mỗi tội con nhà nghèo ko có nhiều tiền cho các cháu nó ra biển lớn thi đấu dc thôi
tao trả hơn ai lên chả dám đá với ai .... hơn mỗi lái loại mày thôi ... loại mày ko bằng cái bụi trong móng chân tao ... 
còn mày thích đá vác gà xuống đây ... mà cái loại gà của thằng dân đen như mày va vào gà của tao làm bẩn gà tao ....
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2014 lúc 9:35pm
ngu ít học thức lại tỏ vẻ nguy hiểm ....cái loại dân đen vãi vẫn là dân đen đéo khá đc là phải .
Quay lên trên
kiencuong283 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: russia
Điểm: 32
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiencuong283 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2014 lúc 10:01pm
e vua thay con ga o chan trang ,mo trang o fb ,nhugn moi vao dien dan ko biet up anh cho cac anh xem :)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.